PDA

View Full Version : [KT] share kt win chơi off vui vẻ

operabn
28-10-19, 06:19 PM
sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tools cài đặt thì có nhiều người share rồi nha !
chúc anh em đầu tuần vui vẻ :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

ncthanhknd
28-10-19, 07:56 PM
sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sao bật server của bác lên 1 tý là nó tự tắt vậy
mấy server khắc mình bất nó đâu có tắt đâu nhỉ , ai chỉ mình cách fix được không

operabn
28-10-19, 08:01 PM
Sao bật server của bác lên 1 tý là nó tự tắt vậy
mấy server khắc mình bất nó đâu có tắt đâu nhỉ , ai chỉ mình cách fix được không

config sai thôi tôi run bình thường

KemIcy
28-10-19, 08:06 PM

Mình cungc vậy bấm vào Run nó hiện lên bảng xong tắt luôn :((

Century
28-10-19, 09:26 PM

Tks bác vì tinh thần =))=))=))
có thể cho xin 500 ảnh demo sv ko bác ơi :D

operabn
28-10-19, 10:13 PM
trên mạng có rất nhiều cách hướng dẫn chạy sever kiếm thế win
và ngay cả trong box cũng rất nhiều bài hướng dẫn chạy sv kt win rất dễ 8-}8-}8-}

penny
28-10-19, 10:57 PM
sv như 2009 không hay mod thế bác?

KemIcy
28-10-19, 11:29 PM
trên mạng có rất nhiều cách hướng dẫn chạy sever kiếm thế win
và ngay cả trong box cũng rất nhiều bài hướng dẫn chạy sv kt win rất dễ 8-}8-}8-}

mình chạy các sv khác vẫn ok bình thường :( mà sv bạn toàn bị tắt

operabn
28-10-19, 11:36 PM
mình chạy các sv khác vẫn ok bình thường :( mà sv bạn toàn bị tắt

để lại fb hoặc add fb này rảnh tôi utra cài giúp cho =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))=))=))

ncthanhknd
29-10-19, 12:21 AM
để lại fb hoặc add fb này rảnh tôi utra cài giúp cho =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))=))=))
Mình config ip về hết 127.0.0.1 rồi mà đăng nhập vào game đến lúc load nhận vật vào map thì lỗi GS bị carsh

operabn
29-10-19, 07:43 AM
videos đây anh em có thể xem qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongpzo
29-10-19, 08:11 PM

Thắc mắc là cái SQL là gì để tôi cài, chứ chả có Database thì sao mà chạy đc. Lâu rồi vào lại Kiếm Thế nên có chút xin đc chỉ giáo/..

cuongpzo
29-10-19, 09:16 PM
Chạy tới tạo được nhân vật rồi. Khi vào game thì hiện "Đang vào game", đợi vài giây là mất kết nối và thấy 1 GS bị mất, hễ vào Map nào thuộc GS nào thì GS đó thoát và đóng chưong trình... haizzzz/....

vuongtusamac
29-10-19, 09:33 PM
Chạy tới tạo được nhân vật rồi. Khi vào game thì hiện "Đang vào game", đợi vài giây là mất kết nối và thấy 1 GS bị mất, hễ vào Map nào thuộc GS nào thì GS đó thoát và đóng chưong trình... haizzzz/....
PHƯƠNG ÁN 1: Bị lỗi nay thì bạn tìm file acccount.sql của server 2.6, trong forum đã có người share.
PHƯƠNG ÁN 2: Tìm BẢN VMWARE CỦA TUAN565 SAU ĐÓ COPY SERVER NÀY VÀO SẼ FX ĐƯỢC LỖI.

operabn
29-10-19, 10:37 PM
sv cài dễ như ăn bánh ai không hiểu cứ add fb của tôi tôi hd phát thông ngay =))

thinhba
29-10-19, 10:44 PM
Bác thớt ơi cho tui hỏi xíu, SV này có full nhiệm vụ chính tuyến ko ạ? Tại mình chơi off toàn thích làm nv với đi sự kiện thôi

operabn
29-10-19, 11:02 PM
Bác thớt ơi cho tui hỏi xíu, SV này có full nhiệm vụ chính tuyến ko ạ? Tại mình chơi off toàn thích làm nv với đi sự kiện thôi

vào chơi phát biết à
mình ko làm nv hết đâu vì nó cũng khá đủ =))

cuongpzo
30-10-19, 09:06 PM
PHƯƠNG ÁN 1: Bị lỗi nay thì bạn tìm file acccount.sql của server 2.6, trong forum đã có người share.
PHƯƠNG ÁN 2: Tìm BẢN VMWARE CỦA TUAN565 SAU ĐÓ COPY SERVER NÀY VÀO SẼ FX ĐƯỢC LỖI.

Vẫn chưa thấy Link đó, phương án 1 khó tìm. Phương án 2 lại chưa đc.

operabn
30-10-19, 11:22 PM
Vẫn chưa thấy Link đó, phương án 1 khó tìm. Phương án 2 lại chưa đc.

utra lên xem nào utr ko vào được kìa

ncthanhknd
30-10-19, 11:39 PM
utra lên xem nào utr ko vào được kìa

mình gửi tin nhắn kết bạn fc bác rồi add vào hỗ trợ cài hộ được không bác

operabn
30-10-19, 11:51 PM
kêu utra lên trả ai utra vậy 8-}8-}

ncthanhknd
30-10-19, 11:53 PM
kêu utra lên trả ai utra vậy 8-}8-}

utra nè bác mình bị lỗi dis GS
27 744 875
8299

thanlongvochu
01-11-19, 01:09 PM

(~~)(~~) patch không tương thích với server ae nào fix hộ với. không hiện shop không dùng được tiền xu, không hiện ảnh item.~o)~o)

operabn
03-11-19, 03:07 PM
(~~)(~~) patch không tương thích với server ae nào fix hộ với. không hiện shop không dùng được tiền xu, không hiện ảnh item.~o)~o)

đồng bộ sv vào client chưa đồng bộ sao chơi

kentdy
06-12-19, 09:16 PM

Trong SV cũng có bản patch. Vậy dùng bản patch ngoài hay bản patch bên trong sv vậy thớt?

operabn
06-12-19, 09:23 PM
Trong SV cũng có bản patch. Vậy dùng bản patch ngoài hay bản patch bên trong sv vậy thớt?

đồng bộ server với client thì mới hiện hết được nhé pro 8-}

kentdy
06-12-19, 10:30 PM
đồng bộ server với client thì mới hiện hết được nhé pro 8-}

Theo như bác nói thì đầu tiên là xóa hết file trong Client KT VNG (trừ pak) rồi copy thư mục path onl vào Client VNG rồi mới copy thêm thư mục path trong SV vào mới hiện được hết hay là copy từ SV vào trước rồi mới copy thư mục path onl bác share

operabn
07-12-19, 11:07 AM
Theo như bác nói thì đầu tiên là xóa hết file trong Client KT VNG (trừ pak) rồi copy thư mục path onl vào Client VNG rồi mới copy thêm thư mục path trong SV vào mới hiện được hết hay là copy từ SV vào trước rồi mới copy thư mục path onl bác share
chuẩn phải đồng bộ giữa sv và patch thì mới được pro

kentdy
07-12-19, 07:47 PM
chuẩn phải đồng bộ giữa sv và patch thì mới được pro

Mình đã thử mọi cách nhưng vẫn không hiện Vũ khí thần sa chỗ NPC Cửa hàng, không hiện một số Item như tiền xu,... Bạn có thể hướng dẫn cụ thể được không?