PDA

View Full Version : [JX] Xin bản võ lâm Win bất kỳ cho anh em chơi trên VPS.

van94_kk
24-09-19, 03:06 PM
Mình và anh em trong công ty muốn chơi lại võ lâm nên mình thuê 1 VPS windown, mình thử cài mấy sever nhưng toàn bị văng gamesever.exe khi di chuyển nhân vật.
Mình lập topic này để xin 1 bản chạy không bị lỗi trên, bản nào cũng được, cảm ơn anh em.

BladeKnight109
24-09-19, 03:20 PM
tắt DEP windows đi sẽ hết văng

van94_kk
24-09-19, 03:24 PM

Chuột phải gamesever.exe -> Properties -> Run XP Pack 2 -> Run Administrator phải không bạn?

van94_kk
24-09-19, 03:29 PM

Mình làm được rồi:

cách add GS vào DEP rất đơn giản :
Click chuột phải MyComputer -> Properties -> Advance -> chọn Setting đầu tiên
Chọn Data Execution Prevention -> Bấm nút Add -> chọn đến thứ mục server rồi chọn GameServer.exe -> ok -> ok

Thanks bro!

van94_kk
24-09-19, 03:51 PM
Em tắt DEP rồi mà vẫn không được.
Căng quá các bác ạ, em chiến liên tục với nó 20h rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.

DuongDaiCaJX
24-09-19, 07:38 PM
Vào game được mà di chuyển dis thì chỉ có do DEP thôi bạn, add gameserver vô DEP là xong.

BladeKnight109
24-09-19, 10:25 PM
Em tắt DEP rồi mà vẫn không được.
Căng quá các bác ạ, em chiến liên tục với nó 20h rồi.

.

Tắt luôn ko add sẽ ko bị. 30 charrrrrrrrrrrr

van94_kk
25-09-19, 07:54 AM
Dù thêm hay bỏ DEP đều không được :( Các bác có cao kiến gì không?