Đăng nhập

View Full Version : [Share][Mobile][VM] Thiên Sinh Bất Phàm (2018)

rayyan2006
14-07-19, 05:03 PM
Server đã được chỉnh sửa lại để cho các newbie chưa rành chạy phát ăn ngay nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Server này hiện đang có kha khá người mở online rồi điển hình là "Phong Thần Truyện & Phong Thần Truyền Kỳ".

Hướng dẫn sơ bộ:
B1: Trước tiên các bạn download link dưới về máy và giải nén ra nhé.
B2: Các bạn cài & chạy chương trình vm ware 14 trờ lên nhé, rồi vào [File > [ổ cứng chứ file server] > chọn vào file có đuôi "vmx] (chọn "I Moved It" nhé)
B3: Login bằng user (root) & pass (123456).
B4: Xong nhập lệnh "cd /tsbf/LS" rồi enter để chuyển vào thư mục "LS" gõ tiếp lệnh "./q" để run server "LS", cũng tương tự với thư mục "server" các bạn gỏ "cd /tsbf/server" rồi enter và cũng gò lệnh "./q" nhé
B5: Cài clien vào giải hoặc điện thoại để chơi nhé (riêng với điện thoại bạn phải set lại ip cho cùng mạng thì họa may ra mới chạy đc :P)
GM: load địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (cái này không cần pass GM)
Fix lỗi đòi mật khẩu khi send item download link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!AgYr3YTaIUK2bUUaHWg5nJgv06o?e=cxuon5 sau khi download xong giải nén rồi cho lên máy ảo nhé :P

Lưu ý: clien là file apk cho nên chỉ dành cho điện thoại chạy hệ điều hành android thôi nhé. Trong server có sẵn 1 tk do mình tạo ra (tk của mình có ID 1751374409 pass 123456 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))
Các chương trình giả lập android là Nox, Bluestack, Peak, KoPlayer....
Clien đã được VH tầm 50-60% (do là mình tính 3 phần audio, text và image nhé) phần VH này mình lấy res của "Phong Thần Truyền Kỳ", còn server ai rảnh thì VH nhé chứ mình chưa có làm gì đâu :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!AgYr3YTaIUK2abzk3PXocVr3AFw?e=9hZFUg

Hình ảnh thì không có nhưng clip thì có nè :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrsmith59
15-07-19, 11:43 AM
Thanks bác.

Cho em hỏi đổi IP ở đâu nhỉ.

rGame.Vn
15-07-19, 01:43 PM
Thanks bác.

Cho em hỏi đổi IP ở đâu nhỉ.

(winscp)
LS/bin/config.xml
server/bin/config.xml
server/bin/serverlist.xml

(winscp)
9999/configul
9999/Server/info
9999/Server/list
9999/Server/selectzone

Không biết có cùng bản với em không, chứ server em chỉnh trong này...

mrsmith59
15-07-19, 02:31 PM
(winscp)
LS/bin/config.xml
server/bin/config.xml

(winscp)
9999/configul
9999/Server/info
9999/Server/list
9999/Server/selectzone

jeremybaby
15-07-19, 04:11 PM
dùng tools nào để edit APK đổi Ip trong client vậy bạn.? mò hoài chưa ra

rayyan2006
15-07-19, 09:03 PM
dùng tools nào để edit APK đổi Ip trong client vậy bạn.? mò hoài chưa ra Dùng tool UltraEdit để đổi ip trong apk (aset/bin/data/b1f39d1393ec4324e831bd471f4adbed)

(winscp)
LS/bin/config.xml
server/bin/config.xml

(winscp)
9999/configul
9999/Server/info
9999/Server/list
9999/Server/selectzone

Y như nhau trừ phi ai có hứng đổi tên thư mục 9999 & tsbf kia thành tên khác thôi :P

Hiện đang có vài server private rồi như Phong Thần Truyện (res trong clip thừ 2 lấy của trang này), Phong Thần Truyền Kỳ (res mình lấy của trang này) và cái mình đang làm dở cùng tên với tiêu để topic này)
Demo bản nửa vời của mình :P

rayyan2006
16-07-19, 08:57 PM

Không có đâu bạn, bạn đó chủ yếu giới thiệu cái server private của nhóm mà bạn đó tham gia dev thôi :D

mrsmith59
17-07-19, 08:49 AM
Không có đâu bạn, bạn đó chủ yếu giới thiệu cái server private của nhóm mà bạn đó tham gia dev thôi :D

Vâng bác. Cái vụ bạn thiếu việt hóa là do nó load cái res từ china nên sẽ ko VH đầy đủ. H phải kéo res về.

rayyan2006
17-07-19, 10:19 AM
Vâng bác. Cái vụ bạn thiếu việt hóa là do nó load cái res từ china nên sẽ ko VH đầy đủ. H phải kéo res về.

Mình nói là đã chép toàn bộ res của "Phong Thần Truyền Kỳ" rồi mà cho nên có thiếu là do bên đó cũng chưa VH hết cái res, còn cái của mình là mình chép res cùa "Phong Thần Truyện" nên nó có nhỉnh hơn cái res kia :D

Việc còn lại là VH trên server nữa.

mrsmith59
17-07-19, 10:31 AM
Mình nói là đã chép toàn bộ res của "Phong Thần Truyền Kỳ" rồi mà cho nên có thiếu là do bên đó cũng chưa VH hết cái res, còn cái của mình là mình chép res cùa "Phong Thần Truyện" nên nó có nhỉnh hơn cái res kia :D

Việc còn lại là VH trên server nữa.

Vậy tải cái res của bên tsq.w4vn về xem sao bác :))

rGame.Vn
17-07-19, 01:28 PM
Em test qua thấy mấy chức năng ví dụ như long mạch, thánh khí trong game còn chưa mở hết thì có cách nào update lên không mấy bác

rayyan2006
17-07-19, 04:22 PM
Vậy tải cái res của bên tsq.w4vn về xem sao bác :))
Bên đó cũng như "Phong Thần Truyện" thôi bạn không khác gì đâu :P

Em test qua thấy mấy chức năng ví dụ như long mạch, thánh khí trong game còn chưa mở hết thì có cách nào update lên không mấy bác

Tự mò thôi chứ chờ mấy bạn mở server private public chắc lâu đấy bạn :D

vn02588457
17-07-19, 07:51 PM
có cách nào thay đổi ip client không bác

luandaik
17-07-19, 08:10 PM
lậy thánh lấy acc của e x-(

vn02588457
17-07-19, 09:11 PM
lậy thánh lấy acc của e x-(

ahihi, em mà anh không nhớ à ????? :v

rayyan2006
17-07-19, 10:03 PM

Mình có nói ở đầu trang 2 rồi bạn. bạn lăn lên trên xem lại hộ mình nhé.

KaizKenny
18-07-19, 11:01 PM
{"stat":"0","msg":"lỗi","data":[{"ptid":"5015","apiUrl":"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>","resBaseUrl":"appres/android/release/res","dataBaseUrl":"appres/android/release/data","cdnnum":"29","cdnUrl":"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>","commurl":"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>","isAuditing":"0"}],"sign":"2ee8370e4593a4a5e3d223e6fe192e54"}

Lấy res onl (sửa lại ip + configurl)

cuongpzo
18-07-19, 11:25 PM

Từ trang này hay bên BL20166 vậy ad??

cuongpzo
18-07-19, 11:42 PM
Server đã được chỉnh sửa lại để cho các newbie chưa rành chạy phát ăn ngay nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Server này hiện đang có kha khá người mở online rồi điển hình là "Phong Thần Truyện & Phong Thần Truyền Kỳ".

Hướng dẫn sơ bộ:
B1: Trước tiên các bạn download link dưới về máy và giải nén ra nhé.
B2: Các bạn cài & chạy chương trình vm ware 14 trờ lên nhé, rồi vào [File > [ổ cứng chứ file server] > chọn vào file có đuôi "vmx] (chọn "I Moved It" nhé)
B3: Login bằng user (root) & pass (123456).
B4: Xong nhập lệnh "cd /tsbf/LS" rồi enter để chuyển vào thư mục "LS" gõ tiếp lệnh "./q" để run server "LS", cũng tương tự với thư mục "server" các bạn gỏ "cd /tsbf/server" rồi enter và cũng gò lệnh "./q" nhé
B5: Cài clien vào giải hoặc điện thoại để chơi nhé (riêng với điện thoại bạn phải set lại ip cho cùng mạng thì họa may ra mới chạy đc :P)
GM: load địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (pass GM mình không có đâu đừng hỏi)

Lưu ý: clien là file apk cho nên chỉ dành cho điện thoại chạy hệ điều hành android thôi nhé. Trong server có sẵn 1 tk do mình tạo ra (tk của mình có ID 1751374409 pass 123456 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))
Các chương trình giả lập android là Nox, Bluestack, Peak, KoPlayer....
Clien đã được VH tầm 50-60% (do là mình tính 3 phần audio, text và image nhé) phần VH này mình lấy res của "Phong Thần Truyền Kỳ", còn server ai rảnh thì VH nhé chứ mình chưa có làm gì đâu :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!AgYr3YTaIUK2abzk3PXocVr3AFw?e=zwhxNS

Hình ảnh thì không có nhưng clip thì có nè :P

Đang load về, còn 10% thì bị mất link... vãi thiệt.. phí mất 30p.

rayyan2006
19-07-19, 12:12 AM
Đang load về, còn 10% thì bị mất link... vãi thiệt.. phí mất 30p.

Đã fix lại link :D -------------------------------> 30 cục chả

cuongpzo
19-07-19, 01:45 PM
Đã fix lại link :D -------------------------------> 30 cục chả

Tối tìm đc link baidu, sẵn lấy về rồi. Kéo còn nhanh hơn Onedriver. Ghê thiệt. Dưới 4Gb thì lấy script mà kéo vip.

rayyan2006
19-07-19, 02:59 PM
Tối tìm đc link baidu, sẵn lấy về rồi. Kéo còn nhanh hơn Onedriver. Ghê thiệt. Dưới 4Gb thì lấy script mà kéo vip.

Tùy vào đường truyền mạng thôi bạn ơi, onedrive hay bất kỳ host nào khác (như drive gg, fshare...)đều chạy nhanh nhưng baidu thì lúc nhanh lúc chậm lúc chả buồn chạy luôn ấy chứ :D

tamahasa
19-07-19, 11:04 PM
Ace nào cho mình hỏi s mình vào link GM k dc nhỉ ?
30 chả cá

rayyan2006
20-07-19, 01:52 AM
Ace nào cho mình hỏi s mình vào link GM k dc nhỉ ?
30 chả cá
Cho mình xin tấm ảnh nhé bạn, để xem nó bị lỗi gì.

tamahasa
20-07-19, 05:52 PM
Cho mình xin tấm ảnh nhé bạn, để xem nó bị lỗi gì.

Nó báo 404 với mấy chữ tàu á bạn. 30 cha cả

rayyan2006
20-07-19, 06:22 PM
Nó báo 404 với mấy chữ tàu á bạn. 30 cha cả

Bạn làm sai bước nào rồi gây ra lỗi mạng máy ảo và trình nginx không chạy :D
Lưu ý bạn phải gõ cả :81 nhé không nó sẽ không load được đâu
Còn hông bạn cài teamview vào để mình xem và hỗ trợ cho bạn phần cài :P

tamahasa
20-07-19, 08:38 PM
Bạn làm sai bước nào rồi gây ra lỗi mạng máy ảo và trình nginx không chạy :D
Lưu ý bạn phải gõ cả :81 nhé không nó sẽ không load được đâu
Còn hông bạn cài teamview vào để mình xem và hỗ trợ cho bạn phần cài :P
Game thì mình vào chơi bt. Chỉ có link gm add knb vs vật phẩm là k vào dc

a5pick
20-07-19, 09:08 PM

Link đúng: 192.168.200.100:81/tsbf_gm/index.php
Chủ thớt troll các bạn đó =))

rayyan2006
20-07-19, 09:25 PM
Link của bạn a5pick đúng rồi đó bạn :D

Link đúng: 192.168.200.100:81/tsbf_gm/index.php (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình không có troll ai cả chỉ là mình chưa dùng cái trong VM này, mình dùng cái trên VPS quen nên cứ nghĩ trong VM vẫn để tên thư mục đó là "gm" nên viết như vậy trong bài viết luôn :P

tamahasa
21-07-19, 12:00 AM
Link đúng: 192.168.200.100:81/tsbf_gm/index.php

Thanks bạn nhưng link này chỉ add dc knb. Còn add vật phẩm nó bảo thiếu mã nền gì đó :(

rayyan2006
21-07-19, 09:54 AM
Thanks bạn nhưng link này chỉ add dc knb. Còn add vật phẩm nó bảo thiếu mã nền gì đó :(

Bạn tìm và thử xóa đoạn

if(!($pswd=='')){
$return=array(
'errcode'=>1,
'info'=>'后台密码不能为空',
);
exit(json_encode($return));
}
này trong file "playerquery.php" đi xem và lưu lại rồi thử coi có bị nữa không nhé :P

tamahasa
21-07-19, 12:39 PM
Bạn tìm và thử xóa đoạn

if(!($pswd=='')){
$return=array(
'errcode'=>1,
'info'=>'后台密码不能为空',
);
exit(json_encode($return));
}
này trong file "playerquery.php" đi xem và lưu lại rồi thử coi có bị nữa không nhé :P
Mình làm như bạn nói rồi vẫn k dc :((

rayyan2006
21-07-19, 01:45 PM
Mình làm như bạn nói rồi vẫn k dc :((

Đây bạn download và giải nén sau đó cho lên máy ảo nhé :D Mình đã sửa rồi không còn lỗi hỏi mật khẩu nữa đâu :P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!AgYr3YTaIUK2bUUaHWg5nJgv06o?e=cxuon5

tamahasa
21-07-19, 02:52 PM
Đây bạn download và giải nén sau đó cho lên máy ảo nhé :D Mình đã sửa rồi không còn lỗi hỏi mật khẩu nữa đâu :P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!AgYr3YTaIUK2bUUaHWg5nJgv06o?e=cxuon5

Cảm ơn bạn nhiều nhé. Add dc rồi ')

tamahasa
23-07-19, 10:30 PM
Có bác nào biết clear bag k ? Cái hủy đồ trong game k xài dc ?? Túi full mất k biết cách nào xử lý

rayyan2006
23-07-19, 11:06 PM
Có bác nào biết clear bag k ? Cái hủy đồ trong game k xài dc ?? Túi full mất k biết cách nào xử lý

Không clear đc thì bán đi lấy vàng xài :P

skythienlong
24-07-19, 06:12 AM
trò này đồng tính lấy nhau được, không để ý có thằng cầu hôn đồng ý luôn xong ms biết là nhân vật nam, mình chơi online 18x chuyển sinh 4 chơi cũng tạm

tamahasa
24-07-19, 10:29 AM
Không clear đc thì bán đi lấy vàng xài :P

Quan trọng là em chưa kiếm ra chỗ bán, hủy vật phẩm thì lỗi k hủy dc mới đau :(

rayyan2006
24-07-19, 11:09 AM
Quan trọng là em chưa kiếm ra chỗ bán, hủy vật phẩm thì lỗi k hủy dc mới đau :(

Muốn bán vật phẩm cứ click vào vật phẩm cần bán rồi click vào nút còn lại (mình nhớ là nó có 2 nút thì nút thứ 2 là nút trang bị có lẽ nút còn lại là bán :P)

herovn1994
24-07-19, 02:59 PM
anh em nào biết cái res online nó gồm những gì ko ?

rayyan2006
24-07-19, 04:55 PM
anh em nào biết cái res online nó gồm những gì ko ?

folder res, các folder 0-9 a-z trong bin > Data và các file có tên như bị mã hóa md5 :D
Mình chỉ chép nhiêu đó mà VH gần hết còn nằm ở đâu nữa thì mình làm hết phần còn lại hầu như đều nằm trên server

tamahasa
24-07-19, 09:12 PM
Muốn bán vật phẩm cứ click vào vật phẩm cần bán rồi click vào nút còn lại (mình nhớ là nó có 2 nút thì nút thứ 2 là nút trang bị có lẽ nút còn lại là bán :P)
Cách của bác k xài dc rồi :(( nhiều cái k có nút đó còn cái có cũng k bán dc

bddl30589
08-09-19, 04:06 PM
Ai bán server + tool update game này không nhỉ. ib fb: bddl30589 thỏa thuận giá cả nhe

soihoangtu
19-09-19, 10:20 AM
Sao k dow được nhỉ ? toàn bắt đăng nhập onedrive
bạn nào lech sang gg đc k :D

lecongphu
19-09-19, 10:40 AM
Sao k dow được nhỉ ? toàn bắt đăng nhập onedrive
bạn nào lech sang gg đc k :D
Link của bạn đây:

vitti
19-09-19, 09:40 PM
Ai bán server + tool update game này không nhỉ. ib fb: bddl30589 thỏa thuận giá cả nhe

review chút bản vừa mua của tui coi :)>-

trieutam010
10-10-19, 02:50 AM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bddl30589
10-10-19, 06:47 PM
bán bản 3 phái Phong Thần Full việt hóa :v

boytctn310
01-11-19, 09:06 PM
Các bác cho em hỏi sao em không thể nén file apk được vậy ạ.

Em dùng APK IDE thì nó cứ đứng im như vậy mấy tiếng không chạy

còn em dùng Apk Tool thì nó lỗi như hình ạ

mong các bác giúp đỡ, có thể ib trực tiếp giúp em càng tốt ạ, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
02-11-19, 03:08 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mong các bác giúp đỡ, có thể ib trực tiếp giúp em càng tốt ạ, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thường do tool, còn không do khoảng trống hdd không đủ, bạn muốn complite 1 file apk thường cần khoảng trống x2 (tức filesize của file apk gốc x2 lên thì sẽ có thế complite đc :P)

ZhouJieLun
02-11-19, 11:48 AM

Nếu nén apk ko được thì mở file apk gốc bằng winrar rồi ném file đã sửa vào, dùng tool sign lại thôi

boytctn310
02-11-19, 02:04 PM
Nếu nén apk ko được thì mở file apk gốc bằng winrar rồi ném file đã sửa vào, dùng tool sign lại thôi

bác có tool sign không ạ cho em xin với

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho em hỏi cách fix màn hình đen với ạ

boytctn310
03-11-19, 03:07 PM
Các bác cho em hỏi sao em đổi ip wifi 192.168.200.1 rồi nhưng em vào điện thoại chơi thì lại không được vậy ạ. các bác giúp đỡ em với

rayyan2006
03-11-19, 06:17 PM
Các bác cho em hỏi sao em đổi ip wifi 192.168.200.1 rồi nhưng em vào điện thoại chơi thì lại không được vậy ạ. các bác giúp đỡ em với

Nếu bạn để ip 192.168.200.xxx thì sẽ không chơi được đâu buộc đổi ip lại theo như máy thật,
VD: Ip máy thật là 192.168.5.5 chẳng hạn thì máy ảo buộc phải cùng dải ip này là 192.168.5.xxx (xxx là con số bất kỳ từ 3 - 255 [không tính số 5 nhé]) và thêm 1 điều kiện là điện thoại với máy thật phải dùng chung route.

raubin
03-11-19, 06:20 PM
game thì mình chơi bình thường , còn sao lịnk gm thì mình vào nó báo như này ae ạ

rayyan2006
03-11-19, 09:14 PM
game thì mình chơi bình thường , còn sao lịnk gm thì mình vào nó báo như này ae ạ
Do mình ghi sai, tsbf chứ không phài tsbd :D

BladeKnight109
03-11-19, 09:24 PM
Công nhận game mobile trung quốc, con nào cũng giống con nào, giao diện và tính năng y chang nhau, hình như cùng 1 lò mà ra hay sao đó

raubin
03-11-19, 10:20 PM
game này hệ thống đồ đa dạng chơi phê thiệt, nhưng không ai việt hóa hết à

rayyan2006
03-11-19, 11:08 PM
game này hệ thống đồ đa dạng chơi phê thiệt, nhưng không ai việt hóa hết à
Có cách VH 100% rồi nhưng đang thử chưa biết kết quả thế nào :D
Vì đang gặp cái lỗi check login :D
Do còn chơi game nên chưa có thời gain test lại :D

vitti
04-11-19, 03:18 PM

rayyan2006
04-11-19, 04:21 PM

vitti pro rồi đừng chấp bọn gà như mình chứ :D

raubin
04-11-19, 05:58 PM
ray biết chỉnh giới hạn tốt đa khi gửi vật item trong GM không ray? mỗi lần gửi chỉ đc có 10 cái

rayyan2006
04-11-19, 09:28 PM
ray biết chỉnh giới hạn tốt đa khi gửi vật item trong GM không ray? mỗi lần gửi chỉ đc có 10 cái

Gửi 10 cái đc rồi nhiều khi cái item đó 10 cái là vừa đủ, thêm lố mà không xóa đc thì bỏ xừ cái túi :D

boytctn310
05-11-19, 04:01 PM
Nếu bạn để ip 192.168.200.xxx thì sẽ không chơi được đâu buộc đổi ip lại theo như máy thật,
VD: Ip máy thật là 192.168.5.5 chẳng hạn thì máy ảo buộc phải cùng dải ip này là 192.168.5.xxx (xxx là con số bất kỳ từ 3 - 255 [không tính số 5 nhé]) và thêm 1 điều kiện là điện thoại với máy thật phải dùng chung route.

ip máy thật và máy ảo trùng nhau nên mới vào game bằng máy thật được đấy bác ạ. còn dt em cũng chung ip 192.168.200.xxx đấy bác. nếu bác rãnh có thể cho em xin fb hoặc ib fb chỉ giáo giúp em với ạ. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vitti
06-11-19, 09:50 AM
vitti pro rồi đừng chấp bọn gà như mình chứ :D

:(( khổ, việt hóa nó đầy rẫy ra mà, bê về sửa lại mỗi thông số server là ăn ngay,bản chuẩn client đầy đủ tính năng trong game chỉ có mình mới có thì ko nói nhưng việt hóa thì lấy client nào cũng được cả mà

boytctn310
11-03-20, 01:50 AM

bác cho em xin zalo hoặc fb em hỏi tí chuyện với ạ hoặc ib giúp em cũng được ạ
zalo: 01864756840

0kazaki
26-03-20, 12:00 AM
e đào mộ lại chút bác nào biết lỗi này là gì không