PDA

View Full Version : [JX] Share bộ music đã conver vltl1 linux nhạc cực hay!

genzoasa
13-05-19, 01:41 PM
Như tiêu đề anh em chỉ cần download về copy vào thư mục music của client (nhạc rất hay mình đã chọn kỹ gồm nhạc nền nhiều Game china rất hay! ) mình chọn nhạc đúng hoàn cảnh luôn Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranvanlong789
13-05-19, 02:42 PM
rảnh quá nhưng cũng rất cảm ơn bạn. để tải về mình ngồi nghe :D

vegeta.songoku
13-05-19, 04:08 PM
Nhạc tống kim dùng bài gì hay nhỉ các bác? Cái bài mặc định của Lam Trường không có rùng rợn hấp dẫn, ko phù hợp đánh nhau.:D

thanhkent
13-05-19, 10:37 PM
Như tiêu đề anh em chỉ cần download về copy vào thư mục music của client (nhạc rất hay mình đã chọn kỹ gồm nhạc nền nhiều Game china rất hay! ) mình chọn nhạc đúng hoàn cảnh luôn Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hỏi ngu xiu làm thế nào để convert được nhạc vậy bạn :D

Bạn convert bài này hộ mình với được k , mình cảm ơn bạn nhiều :P

genzoasa
13-05-19, 11:02 PM
Hỏi ngu xiu làm thế nào để convert được nhạc vậy bạn :D

Bạn convert bài này hộ mình với được k , mình cảm ơn bạn nhiều :P

Mình đã xóa tất cả rồi,bạn lên diễn đàn tìm lại bài hướng dẫn conver bằng phần mềm Lame nhé!

thanhkent
14-05-19, 03:14 PM
Mình đã xóa tất cả rồi,bạn lên diễn đàn tìm lại bài hướng dẫn conver bằng phần mềm Lame nhé!

Tks bạn mình làm đc rồi :D:D:D

bosualongthanh
23-08-19, 01:05 AM
cần ng` làm 1 vài bản, ai làm dc inbox có phí,
vậy cho nhanh
:D

sunidol
24-09-19, 11:55 PM
có bài hướng dẫn không bác mình xin với kiếm quài k ra

Long.MR
21-12-19, 02:05 PM
tải về ngồii nghe cũng dc đấy chứ