PDA

View Full Version : lỗi diss game khi sử dụng pét

Metalcore
27-11-18, 01:21 AM
như tiêu đề mình cài bản off D13 Homies gì đó trên diễn đàn share cài chạy ngon lành rồi như mua pét ở F10 đc rồi lúc nhấn vào sử dụng thì bị ngắt kết nối máy chủ vào game vẫn chưa dùng đc luôn tất cả pét đều bị ai biết lỗi này k chỉ mình fix với :(

mylove09
28-11-18, 06:36 PM
use SRO_VT_SHARD
update Tab_RefNest set dwMaxTotalCount=2 where dwMaxTotalCount>2

Bạn chạy query này là fix đc

Metalcore
29-11-18, 01:27 AM
use SRO_VT_SHARD

cảm ơn bạn rất nhiều sao dạo này silkroad không ai quan tâm hết nhỉ hay không còn 1 ai chơi sro với làm game này nữa hả ta đã lâu rồi ko thấy diễn đàn share 1 bài viết nào cũng k thấy ai đăng gì buồn thật giá như hồi xưa đông người biết đến sro thì hay nhỉ giờ muốn học hỏi dev sro mà k có chỗ để học :( buồn thật

zinkinhbac
02-01-19, 02:57 PM
use SRO_VT_SHARD

Để là 4 là được rùi, thâm vai~ cho về 2, sv nó hết mod nó khóc à
dùng cái này đi
USE SRO_VT_SHARD
update Tab_RefNest Set dwMaxTotalCount = 4 where dwMaxTotalCount >= 5 and dwMaxTotalCount <= 10
update Tab_RefNest Set dwMaxTotalCount = 4 where dwMaxTotalCount >= 10 and dwMaxTotalCount <= 15
update Tab_RefNest Set dwMaxTotalCount = 4 where dwMaxTotalCount >= 15

khang2013
24-01-19, 03:57 PM
cho mình hỏi sài GM tool thả boss xong nó cứ biến mất với cả trong cái hộp panda gì gì đó cứ thả ra là bị biến mất luôn thì fix sao vậy

nghiadht
28-01-19, 03:04 PM
cho mình hỏi sài GM tool thả boss xong nó cứ biến mất với cả trong cái hộp panda gì gì đó cứ thả ra là bị biến mất luôn thì fix sao vậy

Bất kỳ con bot nào củng bị vậy hay sao bác ?

khang2013
28-01-19, 03:36 PM
Bất kỳ con bot nào củng bị vậy hay sao bác ?
Con nào cũng vậy nhưng đã fix đc hjhj