PDA

View Full Version : [JX] Giúp log nhiều hơn 4acc VL xài anti VietGuard với ạ

Saiper
25-09-18, 09:41 AM
Như tiều đề, Nhóm em đang chơi VL này nhưng lại bị giới hạn 4acc/1pc, 8acc/ip. Ad vl này thách thức ai log dc acc thứ 5 sẽ cho 1 món HKMP max op. Vl này xài anti của Vietguard, bác nào có cách qua mặt ko ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ.

SaoThaiBinh72
25-09-18, 11:09 AM
Món HKMP max op đó bán được bao nhiêu tiền?

Saiper
25-09-18, 03:33 PM
Món HKMP max op đó bán được bao nhiêu tiền?
Ko biết dc bao nhiêu, tầm 500-1k knb quy ra tầm gần 1tr tiền mặt ạ. Em lấy chủ yếu để PK thôi chứ ko bán. Mày mò mãi ko dc. trong phần cài có cái file vgitem.pak. xóa fiel này thì log dc vô tư cửa sổ game nhưng ko thể kết nối đến máy chủ. hjx hjx

laptrinhjx
28-09-18, 07:07 AM
Như tiều đề, Nhóm em đang chơi VL này nhưng lại bị giới hạn 4acc/1pc, 8acc/ip. Ad vl này thách thức ai log dc acc thứ 5 sẽ cho 1 món HKMP max op. Vl này xài anti của Vietguard, bác nào có cách qua mặt ko ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ.

pm vietG để được mở =)))))))))))

consautlbb
28-09-18, 03:18 PM
Ip Nó quản lý từ phía server còn pc thì nó check qua vietguard. Vietguard hook socket vào game.exe để connect tới proxy của server để vào game. Vì vậy bạn k thể làm gì đc. Bỏ ra 1tr mua hkmp lag xong :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trừ cao thủ thì có thể nghiẻn cứu packet xem nó mã hóa packet ntn rồi viết lại 1 cái dll hook vào game.exe để lừa đảo proxy antihack trên server để vào game thì qua đc lớp 4 acc / pc xong đến vụ 8 acc/ip thì thôi

hoilamgi45
29-09-18, 09:00 PM
Đối với sv ko anti clinet Scan port và ip sv xong làm patch khác là vào dc
Còn có anti client thì vào cũng dc nhưng 5-10s là bị dis ra

ngnhuto
06-10-18, 04:10 PM
chủ thớt inbox fb mình giá 1tr log hơn 20acc nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>