PDA

View Full Version : [Gunny] Xin Hướng Dẫn Fix Cheat +1 Gunny

anhemtb113
25-08-18, 09:02 AM
như tiêu đề ai có cách khắc phục cheat +1 chỉ em nó ở đâu với :( hoặc cho em xin tên chỗ fix cũng đc ạ
:-|:-|:-|:-|

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vinh8c058
25-08-18, 09:34 PM
như tiêu đề ai có cách khắc phục cheat +1 chỉ em nó ở đâu với :( hoặc cho em xin tên chỗ fix cũng đc ạ
:-|:-|:-|:-|

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có 2 cách mà mình biết :
+Một là fix tại PropUseCmdtrong Logic, cách này check xem từng id, rồi buff như nào, cái này thì tự mò, không rõ phải ở đây không nữa nhưng mà liên quan tới Prop
+Hai là fix trong Db, đổi ID của item +1 là được
Khuyến khích là xài cách 2, nhanh gọn lẹ, vì ít member nào chuyên nghiệp tới cỡ tầm dịch ngược xml ra xem id dâu kaka

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

anhemtb113
27-08-18, 10:57 AM
Có 2 cách mà mình biết :
+Một là fix tại PropUseCmdtrong Logic, cách này check xem từng id, rồi buff như nào, cái này thì tự mò, không rõ phải ở đây không nữa nhưng mà liên quan tới Prop
+Hai là fix trong Db, đổi ID của item +1 là được
Khuyến khích là xài cách 2, nhanh gọn lẹ, vì ít member nào chuyên nghiệp tới cỡ tầm dịch ngược xml ra xem id dâu kaka

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
rất hoàn hảo ... cách 1 chuẩn nhưng thiếu :D :D :D
cách 2 chỉ hoạt động với item ẩn thân còn đổi phát là hết vào game :)>-:)>-:)>-

cảm ơn bác auto like haha :D