PDA

View Full Version : [JX] Cần các pro dev trợ giúp mình chút về Dã tẩu - linux

ShareSever
18-07-18, 11:38 PM
Chẳng là lâu lắm rồi không quay lại JX nay có hứng dev 1 tí mà tính edit lại cái dã tẩu ở cái phần địa đồ chí và mật chí

Làm cách nào để tăng rate lên khi đánh quái 15 tấm và 3 tấm tăng cao số rớt địa đồ chí và mật chí vậy các bạn. mình có tìm ra file tasklink_findmaps.txt thay đổi thông số nhưng hình như vẫn không phải cái đó. suốt 2 ngày mò mẫm mà không tìm ra có cao nhân nào làm cái này rồi chỉ mình với ạ. tính test cái dã tẩu mà đánh lâu ra quá.

ShareSever
19-07-18, 06:31 PM
Cần các pro dev trợ giúp mình chút về Dã tẩu - linuxCần các pro dev trợ giúp mình chút về Dã tẩu - linuxCần các pro dev trợ giúp mình chút về Dã tẩu - linux

VoNguoiTa
20-07-18, 07:55 PM
CHỈNH TRONG SETTING droprate nha cậu

ShareSever
20-07-18, 08:06 PM
CHỈNH TRONG SETTING droprate nha cậu

đoạn file nào vậy bạn. nếu là file quái 1x - 11x thì nó chỉ có item của Thần Bí đồ chí. chứ ko có rate của 2 cái trên mình nói ạ. mong bạn chỉ giáo rõ hơn ạ

prtear2721995
20-07-18, 08:25 PM
đoạn file nào vậy bạn. nếu là file quái 1x - 11x thì nó chỉ có item của Thần Bí đồ chí. chứ ko có rate của 2 cái trên mình nói ạ. mong bạn chỉ giáo rõ hơn ạ

Tìm "Thần bí đồ chí" trong item lấy id xong vào droprate của quái từ 1x - 9x tăng rate của id đó lên là được còn Mật Chí thì k bik boss tăng ở đau :)

ShareSever
20-07-18, 09:01 PM
Tìm "Thần bí đồ chí" trong item lấy id xong vào droprate của quái từ 1x - 9x tăng rate của id đó lên là được còn Mật Chí thì k bik boss tăng ở đau :)

Chỉ có item Mật đồ thần bí (cái đó là để đi vi sơn đảo đáy bạn )

Còn cái Thần bí đồ chí + Mật Chí (là task nhé nó cộng = tassk bạn)

VoNguoiTa
20-07-18, 10:04 PM
Chỉ có item Mật đồ thần bí (cái đó là để đi vi sơn đảo đáy bạn )

Còn cái Thần bí đồ chí + Mật Chí (là task nhé nó cộng = tassk bạn)

Đã chỉ. Bạn có tin hay không thì tùy bạn !
30 Charrrrrrrrrrrrrrr

tranvanlong789
21-07-18, 10:27 AM
Đã chỉ. Bạn có tin hay không thì tùy bạn !
30 Charrrrrrrrrrrrrrr

chỉ sao ko nói rõ luôn đi bạn. nói chung chung vậy sao làm dc. đã giúp ng ta giúp cho chót đi.

ShareSever
23-07-18, 09:27 AM
Chẳng là lâu lắm rồi không quay lại JX nay có hứng dev 1 tí mà tính edit lại cái dã tẩu ở cái phần địa đồ chí và mật chí

Làm cách nào để tăng rate lên khi đánh quái 15 tấm và 3 tấm tăng cao số rớt địa đồ chí và mật chí vậy các bạn. mình có tìm ra file tasklink_findmaps.txt thay đổi thông số nhưng hình như vẫn không phải cái đó. suốt 2 ngày mò mẫm mà không tìm ra có cao nhân nào làm cái này rồi chỉ mình với ạ. tính test cái dã tẩu mà đánh lâu ra quá.

tranvanlong789
26-07-18, 07:21 AM
ib mình chỉ cho nhé các này dễ ợt