PDA

View Full Version : bĩ lỗi khi tăng skill và khí công, thăng chức và quest

dkgiulia
12-04-09, 02:30 PM
mấy bác giúp em với...em lập 1 server theo o trang web này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng khi vào trong game lại không tăng đc skill..và không up đc khí công..em làm quest thăng chức lại không có đc..khi em chuyển nó lên chức thứ 3 thì bị lỗi không nhìn thấy đầu..các bác giúp em với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
12-04-09, 06:46 PM
sai client thôi bạn

download 21 part sv 4.1

dkgiulia
12-04-09, 09:18 PM
híc sau khi mình dùng client 24p sv 4.1 thì cũng như vậy.. mà không mặc vk thì cũng chạy đi đâu đc..mặc vào rùi thì mới chạy đc...

dkgiulia
13-04-09, 02:33 PM
sai client thôi bạn

download 21 part sv 4.1

híc mình dùng thử bản client 21part với server ở trang kia..thì mình cũng bị lỗi y như cũ..
rùi mình thay server đó với sv 4.1 nhưng
khi login thì vào đc đến phần chọn servergame thì bị lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
13-04-09, 02:47 PM
sai port sv:frown: :frown::frown:

dkgiulia
13-04-09, 03:03 PM
sai port sv:frown: :frown::frown:
cái này sai port ở phần logindata server hay là sai ở phần SQL server hả bác....?
:big_smile:

sau khi mình sửa port trong logindata server.inf
và bật servergame lên thì nó bị lỗi như thế này.. bác hùng có biết cái lỗi này là do đâu không

Tanpro
14-04-09, 03:32 PM
Cho mình hỏi trò này đòi máy có cấu hình bao nhiu để chạy cả client+server

Alexandria
14-04-09, 05:37 PM
ac

13000 :cold::cold::cold::cold: