PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề item full thần Server SCF

beohp196
09-06-18, 10:00 PM
Anh em cho mình hỏi về add item thần
mình đã config server với client đúng 100% mà không hiện hết dòng khi chỉ vào Sét
Chỉ có ấn vào thông tin setitem thì hiện 100% mà ấn vào từng mũ áo quần tay chân thì ko hiện đủ
mong anh em giúp đỡ mình đang dùng server SCF season 6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caoboivip
10-06-18, 08:14 PM
Anh em cho mình hỏi về add item thần
mình đã config server với client đúng 100% mà không hiện hết dòng khi chỉ vào Sét
Chỉ có ấn vào thông tin setitem thì hiện 100% mà ấn vào từng mũ áo quần tay chân thì ko hiện đủ
mong anh em giúp đỡ mình đang dùng server SCF season 6
đơn giản thôi mà nêu sv cua ban chi có 1 set thi nó kick ngay còn nhiêu set thi không bạn nhé
nếu không hiêu Pm minh bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>