PDA

View Full Version : [JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết Ver Chính Thức

thanh546749
29-05-18, 01:12 AM
Cái này mình chỉ vô tình tìm được chứ cũng không biết có phải ver chính thức không :D
Sever không có đồ tím mình test thì thấy bán hàng không được ( không có hay là lỗi thì mình không biết mình mới mò mẫm với jx chứ không biết gì )
Không có chức năng ủy thác :D

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn tải link trên rồi tải tiếp cái này thay cho mấy file kia nhé

GameServer_Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!4I5xgACR!p9cwevKpv...Zrip0gz7KCIhh0

Goddess_Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!8FhElABJ!gkY5WiIwY...-gBLO10teDK7bk

Bishop_Crack :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!IUpFFJJQ!Grhqk9pyP...KUNy9-mhS8g-C8

Pass giải nén: bladeknight109.com
Dùng winrar 5

Xin lỗi các bạn vì server đã được share ở clbgamesvn nhưng mình không biết admin có xóa thì xóa đừng band nick tôi nhé tôi cảm ơn hehe

thanh546749
29-05-18, 01:21 AM
[QUOTE=thanh546749;1210363]Cái này mình chỉ vô tình tìm được chứ cũng không biết có phải ver chính thức không :D
Sever không có đồ tím mình test thì thấy bán hàng không được ( không có hay là lỗi thì mình không biết mình mới mò mẫm với jx chứ không biết gì )

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GameServer_Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!4I5xgACR!p9cwevKpv...Zrip0gz7KCIhh0

Goddess_Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!8FhElABJ!gkY5WiIwY...-gBLO10teDK7bk

Bishop_Crack :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!IUpFFJJQ!Grhqk9pyP...KUNy9-mhS8g-C8

Dùng winrar 5

Xin lỗi các bạn vì server đã được share ở clbgamesvn nhưng mình không biết :D admin có xóa thì xóa đừng band nick tôi nhé tôi cảm ơn hehe

tunkute10
29-05-18, 03:07 AM
SV chạy nền Linux hay sao thế chú

alopay
29-05-18, 06:34 AM
quảng cáo link trá hình, đề nghị band nick ngay

kemcpr
29-05-18, 09:22 AM
cái này là sv ở topic này chứ ko phải mới gì cả, link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KangGary
29-05-18, 12:24 PM
Trên tittle thì khẳng định bản chính thức, còn nội dung thì không rõ. Mâu thuẫn thế :-o

DTNTEAM
29-05-18, 02:49 PM
Người ta share , phải hay không phải thì cũng là share , mấy bác như bố đời vậy , ko tải hay ko đúng thì out đi ngồi ẳng nhìn tội nghiệp vl .

wizard
29-05-18, 06:31 PM
Cái này mình chỉ vô tình tìm được chứ cũng không biết có phải ver chính thức không :D

Dùng winrar 5

Xin lỗi các bạn vì server đã được share ở clbgamesvn nhưng mình không biết admin có xóa thì xóa đừng band nick tôi nhé tôi cảm ơn hehe

pass download là gì vậy bác ơi

thanh546749
29-05-18, 09:22 PM
pass download là gì vậy bác ơi

Có pass giải nén thôi chứ làm gì có pass down hả bạn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

quảng cáo link trá hình, đề nghị band nick ngay

Tôi có quảng cáo gì đâu tại tôi là người mới nên không biết là sv có share trong 1 post nào đó bên topic kia nên không biết :D

SV chạy nền Linux hay sao thế chú

Jx win nhé bạn mình không thích linux nên không tìm hiểu về linux chỉ share win thôi

Trên tittle thì khẳng định bản chính thức, còn nội dung thì không rõ. Mâu thuẫn thế :-o

Tại vì mình là gà mới vào nghề nên k am hiểu lắm tại mình test sv này mới đầu mở lên thấy hơi giống giống nhưng test 1 hồi thấy nghi nghi không phải tiện thể nhờ pro xác định giúp luôn

tunkute10
30-05-18, 02:01 AM
Win h chạy SV sao thế quên mất tiêu r tải bản này về chả pk sao chơi lun có ai hướng dẫn em cài = Win không nhĩ :( tks Bro

kemcpr
30-05-18, 02:49 PM
Người ta share , phải hay không phải thì cũng là share , mấy bác như bố đời vậy , ko tải hay ko đúng thì out đi ngồi ẳng nhìn tội nghiệp vl .

share gì mà share. đã có topic share rồi cái này là reup hay tổng hợp link lại thì đúng hơn, ăn nói cho đoàng hoàng vào đừng lôi cái ngôn ngữ trẩu tre ra đây [-X

operabn
30-05-18, 04:25 PM
server này lỗi nhiều lắm chỉ có cao nhân mới chỉnh sửa được thôi
server không có đồ tím không chức năng gì cả :D nói chung chi chạy off vui vẻ :)>-:)>-:)>-
còn ai có khả năng thì có thể chỉnh sửa và thêm thắt để server được hoàn thiện hơn :D

thanh546749
30-05-18, 09:31 PM
Win h chạy SV sao thế quên mất tiêu r tải bản này về chả pk sao chơi lun có ai hướng dẫn em cài = Win không nhĩ :( tks Bro

Bạn pm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình giúp cho