Đăng nhập

View Full Version : Jx hero craft for Android - game khá giống võ lâm 2(jx2)

Kingth
24-05-18, 05:09 PM
_ Như tít. Không biết có bạn nào đã chơi chưa nhỉ? Hiện tại mình vẫn chưa vào dc game, trước đó cũng có rát nhiều bạn chơi dc :3 Nếu bạn nào có source thì review cho ae coi với nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> llMTA5OQ/screen-0.jpg?h=800&fakeurl=1&type=.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NmMzNmNQ/screen-1.jpg?h=800&fakeurl=1&type=.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Y2NTJjOA/screen-2.jpg?h=800&fakeurl=1&type=.jpg
_ Link tải game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HoangTVT
24-05-18, 06:15 PM
hình như là bản beta của sabay, nhưng mà thông tin trên fanpage thì đến năm ngoái là hết cập nhật rồi, trang chủ cũng k cho tải game nữa, chắc là ngừng phát triển rồi

Kingth
24-05-18, 06:27 PM
hình như là bản beta của sabay hợp tác với kingsoft, nhưng mà thông tin trên fanpage thì đến năm ngoái là hết cập nhật rồi, trang chủ cũng k cho tải game nữa, chắc là ngừng phát triển rồi
Bác chơi thử chưa? Mình chưa chơi thử dc thì họ đã close, chán thế. Hiện game vẫn còn trên google store