PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp cài gunny lên máy ảo

longxa762
25-04-18, 08:58 PM
Em thấy bộ này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lụm nhặt ở đâu thì quên mất rồi, chỉ có cái là đam mê gunny, chỉ cần chơi tự kỉ ở nhà là vui rồi, ước mơ là cài trên máy ảo, mỗi lần chơi mở lên là chơi thôi, nhưng gà quá, học trên mạng tầm cả tuần rồi nhưng không ra chi, anh tài có tâm nào cài giúp hay chỉ vẽ cho em thì muôn phần biết ơn, chỉ em cần tải những gì chuẩn bị cài chẳng hạn...

em nó thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à còn bộ này nữa chứ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ngoài đam mê thì chả có cái vẹo gì hết :)))))

ProKenDy
25-04-18, 10:16 PM
Em thấy bộ này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lụm nhặt ở đâu thì quên mất rồi, chỉ có cái là đam mê gunny, chỉ cần chơi tự kỉ ở nhà là vui rồi, ước mơ là cài trên máy ảo, mỗi lần chơi mở lên là chơi thôi, nhưng gà quá, học trên mạng tầm cả tuần rồi nhưng không ra chi, anh tài có tâm nào cài giúp hay chỉ vẽ cho em thì muôn phần biết ơn, chỉ em cần tải những gì chuẩn bị cài chẳng hạn...

em nó thế này

à còn bộ này nữa chứ

Ngoài đam mê thì chả có cái vẹo gì hết :)))))

Pm mình hướng dẫn cho (Mặc dù mình chưa cài bao giờ nhưng vẫn biết cài sơ sơ :D )

longxa762
26-04-18, 09:57 AM
Pm mình hướng dẫn cho (Mặc dù mình chưa cài bao giờ nhưng vẫn biết cài sơ sơ :D )
Mình không biết làm luôn, có một bạn chịu giúp mà bạn đó cú đêm, ban ngày ngủ mất, không cùng thức nên không teamview giúp được, mà bạn đó kêu mình cài sẵn tool để làm cho nhanh, mình cài sql 2012 thì lỗi quá, win gốc, không biết thiếu cái gì mình không sửa được

longxa762
26-04-18, 10:03 AM

Con phiennhatrang ổng nói cài không nổi đâu, còn con vietfighter thì đang nghiên cứu, em vẫn thích cho lên máy ảo, vất ổ D xài, lỡ win hỏng không mất, linh hoạt, mà vẫn chơi lan được nữa