PDA

View Full Version : [MU] Tiếp tục Share server công nghệ DatDat

zthanhlongtn
24-04-18, 07:47 PM
Xóa giúp mod ơi

11111111111111111111111111111111111111111111111111 1

zbiffz
24-04-18, 07:51 PM
OK tks bạn nhiềuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

truonghy16
24-04-18, 09:59 PM
Mình thấy có 1 số bạn cần nên mình Share lại thôi nhé AE vì bimaloha không hổ trợ nữa nên chỉ có thế.(Copy khá nhiều vì lười nhớ Thanks bimaloha sau có cái mà dùng)

Những ai đang chạy server DatDat rồi thì chỉ cần tải 3 patch ở link trên về chép đè vào Sub-1, TitanLinkServer và Client là chơi được luôn nhé

MuServer:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch GameServer 1.3 (cập nhật 1/13/2018):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch TitanLinkServer 1.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Client nầy không xài được Patch Client 1.2 nhé (Nếu muốn xài thì xem hướng dẫn ở dưới)
Patch Client 1.2 (cập nhật 1/10/2018):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Patch Client 1.2 chỉ dùng cho AE đang xài Client trước nhé

Main.exe chưa add AntiHack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Chú ý: Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!

Fix tỷ lệ mix wing + vũ khí rồng cấp 2 ở Sub-1\SCFData\Items\SCF_ChaosMachine.ini
Bật tắt lệnh /money, /change, /resetauto, max pcpoint, thời gian thoát ở Sub-1\Data\ElfCheat\ElfCheat.ini
Chỉnh sửa điểm cộng tối đa ở Sub-1\SCFData\SCF_Character.ini
Cách thêm hình ảnh cho item Custom (Tut by video)
Main.exe chưa add AntiHack có thể thêm IP, version, serial trong zClient.dll hoặc add AntiHack theo ý muốn rồi load từ AntiHack. Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!

Source GameServer: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Source Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sao tính năng VIP với danh hiệu không bật được vậy bạn ? chỉ mình với.

zthanhlongtn
24-04-18, 10:21 PM
100% là có hết nhé bạn, cách fix bạn có thể qua xem lại hết ở đây nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrthang1112
25-04-18, 04:37 AM
Chạy được trên sql 2000 không anh, em chơi offline ( nick này em mượn nha không các bác hiểu nhầm là biết )

zthanhlongtn
25-04-18, 07:54 AM
Được nhé nếu cần ibox fb mình cài giúp ly cafe là được..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

truonghy16
25-04-18, 08:39 AM
100% là có hết nhé bạn, cách fix bạn có thể qua xem lại hết ở đây nhé.

Cảm ơn bạn.......................

mrthang1112
25-04-18, 02:35 PM
Được nhé nếu cần ibox fb mình cài giúp ly cafe là được..

Bác ở đâu, em ở Nha Trang cafe gì em mời nhậu hoan nghênh tinh thần của bác

KhongGianOL
25-04-18, 09:00 PM
Có ai có thêm cách hướng dẫn gì ko vậy ? tui bỏ lâu qá rồi...

clanlove45
26-04-18, 11:37 PM
Main.exe chưa add AntiHack có thể thêm IP, version, serial trong zClient.dll hoặc add AntiHack theo ý muốn rồi load từ AntiHack. Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này![/SIZE][/B]
Bác có thể chỉ e cách add info vài p vào file zclinet được không ạ ?

stalintlv
27-04-18, 12:16 AM
Làm cách nào để kết nối hướng dẫn cho khách hàng?

halmyphpo
27-04-18, 09:42 AM
Main.exe chưa add AntiHack có thể thêm IP, version, serial trong zClient.dll hoặc add AntiHack theo ý muốn rồi load từ AntiHack. Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này![/SIZE][/B]
Bác có thể chỉ e cách add info vài p vào file zclinet được không ạ ?
Cùng câu hỏi như bác này, ahihi. Pro nào cho em xin hướng dẫn được không ạ.

nanhtuan81
27-04-18, 03:06 PM
bạn nào cho mình hỏi làm sao sử dụng được GetMainInfo cho server này nhỉ, thanks nhé

zthanhlongtn
27-04-18, 05:44 PM
bạn nào cho mình hỏi làm sao sử dụng được GetMainInfo cho server này nhỉ, thanks nhé

1: Xóa File ICM.dat
2: sữa Ip trong (ClientInfo) xong
3:Click 2 lần vào (GetClientInfo) xong
4: Copy ICM.dat vào Client là xong

x-(x-(

halmyphpo
27-04-18, 10:40 PM

x-(x-(

Bác có thể chỉ giúp e cách add info ip, serial, version vào file zclient được không ạ ?

nanhtuan81
27-04-18, 10:56 PM

x-(x-(

Thanks bạn, nhưng cái này sửa được mỗi IP không sửa được serial, version ah

bimaloha
27-04-18, 11:12 PM

x-(x-(

Kìa, người ta không set được Version với Serial kìa, MHP antihack cùi quá :sure:
Giúp nốt đi kìa, kìa :adore:

nanhtuan81
28-04-18, 02:45 AM
Kìa, người ta không set được Version với Serial kìa, MHP antihack cùi quá :sure:
Giúp nốt đi kìa, kìa :adore:

ah thôi mình chỉnh được rồi, thanks

mrchinh5000
05-05-18, 12:23 PM
tổ quốc ghi công 5************************************************* ****************************

DAMMEMU
06-05-18, 08:13 PM
source này k thể add all item có socket được , ai có thể sửa được không?

bimaloha
06-05-18, 08:33 PM

Quần áo vũ khí config trên sv mẹ nội ạ. Phán câu xanh rờn không thể tả được :amazed:

DAMMEMU
06-05-18, 08:41 PM
Quần áo vũ khí config trên sv mẹ nội ạ. Phán câu xanh rờn không thể tả được :amazed:

uhm mình ga quá sr mọi người đã spam

caoboivip
06-05-18, 09:57 PM
đây có phải anh võ quang Thoại không nhỉ bán sv mà ko biết add sao

caoboivip
06-05-18, 10:40 PM
mà ông DAMMEMU nay đã éo biêt jh rôi con baỳ bán sv cho ngưởi khác chứ

zthanhlongtn
07-05-18, 12:11 AM

Cách add Full Thần Full sk đầy topic hướng dẫn bạn ơi, cứ tiện tay mà hỏi thì căng quá,

kuden10
07-05-18, 07:23 AM
đây có phải anh võ quang Thoại không nhỉ bán sv mà ko biết add sao

con gà quang thoại chứ ai .. bày đặt bán server =))=))

halmyphpo
07-05-18, 08:13 PM
Bác Dammemu muốn thế này ý hả :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DAMMEMU
07-05-18, 11:07 PM
Bác Dammemu muốn thế này ý hả :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

À mình hỉnh được rồi bạn hóa ra ở sever, đang nghịch socket giống nhau máu lên ác :D
Thanks bạn

droclan
08-05-18, 08:39 AM
sao link dow nó báo k có quyền truy cập nhỉ :(( dow mãi k đc

conbuom
12-05-18, 11:19 AM
- Cho mình hỏi chủ bài viết tạo ra bài viết này đã không tốn công viết text. lại coppy nguyên bài viết của bạn khác về với tiêu đề ( Tiếp tục ... ) nhưng link download thì không có kết quả không down được. vậy mục đích của bạn tạo ra bài này để làm gì vậy ?

zthanhlongtn
13-05-18, 11:05 AM
- Cho mình hỏi chủ bài viết tạo ra bài viết này đã không tốn công viết text. lại coppy nguyên bài viết của bạn khác về với tiêu đề ( Tiếp tục ... ) nhưng link download thì không có kết quả không down được. vậy mục đích của bạn tạo ra bài này để làm gì vậy ?

Vì có cái hướng dẫn Video và có Link của tác giả trước đăng rồi nên mình tắt Share, chứ không phải là không Share ban không biết DOW ở đâu thì tự tìm hiểu () Còn bạn nói Copy nguyên bài là bạn éo biết đọc.
Tôi là người biết tôn trọng người khác nên tôi tắt Share thôi
Cám ơn (Bimaloha) đã Share

clanlove45
13-05-18, 08:19 PM
Vì có cái hướng dẫn Video và có Link của tác giả trước đăng rồi nên mình tắt Share, chứ không phải là không Share ban không biết DOW ở đâu thì tự tìm hiểu () Còn bạn nói Copy nguyên bài là bạn éo biết đọc.

bác có thể hd e cách sửa seri vs version với được k ạ. Em có đổi seri vs ver trong file zclient rồi nhưng vào vẫn báo sai phiên bản hicc

kuden10
14-05-18, 03:42 AM
server cùi quá .. hàng share thì có giới hạn haizzzzz

zthanhlongtn
14-05-18, 10:04 AM
server cùi quá .. hàng share thì có giới hạn haizzzzz

Đúng bạn hàng Share là phải cùi mới share, bạn có hàng VIP Share cho AE chiêm ngưỡng bạn à.

cuocdoisp
14-05-18, 11:52 AM
Đúng bạn hàng Share là phải cùi mới share, bạn có hàng VIP Share cho AE chiêm ngưỡng bạn à.

:))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))

bimaloha
14-05-18, 11:55 AM
Có bản xịn thì chữ ký mình sẽ là:

Bán Bản server DatDat 6.9 .chuẩn online .SDT : 09xxxxxxxxxx

conbuom
15-05-18, 01:56 AM
- Thực ra tải được hay không tải được mình không quan trong. ở đây từ câu hỏi và câu nói mình trình bày với một cách rất trân trọng ở phía trên. khi vào bài viết của bạn mình đã đọc từng chút đến hết cả các trang trong chủ đề này. và những gì hoạt động được hay không hoạt động thì mình chỉ muốn bỏ chút thời gian ngồi gõ vào cái bàn phìm này để hỏi lại vấn đề không tải được thôi. cái từ [ óe ] của bạn thì mình hiểu cách nói chuyện của bạn rồi và chắc chắn rằng đây là lần cuối cùng mình commet lại ở bài viết này của bạn . vì có những phát ngôn của bạn không đúng với thực tế :

Mình thấy có 1 số bạn cần nên mình Share lại thôi nhé AE vì bimaloha không hổ trợ nữa nên chỉ có thế.(Copy khá nhiều vì lười nhớ Thanks bimaloha sau có cái mà dùng)
- cái thứ 2 nữa bạn tôn trọng bimaloha nên tắt share. cái này Ok mình không nói gì cả nhưng tắt hay không bạn cũng nên có 1 lời chấm dứt cho chủ đề của mình cũng như bắt đầu và kết thúc.
- các thứ 3 bài viết của (Bimaloha) ở mục đầu tiên do bạn ấy edits xóa nội dung rồi chỉ còn 1 vài nội dung ở các trang kế tiếp những chính xác là khi người khác vào nhìn chủ đề chia sẻ vói đoạn văn " Nhờ Mod xóa không được, tự xóa "
- Vậy dõ rằng chủ đề của (Bimaloha) không còn hoạt động lẫn nội dung - > tiếp đến là chủ đề của bạn với mục đích " Share lại thôi nhé AE vì bimaloha không hổ trợ nữa " rồi bạn tắt share .
+ Mình mong bạn hãy bình tình hiểu nội dung mình muốn nói.
- Đối với bản thân mình thì có sv thì test tìm hiểu cũng như dc tham khảo thêm. còn không có cũng không sao vì từ trước tới giờ mình đều tự tạo ra cho mình một sản phẩm hoàn thiện đủ để vận hành 2 - 3 năm online liên tục 24/24 không phát sinh lỗi.
- Vì thấy các bạn chia sẻ và tạo bài viết miễn phí nhưng thực chất chủ đề tạo ra vô tội vạ không cân nhắc hay suy nghĩ đến nội dung và chất lượng của bài viết -> nó làm mất đi cái giá trị của việc nghiên cứu và thảo luận và cái cốt lõi của bài viết không khác gì một tờ giấy nháp viết rồi lại xóa dẫn đến những vấn đề tồn đọng không được giải quyết .
- Còn ý bạn nói mình không down dc thì tự hiểu ... thì thực ra không biết hiểu cái gì khi mình đã tải và test tù bên (Bimaloha) khi vẫn còn hoạt động nhé. những sv này chỉ test tìm hiểu thôi nó ko phải là tất cả nên đừng mở miệng nặng nhẹ nhé.
- Mình tốn nhiều phím gõ thế này chỉ mong cho các bạn tham gia có những chia sẻ bổ ích và các bài viết được chất lượng hơn mà thôi.
Close

DAMMEMU
20-05-18, 03:14 PM
ai biết đổi port 44405 client này không ạ