PDA

View Full Version : [Gunny] Xin HD full không che config gunny từ off lên online

RoyKing
21-03-18, 09:08 PM
như tiêu để mình hiện tại đang có VPS để chống chưa làm gì và muốn làm SV gunny mà chưa có kinh nhiệm lên cầ AE chỉ Dẫn

----------------------------------------THANK---------------------------------------------------------------------------

blockcc
16-04-18, 01:37 PM
như tiêu để mình hiện tại đang có VPS để chống chưa làm gì và muốn làm SV gunny mà chưa có kinh nhiệm lên cầ AE chỉ Dẫn

----------------------------------------THANK---------------------------------------------------------------------------

nếu bạn thick thì liên lạc qua mình mình sẽ cài cho bạn qua teamview , mình cũng đang mở 1 sever gunny chơi vui
link FB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TuanKhang90
17-04-18, 11:26 AM
nếu cài đặt off thành công winra tải lên vps sau đó đổi toàn bộ ip 127 thành ip vps . riêng login phần config và web.coinfig đổi thành tên miền ( đã gắn ip vps vừa đổi từ 127 qua đó )

và sao trong sql sever_lis gì đó đổi ip 127 thành vps . và mở port trên vps nếu ko biết mở port nào thì mở full ra ( tắt tường lửa ) là ok nhé .