PDA

View Full Version : [Gunny] Việt hóa Flash

blockcc
02-03-18, 04:44 PM
Mọi người ơi, mình đang dùng bản 8.5 của trung quốc, mình muốn việt hóa cái flash sang tiếng việt.
ai hướng dẫn mình với, hoặc có tool cho mình xin. minh cảm ơn nhiều

TuanKhang90
02-03-18, 05:04 PM
google tìm với từ khóa gunny lậu phiên bản 8.5 sau đó tải flash của bọn nó về chứ việt hóa chắc chết .

btbaotrung90
02-03-18, 05:39 PM
Mình không có bản 8.5 nhưng có bản 8.6, hy vọng chạy được, bạn tải vè bỏ vào UI của flash xem sao, nhớ backup trước khi chép đè

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

blockcc
03-03-18, 08:30 AM
Mình không có bản 8.5 nhưng có bản 8.6, hy vọng chạy được, bạn tải vè bỏ vào UI của flash xem sao, nhớ backup trước khi chép đè

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn bạn nhé, mình chạy thử xem sao

viethung91
03-03-18, 10:13 AM

bị lỗi không vào dc game bạn ợ

btbaotrung90
03-03-18, 01:06 PM
bị lỗi không vào dc game bạn ợ
Lỗi gì bạn có thể chup ảnh lên không?

blockcc
05-03-18, 08:48 AM

mình cũng bị lỗi, lỗi load 13/13 xong dừng lại luôn ko vô dc, chuyển flash trung quốc thì lại dc