PDA

View Full Version : [JX] Chia Sẽ Cách Làm SPR Item Cơ Bãn Dành Cho Newbie

JXGau
04-02-18, 07:04 PM
Sau đây mình sẽ chia sẽ cho mấy bạn chưa biết cách làm spr item dạng spr tỉnh , cách làm này là do mình tự mò và tham khảo những topic cũ , Ae nào giõi PTS thì có thể chế biến hình ảnh cho đẹp hơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẩn anh em nào chưa biết cách dùng tool RPGViewer + tool KTUnpak , tool dùng để view hình ảnh spr file .pak , và unpak đường dẩn spr KT
Phần RPGViewer :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần KTUnpak :

Vài bữa mình sẽ chia sẽ Spr vào topic này , ae nhớ theo dõi :D . Share hết kinh nghiệm thì mình cũng tạm biêt jx luôn :D

killer20099
05-02-18, 06:10 PM
có ai giúp giùm lỗi này ko ?

hoang958
06-08-18, 08:05 AM
Chủ topic hay ai còn giữ video này không? Cho mình xin để nghiên cứu với ạ!

kudespkc
20-08-18, 12:03 AM
video die hết rồi bác ạ :(

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.