PDA

View Full Version : [JX] Share Server Pk Free Cho Anh Em Vọc Mùa Tết 2018

JXGau
04-02-18, 03:07 PM
Trước khi vứt áo ra đi thì nay share lại server cùi để a.e mới vào jx có thễ làm nền vọc vạch mùa tết . Chỉ là server cùi đễ ae tham khảo nên đừng hõi onl đc không hay có bug gì ko nha các bro
Trước khi mình nghĩ jx , sắp tới mình sẽ có những bài viết làm spr + res + vòng sáng + tìm kiếm spr KT này nọ dành cho newbie
Mình sẽ chia sẽ spr + bài viết trên Clbgamesvn và nhóm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ae có thể tham gia nhóm chia sẽ kinh nghiệm với nhau

Tính Năng Server :
Auto Full ,Phong Lăng Độ , Tống Kim , Vượt Ải , Dã Tẫu , Công Thành Chiến , Ủy Thác v.v..vv.v....
Trang Bị Ngựa Mới Các Kiễu .v.v.v.vv,...

Link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Úp Settings hiện thị Lb adm : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc AE Clbgamesvn Năm Mới Vui Vẽ Phát Triển JX Lớn Hơn

Learning
04-02-18, 03:18 PM
sv này nền gì đây huy hung .

kaildo
04-02-18, 04:09 PM
Nền DNT Ngạo Tuyết

30 charrrrrrrr

luandaik
04-02-18, 05:45 PM
Xin hướng dẫn cài game và link tải cliend game mình mới tập làm JX xin chân thành cảm ơn :X
Ai rảnh cho mình xin link facebook giúp đỡ với :X

thanh99
04-02-18, 06:42 PM
ước gì mua đc cái sv gốc này :)
upppppppppppppppppppppppp lên cho anh em vọc

anhnangxanh200
04-02-18, 10:32 PM
Server này là font hay no font vậy bác?

JXGau
04-02-18, 10:41 PM
Server này là font hay no font vậy bác?

no font bạn 8-}
30 char........................

tranvanlong789
05-02-18, 09:48 AM
Cần lắm chủ thớt inbox cho xin mấy cái spr + vòng sáng + ngựa với ạ.

Xin cảm ởn thớt rất nhiều.

Thanks thớt

hoilamgi45
05-02-18, 05:53 PM
Cần lắm chủ thớt inbox cho xin mấy cái spr + vòng sáng + ngựa với ạ.

Xin cảm ởn thớt rất nhiều.

Thanks thớt

tên này toàn lập topic xin xỏ vs hỏi han đéo bao h chịu bỏ ra đồng bạc =))
ỉa ra bù lon ốc vít :))

conan067
05-02-18, 09:05 PM
Cho xin db server addr hay bi loading failed quá vậy....???

thienfind
07-02-18, 05:44 AM
làm sao để nhận Lb adm vậy bạn, mình up setting rồi, không thấy lễ quan để nhận

JXGau
07-02-18, 08:00 AM
làm sao để nhận Lb adm vậy bạn, mình up setting rồi, không thấy lễ quan để nhận

Nhận tại NPC tân thủ dòng đầu tiên ấy bạn

chip2016
18-08-18, 11:45 PM
Sever win hay linux thế :D:D
30000000000000000000000000

chieudavl
22-08-18, 05:25 PM
bạn ơi, cho mình hỏi với, sao mình chạy server tới lúc chạy gameserver vừa xong là diss

rinodung
06-09-18, 09:52 AM
Chào JxGau!
Trước tiên,rất cảm ơn bạn đã share trên diễn đàn Server Jx Huy Hùng!
Hiện tại mình đang dev một server trên nền NgaoTuyet, không biết bạn có tham gia với mình không? mức chi phí mình có thể thương lượng. Do là dự án cộng đồng nên cũng có kinh phí để làm anh em chơi.
FB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cá nhân: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong phản hồi từ bạn.

PS:/ Nền JxWin Ngạo tuyết mà vẫn chỉnh được Auto hả bạn? mình tưởng phải có source mới chỉnh được phần UI ấy chứ?

Video Test Nhanh cho phiên bản này ae ghé ủng hộ test tiếp nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

z0nkazu04
06-09-18, 10:02 PM
Chào JxGau!
Trước tiên,rất cảm ơn bạn đã share trên diễn đàn Server Jx Huy Hùng!
Hiện tại mình đang dev một server trên nền NgaoTuyet, không biết bạn có tham gia với mình không? mức chi phí mình có thể thương lượng. Do là dự án cộng đồng nên cũng có kinh phí để làm anh em chơi.
FB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cá nhân: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong phản hồi từ bạn.

PS:/ Nền JxWin Ngạo tuyết mà vẫn chỉnh được Auto hả bạn? mình tưởng phải có source mới chỉnh được phần UI ấy chứ?

Video Test Nhanh cho phiên bản này ae ghé ủng hộ test tiếp nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dị á hả
Đè ui ra đập nó
\Ui\Ui3\AutoPlay.ini

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meoemnd1
16-09-18, 06:02 PM

pqtmtd
16-09-18, 08:54 PM
Dị á hả
Đè ui ra đập nó
\Ui\Ui3\AutoPlay.ini

Thích cái ui này ghê :D
Bác cho e xin link tải ui này với nhưng làm sao có chữ 18+ ở góc ấy .

thtrungtinh
26-11-18, 03:58 PM
Bác nào có link cho em xin link với, em vào drive báo em ko có quyền,
Thank chủ thớt
Thank bác nào giúp đỡ em ạ

shouljin00
27-11-18, 10:17 AM
Yêu cầu truy cập kìa thớt ơi, cho tải tự do đi bác

taoaccts13
27-11-18, 02:39 PM
Ai có sv này ko chứ link kia tải ko đc

taoaccts13
30-11-18, 03:32 PM
Ai còn giữ sv này share vớiiiiiiiiiiiiiiii

taoaccts13
18-01-19, 08:05 PM
Ai down sv này rồi cho xinnnnnnnnnnnnnnn 8-}

kyoshiro654
09-05-19, 09:34 AM
có ae nào còn giữ sv này không? cho xin link với

hackervnk
21-09-19, 07:41 PM
Ai còn giữ cho mình xin lại sv này ....................

tieudieuphong
11-04-20, 08:04 PM
Xin các bro up lại link sever chơi qua mùa dịch ncovi đc ko
Cám ơn các bác rát nhiều

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

vlxx1
21-01-21, 04:21 PM
Accept cho down đi huynh đệ ơi :v