PDA

View Full Version : [MU] Files Season 12 IGCN.MuEmu + Sources

ILoveMuOnline
15-01-18, 07:02 AM
Good day with the whole community I come to bring you these files IGCN MuEmu S12-1:
At the moment it has the following Bug that maybe some programmer of the community can fix them:

- Crash Posible Party in group
- Pet muun like Tibetton and Gripos can not be mounted.
- Chaos Castle does not leave the time of the event.
- The machine to create ertel does not work when combined.
- Fix so that the OffTrade is usable in any map or Server configuring it in IGC_OffTrade.xml, for example in Crywolf.
- Fix the percentage of the Mix PlusItemLevel in Players Vips Bronze, Silver and Gold.
- Added for new config for the Wizard's ManaShield in IGC_SkillSettings.ini
- Arrangement for the configuration of the blood storm skill in knight and magic separately in MasterSkillCalc.lua
- #Example..
- Knight - Blood Storm: BloodStormCalc_MasterLevel1_Knight
- Knight - Blood Storm Strengthener: BloodStormCalc_MasterLevel2_Knight3

- Magic - Blood Storm: BloodStormCalc_MasterLevel1_Magic
- Magic - Blood Storm Strengthener: BloodStormCalc_MasterLevel2_Magic

Files + Sources: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!P1MAlZiR!idHazSmGsgLxekTp6kuFSedQZ55fFKar8CB747q LjvQ
Cliente: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Microsoft Visual: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SQL Sever 2012 R2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Herraminetas + Editores: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!H8V21QiZ!4zs0d44Ofr54WjATVy5flT0zQrcw37qZ-J8yjHWiZwM

bimaloha
15-01-18, 02:14 PM
ủng hộ làm ss cao, chứ trong forum anh em cứ làm mấy cái ss2 ss6 chán đến tận cổ, toàn danh hiệu các kiểu chán quá riết thấy nhàm, ít ra phải nguyên bản như thời trung cổ kiểu kiểu webzen như bác này mới vui chứ:d
bản này chạy được chưa bác?
Mình chả hiểu bạn lấy đâu ra tự tin để chê trách anh em trong khi bản thân chẳng thấy đóng góp gì, chỉ đợi hàng share ăn sẵn dâng đến tận mồm cho dùng rồi chỉ trích? Mình hỏi thẳng luôn bạn là bố đời à? Cảm thấy nhàm chán ss2-6 thì dev tiếp ss12 hoặc 13 mà share đi?

bach102
15-01-18, 03:29 PM
Bản này chạy đựoc nhưng bị lỗi Chạy gameserverCS rồi nhưng k move lên crywoft đc.... ������
Hóng bác nào chỉ e cách fix với!

votan9111
15-01-18, 03:47 PM
Bản này có khác gì bản bên ragezone Show40 chia sẻ không thế. hay là chỉ là hàng copy thôi?????????????

bimaloha
15-01-18, 05:08 PM
Bản này có khác gì bản bên ragezone Show40 chia sẻ không thế. hay là chỉ là hàng copy thôi?????????????

Không biết, thử cài thì ok phình phường, lát build source lại xem sao.
Đang cài thử trên SQL2008, VPS 10GB ram - 3 core, WIN7-64bit

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hangvu911
15-01-18, 05:31 PM
Không biết, thử cài thì ok phình phường, lát build source lại xem sao.
Đang cài thử trên SQL2008, VPS 10GB ram - 3 core, WIN7-64bit

Có ai tài trợ vps 3core 6g ram ko
Tui dev ss12 phụ cho =))

bimaloha
15-01-18, 07:49 PM
Mình đâu có chỉ trích, mình chỉ muốn mn tìm tòi cái mới chứ riết toàn thấy ss2, ss6 chả có gì mới, share đi share lại thấy nhàm.
Mà mình cũng nói thẳng luôn bạn bố đời hay sao mà bảo mình bố đời?

Chuẩn luôn. Rồi sao? Thứ ăn mày đòi xôi gấc. Ăn bám còn bày đặt đòi hỏi. Muốn có cái mới thì tự làm đi mà sharexem nào? Ngửa tay ra xin server xong rồi ngồi chê ỏng eo thế này thế nọ =)) Tư cách đéo gì? Nực cười!

ILoveMuOnline
15-01-18, 08:12 PM
I share it for those who like the s12 and above all maybe some programmer can correct the bug ... simply that greetings to all and thanks to those who post the post

votan9111
15-01-18, 09:27 PM
I share it for those who like the s12 and above all maybe some programmer can correct the bug ... simply that greetings to all and thanks to those who post the post

Please share the program library, and src code Client................ Thanks

BladeKnight109
15-01-18, 09:40 PM
Hàng này là hàng fake thôi, bug vô số kể nên đừng vội mừng. Chưa tính đến việc cái main bị kén trên 1 số máy chạy 2 card đồ họa trở lên sẽ có hiện tượng mất hình ảnh. Ngoài ra main season cao thì càng nặng và debug khó hơn, tìm offset khó hơn các main đời cũ. Test cho vui thôi.

socolas
15-01-18, 10:43 PM
Hàng này là hàng fake thôi, bug vô số kể nên đừng vội mừng. Chưa tính đến việc cái main bị kén trên 1 số máy chạy 2 card đồ họa trở lên sẽ có hiện tượng mất hình ảnh. Ngoài ra main season cao thì càng nặng và debug khó hơn, tìm offset khó hơn các main đời cũ. Test cho vui thôi.

Có lẽ sẽ còn rất rất lâu nữa các ss cao mới có được sv gọi là tạm hoàn chỉnh như ss6 hiện nay được, ss6 mà ông kia chê ỏng eo đã mất 1 thời gian rất dài, share nhỏ giọt, người dev, người mua, góp nhặt từng loại fix (chỉ đơn giản như fix freeze Ctrl, mini wings...) cuối cùng được gọi là ngon như bây giờ, hiện tại các thánh coder MU việt đã giải nghệ gần hết, giờ toàn thánh ngồi hóng không thì biết đến bao giờ, đâm đầu vào là mất thời gian, cơm áo gạo tiền nữa, nên ai có ý định mở ss cao để kinh doanh thì nên thuê trực tiếp IGNC cho chắc cú, giá hơi cao nhưng có support đầy đủ nên cũng good, 1 số admin mở ss12 khá good rồi đấy, nên dù là hàng fake hay sao miễn là chạy được + source thì có cái để tham khảo vọc vạch cũng tốt. ~o)~o)~o)~o)

BladeKnight109
15-01-18, 10:58 PM
Có lẽ sẽ còn rất rất lâu nữa các ss cao mới có được sv gọi là tạm hoàn chỉnh như ss6 hiện nay được, ss6 mà ông kia chê ỏng eo đã mất 1 thời gian rất dài, share nhỏ giọt, người dev, người mua, góp nhặt từng loại fix (chỉ đơn giản như fix freeze Ctrl, mini wings...) cuối cùng được gọi là ngon như bây giờ, hiện tại các thánh coder MU việt đã giải nghệ gần hết, giờ toàn thánh ngồi hóng không thì biết đến bao giờ, đâm đầu vào là mất thời gian, cơm áo gạo tiền nữa, nên ai có ý định mở ss cao để kinh doanh thì nên thuê trực tiếp IGNC cho chắc cú, giá hơi cao nhưng có support đầy đủ nên cũng good, 1 số admin mở ss12 khá good rồi đấy, nên dù là hàng fake hay sao miễn là chạy được + source thì có cái để tham khảo vọc vạch cũng tốt. ~o)~o)~o)~o)

IGNC cũng bug đầy ra chứ đâu có stable đâu, được cái là nó update version mới. Mà giờ ai còn làm mu PC nữa. qua mobile hết rồi.

0955196499
16-01-18, 04:16 PM
ai có mumaker nào support thương thủ ko share mình với "3

votan9111
16-01-18, 07:02 PM
ai có mumaker nào support thương thủ ko share mình với "3

SV này thấy bảo free 15 ngày. Có Tools rồi. em mà thêm vào thôi.

bimaloha
16-01-18, 07:44 PM
SV này thấy bảo free 15 ngày. Có Tools rồi. em mà thêm vào thôi.

Thấy bên tuservermu có bảo gì vụ 15 ngày đâu nhỉ? Cái đấy là bản bên ragezone chứ.

kksky168
16-01-18, 10:51 PM
Mã nguồn này không thể được biên dịch

0955196499
16-01-18, 11:55 PM
có ai hiểu dc file IGC_ExcellentOptions nó như thế nào ko vậy ? vd như muốn bán full exl trong shop thì để số mấy nhỉ ? ở bản ss9 full exl là số 63 còn bản này nó thay đổi r mà đọc ko hiểu j luôn.

SCFMT
21-01-18, 08:32 PM
Client source you whill share ?

and need include files

pqtmtd
23-01-18, 02:26 AM
Có vẻ ae không đc mặn mà với bản này nhỉ.
Đã cài cắm ok, build main chạy ngon rồi cơ mà lười việt hóa quá :D

bimaloha
23-01-18, 08:45 AM

Việt hóa client không được, làm lại 1 đống thứ nữa lại chả không mặn mà. Chưa kể chơi mu là đội già thích trò cũ, nâng cấp cao lên vừa khó chơi, vừa yêu cầu cấu hình cao, lại còn lắm lỗi nên có mấy ai chơi ss7 trở lên đâu. Thích mới mẻ chơi trò khác cho rồi :D

bach102
23-01-18, 09:38 AM

Bác có thể share câch vh sv ss9.5 k Bác!!! E xin chân thành cảm ơn!

heocon
23-01-18, 07:55 PM
Các bản ss11 trở lên sao bọn nó hay sài đồ Huyết Thần nhỉ, vậy đồ exl cơ bản vứt trả ai dùng luôn :|
Season 9 IGCN dev ngon mà vướng cái đồ Exl bị tắt hiệu ứng đổi màu nên cũng ngại dev, lên Season cao thì source ko đầy đủ nhất là source client, ở Season 9 trở lên không thể việt hóa toàn bộ client nếu dùng tools trên mạng vì tools trên mạng toàn sửa cho ss6 trở xuống, nên đừng mong có người chỉ cách việt hóa cho tốn time, muốn việt hóa phải mua tools thôi.

votan9111
24-01-18, 10:19 AM
Các bản ss11 trở lên sao bọn nó hay sài đồ Huyết Thần nhỉ, vậy đồ exl cơ bản vứt trả ai dùng luôn :|
Season 9 IGCN dev ngon mà vướng cái đồ Exl bị tắt hiệu ứng đổi màu nên cũng ngại dev, lên Season cao thì source ko đầy đủ nhất là source client, ở Season 9 trở lên không thể việt hóa toàn bộ client nếu dùng tools trên mạng vì tools trên mạng toàn sửa cho ss6 trở xuống, nên đừng mong có người chỉ cách việt hóa cho tốn time, muốn việt hóa phải mua tools thôi.

Em cho thuê tooll và có thể việt hóa. Bác nào quan tâm Inbox.

onlinezajzaj
26-01-18, 04:05 AM

Đù

Ông cài ko bị thiếu thư viện gì à

Chỉ t với

Build ko đc

pqtmtd
26-01-18, 11:58 AM
Việt hóa client không được, làm lại 1 đống thứ nữa lại chả không mặn mà. Chưa kể chơi mu là đội già thích trò cũ, nâng cấp cao lên vừa khó chơi, vừa yêu cầu cấu hình cao, lại còn lắm lỗi nên có mấy ai chơi ss7 trở lên đâu. Thích mới mẻ chơi trò khác cho rồi :D

Cái font nó cũng lởm lởm nữa , làm lại 1 đống thứ cái này phải có vài người làm may ra mới hợp lý

bimaloha
26-01-18, 12:05 PM
Cái font nó cũng lởm lởm nữa , làm lại 1 đống thứ cái này phải có vài người làm may ra mới hợp lý

Cái quan trọng nhất ss12 trừ mu gamethu ra thằng nào cũng ngắc ngoải ấy thím. Khó khăn chồng chất khó khăn

pqtmtd
26-01-18, 12:10 PM
Cái quan trọng nhất ss12 trừ mu gamethu ra thằng nào cũng ngắc ngoải ấy thím. Khó khăn chồng chất khó khăn

Mình thấy có 1 số anh em làm bản này cũng có thành công mà , nhưng vụ SS12 này thật sự quá khoai , còn thật ra SS12 cũng có nhiều cái để chơi mà nhưng giờ coi như anh em phải mất công làm lại từ đầu thôi. Một phần thị trường Mu bây giờ nó cũng không còn nhộn nhịp nữa anh em chuyển qua hết Mobile rồi , bát cơm bên ấy toàn thịt hơn còn bên này ăn cơm không mà

nhaodzo
28-01-18, 01:34 AM
tính cài thử chơi xem ss 12 nó như nào mà bị dư lày là sao hả các thím nhỉ .... hay là do máy 2 card màn hình như thím blade nói ah

BladeKnight109
28-01-18, 05:01 PM
tính cài thử chơi xem ss 12 nó như nào mà bị dư lày là sao hả các thím nhỉ .... hay là do máy 2 card màn hình như thím blade nói ah

Như mình đã nói ở trang 1 rồi đó. Đây là hàng fake và lỗi rất nhiều. Ngoài ra nó còn bị lỗi liên quan đến card đồ họa gây ra hiện tượng mất hình. Đặc biệt là trên máy chạy 2 card đồ họa. Kể cả IGNC cũng bị tất :). Cho nên chẳng ham hố mấy season cao làm gì.

nhaodzo
28-01-18, 09:27 PM
Như mình đã nói ở trang 1 rồi đó. Đây là hàng fake và lỗi rất nhiều. Ngoài ra nó còn bị lỗi liên quan đến card đồ họa gây ra hiện tượng mất hình. Đặc biệt là trên máy chạy 2 card đồ họa. Kể cả IGNC cũng bị tất :). Cho nên chẳng ham hố mấy season cao làm gì.
:)) tính cài vô nghịch ngợm tí cho vui thôi bác chứ t cũng ko ham hố. tính chơi tí bên global mà chơi bên đó khoai quá ko có tgian chơi :(

onlinezajzaj
29-01-18, 05:34 PM
Xin File MonterSetBase !! Xin cảm ơn !!

kiniemlove
01-02-18, 12:56 PM
Bác nào có lòng cài bản này trên máy ảo rồi share cho ae nghịch Tết ko nhỉ ! Nhìn thấy có Thương thủ hay quá

anhemtb113
01-02-18, 03:41 PM
Bác nào có lòng cài bản này trên máy ảo rồi share cho ae nghịch Tết ko nhỉ ! Nhìn thấy có Thương thủ hay quá

bác nào biết dùng tool của nó inbox em nhờ tí connect mãi kh đc cái tool bực thật :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

em chơi kh thấy mất hình :D
băm ầm ầm :)))):-|:-|:-|

yoobian
04-02-18, 06:37 PM

Cho e xin file việt hóa với bác

yoobian
04-02-18, 07:57 PM
Mình chạy từ 1 đến 2 thì ok...
Còn đến 3 thì không chạy được cái GS
A giúp mình với.

onlinezajzaj
06-02-18, 11:49 AM
Mình chạy từ 1 đến 2 thì ok...
Còn đến 3 thì không chạy được cái GS
A giúp mình với.

Bảo cái thằng build đc Mu giúp cho

M tài hèn sức mọn. Cũng cài đc. Web ok. Client việt hóa

Đủ để trải nghiệm

Cũng đếu cần xin xỏ bố con thằng nào

Việt nam toàn rẻ rách

Sống ích kỉ chết sớm thôi

yoobian
06-02-18, 09:46 PM
Bảo cái thằng build đc Mu giúp cho

M tài hèn sức mọn. Cũng cài đc. Web ok. Client việt hóa

Đủ để trải nghiệm

Cũng đếu cần xin xỏ bố con thằng nào

Việt nam toàn rẻ rách

Sống ích kỉ chết sớm thôi

Cho mình xin file client viet hoa

onlinezajzaj
06-02-18, 09:49 PM
Cho mình xin file client viet hoa

Vào trang cá nhân của m có nhé b

kiranbinel
04-03-18, 02:54 PM
ủng hộ làm ss cao, chứ trong forum anh em cứ làm mấy cái ss2 ss6 chán đến tận cổ, toàn danh hiệu các kiểu chán quá riết thấy nhàm, ít ra phải nguyên bản như thời trung cổ kiểu kiểu webzen như bác này mới vui chứ:d
bản này chạy được chưa bác?

Muốn nguyên bản thì không biết tìm cách mà tự xóa mấy cái custom item với mấy cái danh hiệu đi à 8-}

kuden10
04-03-18, 08:48 PM
Move bình thường nha bạn hiền ..:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<

Jackma2000
26-04-18, 11:02 AM
Anh em có file việt hóa cho mình xin với ! Tks !

tuefithou86
27-04-18, 01:23 PM
Có con server đang rảnh mở cho các thím vào nghịch!

Các Thím nào thích chơi, thích test down client + patch này.
Tool đã config để tạo tài khoản và edit class.

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool tài khoản: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
27-04-18, 01:50 PM
Mình có việt hóa full dấu rồi, giờ đang tìm cahsop bạn có cái toll add đồ và edit class k bạn?

tuefithou86
27-04-18, 02:03 PM
Mình có việt hóa full dấu rồi, giờ đang tìm cahsop bạn có cái toll add đồ và edit class k bạn?

Dùng ToolKit.Silver để sửa caseshop ko biết dùng đựng không chưa thử, mới chỉ cài lên chơi thử thôi.

- up, evolution pet không được
- event mới boss Nixies không có.
- caseshop lỗi: add Wcoin và Gcoin ko mua được.

full tool i have: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
27-04-18, 03:29 PM
những toll này mình có hết rồi mà có trong sv mà add đồ không được bạn ạ !

ProKenDy
27-04-18, 04:38 PM
Dùng ToolKit.Silver để sửa caseshop ko biết dùng đựng không chưa thử, mới chỉ cài lên chơi thử thôi.

- up, evolution pet không được
- event mới boss Nixies không có.
- caseshop lỗi: add Wcoin và Gcoin ko mua được.

full tool i have: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

case shop là shop gì vậy bạn ?. Nếu là cash shop thì vẫn mua đc bt

hoangvikey
27-04-18, 07:23 PM

xin bác file việt hoá và tools edit bmd của ss này

tuefithou86
27-04-18, 08:48 PM

Mu toolkid có menu >server tool>cashshop editer đó.

video huong dan: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
27-04-18, 10:05 PM
cho mình xin cái shop đi bạn !

tuefithou86
28-04-18, 03:24 PM
cho mình xin cái shop đi bạn !

Không hiểu ý bạn. Cứ làm theo video là làm đc cash shop mà.

Jackma2000
28-04-18, 05:28 PM
Không hiểu ý bạn. Cứ làm theo video là làm đc cash shop mà.

mình lo full việt hóa có dấu cho bạn
bạn lo cashop với cái shop in game cho mình cái nhé !

tuefithou86
28-04-18, 06:36 PM

Sửa shop in game với cash shop quá đơn giản.
Dev lại đc pet và boss nixies mới khó.

Jackma2000
28-04-18, 08:47 PM
Sửa shop in game với cash shop quá đơn giản.
Dev lại đc pet và boss nixies mới khó.

bạn inbox sky bạn đi !......................

Jackma2000
29-04-18, 07:24 AM
anh em nào biết chỉnh giá b va s bán shop ko nhỉ
toàn 1 tỷ 6 1 viên !
ok đã fix xong

con12
23-06-18, 10:46 PM

xin việt hóa có full dấu cái bạn ơi, tks 30charrrrr

amocthong1
09-08-18, 11:14 PM
xin hướng dẫn việt hóa có dấu với

amocthong1
12-09-18, 09:02 PM
cashshop bị cash ae nào bĩt fix ko ạ mua là cash :-o

huuduchp
04-03-19, 02:28 PM
Bác nào còn giữ lại bộ này không ạ? Link GDrive die hết rồi :(

omasa
13-06-19, 07:34 AM
Lâu ko vô clbgame. Đã có soure ss12 rồi :)

P/s: IGCN còn quá nhiều lỗi mà chính bọn nó cũng éo biết khắc phục =))

quangphong0904
15-07-19, 10:28 AM
ai còn giử sv này k ta? muốn ngâm cứu mà tìm hoài k thấy link nào còn sống

tuansiliver
15-07-19, 05:59 PM
Lâu ko vô clbgame. Đã có soure ss12 rồi :)

P/s: IGCN còn quá nhiều lỗi mà chính bọn nó cũng éo biết khắc phục =))
Đúng là lâu rồi không vô clb thì cũng đừng phán bừa chứ ? IGCN nó cho thuê ss13 giờ là ss14 cho bao MU nước ngoài và VN thuê chạy 1 2 năm nay rồi nhé, ở đó mà không biết Fix. Source share toàn hàng đểu hoặc đang dev dở thì lấy đâu ra ngon sẵn.

ai còn giử sv này k ta? muốn ngâm cứu mà tìm hoài k thấy link nào còn sống
Lên forum.ragezone.com/f197/ tìm nhé

quangphong0904
17-07-19, 02:48 PM
Đúng là lâu rồi không vô clb thì cũng đừng phán bừa chứ ? IGCN nó cho thuê ss13 giờ là ss14 cho bao MU nước ngoài và VN thuê chạy 1 2 năm nay rồi nhé, ở đó mà không biết Fix. Source share toàn hàng đểu hoặc đang dev dở thì lấy đâu ra ngon sẵn.

Lên forum.ragezone.com/f197/ tìm nhé
Tìm thấy mà về attack DB, config sv xong bấm chạy sv nó k chạy, click từng phần nó củng chả hiện lên đc là sao mọi người

dragonwall
17-07-19, 03:49 PM
có lẽ tốt nhất bạn nào thích SS12 muốn có một bản để chơi đơn giản thì nên dùng của show40 nếu các bạn có nhã hứng với hàng của WebZen, lối thủ tục cài đặt cơ bản không phải cấu hình gờm rà, tính năng chuẩn cơ bản đến SS12 - EP1.
Đương nhiên cái nào cũng có mặt trái, đồ của Webzen thì không có danh hiệu, effect hay tính năng các kiểu có sẵn cho các bạn chỉnh sửa được. :))

quangphong0904
17-07-19, 04:51 PM
có lẽ tốt nhất bạn nào thích SS12 muốn có một bản để chơi đơn giản thì nên dùng của show40 nếu các bạn có nhã hứng với hàng của WebZen, lối thủ tục cài đặt cơ bản không phải cấu hình gờm rà, tính năng chuẩn cơ bản đến SS12 - EP1.
Đương nhiên cái nào cũng có mặt trái, đồ của Webzen thì không có danh hiệu, effect hay tính năng các kiểu có sẵn cho các bạn chỉnh sửa được. :))
bản bác nói cụ thể là bản nào bác cho e xin link đc k ạ :) ?

sharez
01-12-21, 10:33 AM
Anh nào còn Files + Sources: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!P1MAlZiR!idHazSmGs...Kar8CB747qLjvQ cho em xin với ạ link die mất rồi :(
Cảm ơn ạ, chúc ngày mới tốt lành.