PDA

View Full Version : [MU] Xin clip hướng dẫn cài đặt MU offline trên SQL Server 2000

datkenk9
16-11-17, 02:16 PM
Như tiêu đề ở trên. em mong các bác hướng dẫn cụ thể hoặc có clip đi kèm thì càng tốt. Cảm ơn các bác nhiều ;););););)

bimaloha
16-11-17, 02:33 PM
Những cái cơ bản nhất đầy rẫy trên google và youtube cũng như clbgamesvn rồi nên mình xin phép vào cmt cho vui chứ không đưa link nữa :go:

beobanlinh
16-11-17, 04:38 PM
Như tiêu đề ở trên. em mong các bác hướng dẫn cụ thể hoặc có clip đi kèm thì càng tốt. Cảm ơn các bác nhiều ;););););)
Cậu thích cài trên sql 2008 r2 kô mình cài cho :D

onlinezajzaj
28-11-17, 04:53 AM
Dạo này clb Mu giờ vắng thế nhể

Ko còn cao thủ nào share sọt gì nữa à

Hóng mòn dép rồi mà ko thấy gì

annynhiem
01-12-17, 09:15 AM
Với mục đích chính ko gì ngoài việc hút máu các game thủ, game thủ giờ nó có nạp card nữa đâu, sever mở ra chưa được 1 tháng là close hết rồi, thằng nào mở ra cũng đua top phú hộ này nọ. lúc tét mem nó vào PK xong cũng out . Vì thế các admin còn non tay nghề giờ không có đất sống. Từ lúc mu fpt đóng cửa tôi toàn tự sướng thôi

annynhiem
01-12-17, 09:24 AM
Những cái cơ bản nhất đầy rẫy trên google và youtube cũng như clbgamesvn rồi nên mình xin phép vào cmt cho vui chứ không đưa link nữa :go:
Đồng ý với quan điểm của cậu, cái này có đầy . tự tìm kiếm. Chúc chủ thớt biết cách cài để tự sướng khỏi bị hút máu