PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về chuyển server của nbb

tomsmile
14-11-17, 08:37 PM
Mình có dùng chuyển sv của nbb có sẵn,nhưng chỉ có chuyển đồ trong hòm đồ cá nhân qua được còn hòm đồ chung không qua. Nhờ mọi người cho xin gợi ý ạ

bimaloha
15-11-17, 07:45 PM
Tự viết đi cho lẹ. Hòm đồ các thứ không qua 1 là do thiếu/ thừa cột khi lấy/thêm data, 2 là do không lấy được hex của nó. Google đầy, hoặc đọc file webshop mà tham khảo.

tomsmile
15-11-17, 08:22 PM
Mình có xem qua nội dung của cái chuyển sv nbb thì thấy chỉ có chuyển hòm đồ cá nhân chứ không có hòm đồ chung. Mình không biết công thức ntn?

freepro921
16-11-17, 03:43 PM
Cảnh báo cho biết nhé, chuyển server có một đống Bug, nếu không có kinh nghiệm chuyển nhiều lần rồi thì sẽ dính hết, bởi ai làm Mu mà sử dụng chuyển server đều dính hết mấy cái đó, đừng có dại mà cho chuyển Thùng đồ và các lỗi khác tự trải nghiệm.

tomsmile
16-11-17, 07:42 PM
Cảnh báo cho biết nhé, chuyển server có một đống Bug, nếu không có kinh nghiệm chuyển nhiều lần rồi thì sẽ dính hết, bởi ai làm Mu mà sử dụng chuyển server đều dính hết mấy cái đó, đừng có dại mà cho chuyển Thùng đồ và các lỗi khác tự trải nghiệm.
Vậy không nên chuyển sv hả bạn?

bimaloha
16-11-17, 08:37 PM

Chuẩn luốn, mình ngồi mất 4 tiếng mới chuyển được :stick: may mà backup data đầy đủ, roll không biết bao lần vì sai :rolf:

caimuonline
16-11-17, 09:26 PM
Mình có dùng chuyển sv của nbb có sẵn,nhưng chỉ có chuyển đồ trong hòm đồ cá nhân qua được còn hòm đồ chung không qua. Nhờ mọi người cho xin gợi ý ạ

nếu chưa chuyển dc thì ib mình facebook/thaovybaba

The Gamer
21-11-17, 12:57 AM
^^ chuyển thì cũng chả sợ bị bug gì mà mỗi tội hơi mất time. để rảnh xem thử ^^

tomsmile
21-11-17, 01:07 AM
^^ chuyển thì cũng chả sợ bị bug gì mà mỗi tội hơi mất time. để rảnh xem thử ^^

xem hộ mình với bạn :)

30 charrrrrrrrrrrrrr