PDA

View Full Version : [MU] Cần Nhờ Cao Thu Viết cho cái phần mềm tắt defender trong phần regedit

vinhdragon90
06-11-17, 03:16 PM
Chào anh chị.

Hiện tại mu của em mem tải về hay không vào được game do phần mềm diệt virut kèm theo windows defender kill mất file

Giờ ai có thể viết ra cái phần mềm tắt luôn được cái defender khi chạy phần mềm đó thì giúp em với ạ.

ai làm được thì inbox giúp em với ạ. em sẽ hậu tạ ạ

vinhdragon90
06-11-17, 04:20 PM
chào bạn. tốt nhất là không pạck hay mã hóa main nữa vì xét thấy điều đó ko cần thiết nỮa :)

dạ nhưng đây là dùng main antihack mà anh.

wermanhme1990
06-11-17, 05:20 PM
Bạn nên nhờ người làm lại main sạch, chứ windows defender đặc biệt là của window 10, khó, bạn làm hướng dẫn disable windows defender hoặc đưa main vào ứng dụng an toàn thì may ra.

bimaloha
06-11-17, 05:53 PM
Bạn nên nhờ người làm lại main sạch, chứ windows defender đặc biệt là của window 10, khó, bạn làm hướng dẫn disable windows defender hoặc đưa main vào ứng dụng an toàn thì may ra.

Nghe lời quơ mặn mé chỉ bảo nghe hơm!! Cứ nghe theo là được =))

vinhdragon90
06-11-17, 07:48 PM

:(( khổ cái antihack của em nó bị mất file mà defender nó kill. khó chịu lắm bác ạ. giờ kiếm đc mem đã khó mà nhìn thấy nó ra đi mà trong lòng em chỉ muốn " thà là bỏ đi hết ta đi làm phụ hồ "

vinhdragon90
07-11-17, 10:45 AM
thôi season mấy và đang dung antihack nào anh xem giúp được không. khóc lóc cái gì

Season 6 Antihack UGK anh nhé . em cảm ơn ạ................

vietanhlsl
09-11-17, 02:08 AM
tắt cái real-time protection của defender đi là xong mà má o.O