PDA

View Full Version : [JX] Mới lục lại được cái Client Võ Lâm 2005 có bạn nào cần đến không ?

kaildo
13-10-17, 12:34 PM
Hình ảnh :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn hình này nhớ lắm luôn thời trẻ trâu trốn học các bác ơi :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn123123
14-10-17, 02:14 PM
Nhớ thời 2005 quá. Chơi Thiếu Lâm sever Vu Sơn ;) để dành nạp tiền đổi 1 cục KNB lấy cái phi phong T.T

viptai
14-10-17, 02:39 PM
Hình ảnh :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhớ quá, cái thời quán net ai ai cũng chơi, bấm vô coi thử thì ko biết, nhờ chủ tiệm tạo acc chỉ cách chơi.
úp lên đi bạn, quay về tuổi thơ.

truonghuyenlon
15-10-17, 09:41 AM
Ôi sever Phật Sơn của tui. 1 thời vừa chơi vừa học hỏi lẫn nhau. Nhớ lại mà thấy buồn cười. Ai có server dev theo Đồ xanh, tím AB DQ share mình với

dovietthai
16-10-17, 09:15 AM
Hình ảnh :

up lên đi bác, cảm ơn :D.............

beongo26
22-10-17, 08:53 PM
ui nhìn hình bao nhìu ký ức đẹp ùa về :(( nhớ lắm ... WTF VNG

phuochien184
24-10-17, 08:52 PM
Ôi kĩ niệm. 1 thẻ 20k nạp 24h hoặc 7 ngày chơi. Server thiên sơn.

taoaccts13
24-10-17, 10:12 PM
Ngày đó 20k to lắm ý, vậy mà 7 ngày chơi tốn 20k

Giờ 20k nhỏ xíu à, mà hình như vẫn 20k 7 ngày hả mọi người ?

Giờ mà 20k 7 ngày như hồi trc thì rẻ, chơi ko cần nghĩ :))

cudacx12
25-10-17, 07:08 AM
5 Độc Hành Sơn :( Đúng là game càng cũ lại càng có nhiều kỉ niệm

viptai
25-10-17, 07:26 PM
lập topic ra câu like với view hay sao vậy? đề nghị admin xóa cái topic này dùm.

kaildo
25-10-17, 09:03 PM
lập topic ra câu like với view hay sao vậy? đề nghị admin xóa cái topic này dùm.

Câu like để làm gì bạn, ăn được hay nuôi sống dc hay sao, Suy nghĩ thoáng chút đi anh bạn

hoilamgi45
26-10-17, 10:52 AM
Câu like để làm gì bạn, ăn được hay nuôi sống dc hay sao, Suy nghĩ thoáng chút đi anh bạn

share luôn đi bạn :)):)):)):)):))

wermanhme1990
26-10-17, 11:10 AM
Client này chỉ có ít cho các bạn dev build từ source code, chép vào sẽ ít lỗi:

JackSparrow
27-10-17, 09:52 AM
Mình cũng đang kiếm bản SHXT bản đồ tím đây, để unpack resource xong dev :)