PDA

View Full Version : [MU] Xin lại Source + Server Mu Server S6E3 của ikennylee

123cut
19-09-17, 09:34 PM
Như tiêu đề mình muốn xin lại được không ạ..... mình đã dạo 3 ngày nay trên clbgames, forum.ragezone.com, google,.... tìm lại hầu như link server đã die hết chỉ còn mỗi link source code là còn tải được ai có cho mình xin với ạ tks.
Đây là video em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

onlinezajzaj
19-09-17, 11:14 PM
Như tiêu đề mình muốn xin lại được không ạ..... mình đã dạo 3 ngày nay trên clbgames, forum.ragezone.com, google,.... tìm lại hầu như link server đã die hết chỉ còn mỗi link source code là còn tải được ai có cho mình xin với ạ tks.
Đây là video em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
M nghĩ đây là link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) b cần

B úp lại souce cho mình cùng nghiên cứu với

socolas
20-09-17, 12:16 AM
M nghĩ đây là link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) b cần

Mấy cái danh hiệu này khá hay nhưng nó hay bị lag dẫn tới trắng khung hình, cái này mình thấy chưa ai khắc phục triệt để, mem nó chơi 1-2 tiếng di chuyển map liên tục sẽ bị lag hình rất khó chịu, nhìn nản nên bỏ luôn

123cut
20-09-17, 08:32 AM

Tất cả các link trong đây toàn chết hết rồi bạn ạ.