PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về hình ảnh di chuyển MAP

kenh14
15-09-17, 01:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Như hình mỗi khi mình di chuyển sang map khác sẽ hiện cái hình đó mấy giây, xin hỏi anh em mình muốn thay hình khác thì thay sao?

cụ thể ví dụ hình trên là noria nó đang load hình trong Local/Eng/ImgsMapName/noria.OZT
mình muốn thay đường dẫn load ảnh thì phải làm sao mình tìm k thấy mong các bạn chỉ.

onlinezajzaj
15-09-17, 02:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Như hình mỗi khi mình di chuyển sang map khác sẽ hiện cái hình đó mấy giây, xin hỏi anh em mình muốn thay hình khác thì thay sao?

cụ thể ví dụ hình trên là noria nó đang load hình trong Local/Eng/ImgsMapName/noria.OZT
mình muốn thay đường dẫn load ảnh thì phải làm sao mình tìm k thấy mong các bạn chỉ.
MU hiệu ứng đẹp ghê nhỉ, share cho ae xài cùng đi bạn hiền

kenh14
15-09-17, 06:58 PM
upppppppppppppppppppp

sv mình đầy trên clb rồi mà bạn.

Jackma2000
16-09-17, 01:08 AM
Khổ quá trong interface sao ý hoặc cậu vào google gõ skin map là có hay lúc nào về làm tớ share cho chả biết nhét đâu
Trc có cái move đó sang map khác nó ghi thảo nguyên noria chứ gì...

kenh14
16-09-17, 01:25 AM
Khổ quá trong interface sao ý hoặc cậu vào google gõ skin map là có hay lúc nào về làm tớ share cho chả biết nhét đâu
Trc có cái move đó sang map khác nó ghi thảo nguyên noria chứ gì...

mình muốn thay đường dẫn ảnh chứ k fai thay ảnh. thay ảnh thì dễ thôi. mình thêm map mới nhưng load ảnh đó bị lỗi mà k biết đường dẫn sửa chỗ nào vậy mà

kenh14
18-09-17, 08:52 PM
uppppppppppppppppppp ai biết chỉ giúp với

kenh14
19-09-17, 07:14 AM
uppppppppppppppppppp ai biết chỉ giúp với

161012
19-09-17, 03:07 PM
Trong maps.cpp
30 chaaarrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kenh14
19-09-17, 04:33 PM
Trong maps.cpp
30 chaaarrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mình k có file đó

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Cu_Phong
19-09-17, 05:11 PM
Coi hướng dẫn edit file cái này rồi ưng ghi gì ghi bạn à.

161012
19-09-17, 06:44 PM
mình k có file đó

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

bạn dùng source build ra thì add thêm Maps.cpp
mình đã làm được này