PDA

View Full Version : [JX] Share Cho anh em Bộ Ui tự vẽ lại of ( sever Võ Lâm Thiên Tuyệt )

volamchina1
04-09-17, 11:32 PM
Hôm nay mình share cho anh em bộ Ui của mình tự vẽ và thiết kế lại cho phù hợp theo sever còn lại mấy cái ui chưa dev xong có gì up tiếp. có gì sai sót mong anh em góp ý cho mình nhé miễn nhận Gạch đá nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén nếu có : volamchina!#@

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

z0nkazu04
05-09-17, 12:08 AM
Cho ké cái pass bác ơi

volamchina1
05-09-17, 12:38 AM
Cho ké cái pass bác ơi

có gì đóng góp ý kiến nghe vì sever hình ảnh lệ thuộc trong source nhiều quá nên có phần khó sửa SPR
chỉ vẽ lại cho thấy lạ mắt chơi thôi

malaogia
05-09-17, 01:07 AM
có gì đóng góp ý kiến nghe vì sever hình ảnh lệ thuộc trong source nhiều quá nên có phần khó sửa SPR

Bác Ơi Em hỏi Tý Sao Em Tạo Nhân Vật Rồi Nó Toàn Chạy Không Thôi Nó KO kết Nối Được Bác À Chi em Với Thank bác :)

volamchina1
05-09-17, 02:16 AM
Bác Ơi Em hỏi Tý Sao Em Tạo Nhân Vật Rồi Nó Toàn Chạy Không Thôi Nó KO kết Nối Được Bác À Chi em Với Thank bác :)

nói rỏ cụ thể hơn là chạy đến đâu sever nào hay là ib FB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cho ta

viptai
05-09-17, 07:49 AM
UI này VL Miễn Phí VNG đã có rồi, tại sao phải vẽ lại chi cho cực vậy? bê nguyên cái ui qua xài thôi là dc mà????

volamchina1
05-09-17, 08:08 AM
UI này VL Miễn Phí VNG đã có rồi, tại sao phải vẽ lại chi cho cực vậy? bê nguyên cái ui qua xài thôi là dc mà????

Sever Thiên Tuyệt mới share đó ông bê nguyên cục của miễn phí qua cho tôi xem thử
chưa nhìn thấy đã phán rỏ đúng là ( Thánh Phán )
vẽ ở đây là có nghĩa dùng phottoshop .cắt ,ghép ,cân, chỉnh, và viết lại
cho đúng dung size của Client vì ống Quyền ổng dev Ui có 1 phần nằm trong
source nó dính trong Game.exe nên có hình phải ăn gian và nhờ phottoshop
cân chỉnh lại.

z0nkazu04
05-09-17, 04:41 PM

Lúc kia có thử chỉnh UI minh nguyệt của Linux cho JX Win này
Đc hết rồi mỗi cái F3 tính làm như trên mà chưa đc :D

JXDev
05-09-17, 06:37 PM
Mai mốt làm nguyên bộ UI của JX 2 cho JX 1 mới máu bác :P

tvnnam
05-09-17, 08:38 PM
Bộ ui này dành cho jx win hả volamchina cụ thể sever võ lâm thiên tuyệt đúng ko bạn?

viptai
05-09-17, 09:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai làm được chưa? TS 8 :D:D:D

assaa
05-09-17, 10:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ai làm được chưa? TS 8 :D:D:D

Chụp cả F3 tiềm năng trang bị, kinh nghiệm các thứ chứ mỗi cái hình thế này giống kiểu kiếm gà lắm

volamchina1
06-09-17, 12:38 AM
Nói hay lắm mà sao chỉ cho xem có 1 tấm hình thế dấu cái đầu lòi cái đuôi
ai nhìn thử xem nhé. coi có phải sever viptai lấy ui VNG qua sever Thiên Tuyệt hay ko ...
còn chưa kể ông dev luôn cả dòng bạn đã online 0 h 40 phút nữa ông này cầm src của Thiên Tuyệt rồi....

assaa
06-09-17, 12:43 AM
Nói hay lắm mà sao chỉ cho xem có 1 tấm hình thế dấu cái đầu lòi cái đuôi
ai nhìn thử xem nhé. coi có phải sever viptai lấy ui VNG qua sever Thiên Tuyệt hay ko ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhìn hình là biết linux rồi, nhưng mà giới hạn TS5 thôi, 678 gì đó là fake thôi, còn nếu thật sự làm được như hình thì cứ post thông tin lên ngta mua ầm ầm ấy mà

volamchina1
06-09-17, 12:51 AM
Bộ ui này dành cho jx win hả volamchina cụ thể sever võ lâm thiên tuyệt đúng ko bạn?

đúng rồi bác Nam vì dev chơi cho lạ lạ vậy mà bộ Ui gốc nhìn đồ đá quá

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mai mốt làm nguyên bộ UI của JX 2 cho JX 1 mới máu bác :P

đang unpack bộ Ui kiếm thế 2 rồi dev qua sever jx chơi thử xem có bắt mắt ko đang dự định làm thử đây

viptai
06-09-17, 08:21 AM
nhìn hình là biết linux rồi, nhưng mà giới hạn TS5 thôi, 678 gì đó là fake thôi, còn nếu thật sự làm được như hình thì cứ post thông tin lên ngta mua ầm ầm ấy mà chuẩn rồi bạn, cái gì cũng giới hạn, nhưng tui thấy giới hạn lớn nhất là engine của game, engine ko load được những option mới. còn cái hình chỉ là nói lên ko nhất thiết có source là mới build được UI đâu, source build dc những option thì còn đúng. còn ui thì chỉ là cái hình đã được vẽ sẵn, vì thế cần thiết gì phải đi vẽ lại????
trong khi đó ngta đã vẽ sẵn , chỉ việc cắm cái hình vào là xong.

AlexKing
06-09-17, 08:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?efg=eyJpIjoidCJ9&oh=53f3846f35e52c95c58aee30d626db44&oe=5A571D27

Làm mới jx đi pà con :)>-

AlexKing
06-09-17, 09:25 AM
chuẩn rồi bạn, cái gì cũng giới hạn, nhưng tui thấy giới hạn lớn nhất là engine của game, engine ko load được những option mới. còn cái hình chỉ là nói lên ko nhất thiết có source là mới build được UI đâu, source build dc những option thì còn đúng. còn ui thì chỉ là cái hình đã được vẽ sẵn, vì thế cần thiết gì phải đi vẽ lại????
trong khi đó ngta đã vẽ sẵn , chỉ việc cắm cái hình vào là xong.

Ko có source vẽ UI cực lắm. 30 char char

volamchina1
06-09-17, 01:16 PM
500 anh em vào cho xin ý kiến với

smarhero
07-09-17, 08:09 PM
Hôm nay mình share cho anh em bộ Ui của mình tự vẽ và thiết kế lại cho phù hợp theo sever còn lại mấy cái ui chưa dev xong có gì up tiếp. có gì sai sót mong anh em góp ý cho mình nhé miễn nhận Gạch đá nhé

Thanks bác thớt nhiều nhé, đi xin mãi giờ mới thấy bác thớt up lên :D

laptrinhjx
07-10-17, 09:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai làm được chưa? TS 8 :D:D:D

bro ơi, cho e xin cái spr của cs 6 7 8 fake đó được ko ạ

yeuVLTK
08-10-17, 10:52 AM
Mình hỏi ngu tí! Là Ui này dùng cho Linux vẫn được đúng ko bạn?
Với lại có cách nào cho cửa sổ game to ra cỡ 1024 x 768 không?

thachlong78
04-11-17, 02:42 AM
Oh, giờ conver tga qua spr không bị mất độ trong suốt nữa rồi. Thực ra muốn vẽ mới không đụng đến spr chỉ cần thêm code vẽ png là được.

MrHarryPotter
04-11-17, 05:59 AM
Oh, giờ conver tga qua spr không bị mất độ trong suốt nữa rồi. Thực ra muốn vẽ mới không đụng đến spr chỉ cần thêm code vẽ png là được.

Lâu rồi anh ấy mới xuất hiện .. có thể chiếu cố cho anh em clb vài skill để học hỏi được không ạ ?

thachlong78
04-11-17, 06:29 AM
Lâu rồi anh ấy mới xuất hiện .. có thể chiếu cố cho anh em clb vài skill để học hỏi được không ạ ?

Giờ làm Game Mobile, ít động đến Source, biết gì mình vẫn trả lời thôi.

thtrungtinh
23-06-19, 03:55 PM
Dạ a e nào còn bản UI này cho em xin với, em Add vào mà ra như thế này, thiếu thanh chat ở dưới và ô để skill các thứ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?_nc_cat=108&_nc_oc=AQny_tRtAoBTI0UudQUMXBuwdGxMQHUAQRM9zQnsBV5 JpjR27hSuBOKq3yfya3FhOxg&_nc_ht=scontent.fsgn5-5.fna&oh=d151c180e79eb9a5b46d52028a792dcc&oe=5D8154B5

Anh em vui lòng hướng dẫn mình với

volamchina1
28-06-19, 11:33 PM
link của bộ Ui vẩn tải dc bình thường mà bạn

thtrungtinh
29-06-19, 11:14 AM
link của bộ Ui vẩn tải dc bình thường mà bạn

Mình download về rồi ép vào mà nó đã bị lỗi như hình trên, không biết có phải thiếu cái spr thanh taskbar không nữa,

anh nào còn cái UI đó chạy dc update e với, cái UI sáng đẹp hơn cái cổ điển :D

gacon237
10-06-21, 01:21 PM
Em bị dính cái chữ hành trang ở đây thì xoá ở đâu bác :D sr e gà mờ ko biết kkk

z0nkazu04
10-06-21, 04:52 PM
Em bị dính cái chữ hành trang ở đây thì xoá ở đâu bác :D sr e gà mờ ko biết kkk

Thử vào file ËæÉíÎïÆ·.ini chỉnh ở đó chắc

gacon237
10-06-21, 06:57 PM
Thử vào file ËæÉíÎïÆ·.ini chỉnh ở đó chắc

E có thử nhưng ko có mục nào liên quan đến cái hình hành trang đó bác ơi :(

z0nkazu04
10-06-21, 08:05 PM
E có thử nhưng ko có mục nào liên quan đến cái hình hành trang đó bác ơi :(

Thử chép đè bộ Ui này vào Patch bạn xem :D

Không đc thì nén Ui + Spr lên mình rảnh edit cho

gacon237
10-06-21, 09:10 PM
Thử chép đè bộ Ui này vào Patch bạn xem :D

Không đc thì nén Ui + Spr lên mình rảnh edit cho

Mình thử chép đè cũng tương tự bạn ơi :D
Gửi bạn link Ui + Spr của mình nha

z0nkazu04
11-06-21, 10:43 AM
Mình thử chép đè cũng tương tự bạn ơi :D
Gửi bạn link Ui + Spr của mình nha

Bình thường :D

gacon237
11-06-21, 02:58 PM
Bình thường :D

Sao mình vẫn bị nhỉ bạn cho mình xin path của bạn đc ko ? mình nghĩ lỗi nằm ở file data quá , do tải data mới nhất của vng chép vô là bị

z0nkazu04
11-06-21, 06:34 PM
Sao mình vẫn bị nhỉ bạn cho mình xin path của bạn đc ko ? mình nghĩ lỗi nằm ở file data quá , do tải data mới nhất của vng chép vô là bị

Gửi temview qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình xem cho :D

gacon237
12-06-21, 10:33 AM
Gửi temview qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình xem cho :D

Check tin nhắn chờ bạn ơi :D mình có nhắn cho bạn rồi đó :D

mrdols
03-08-21, 11:07 PM

Em cũng bị tương tự bác trên, em có ib fb bác nhưng 2 ngày rồi chưa thấy bác trả lời :D

Mong bác giúp em.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>