PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn add danh hiệu cho linux - canh chỉnh vị trí

nguyenhoait
06-08-17, 05:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

E có lấy file skill của Càn Khôn Song Tuyệt Bội ra để chỉnh làm danh Hiệu, có ôm xô về mấy danh hiệu của Kiếm Thế mà ko biết làm sao để chỉnh vị trí cho nó nằm trên đầu, mong các pro chỉ giáo ạ!

vuduymanh
06-08-17, 05:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

E có lấy file skill của Càn Khôn Song Tuyệt Bội ra để chỉnh làm danh Hiệu, có ôm xô về mấy danh hiệu của Kiếm Thế mà ko biết làm sao để chỉnh vị trí cho nó nằm trên đầu, mong các pro chỉ giáo ạ!

bạn có spr danh hiệu tất cả của kiếm thế 2 ko info mình hướng dẫn cho
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thế này là đủ rồi chứ hihi

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyenhoait
06-08-17, 10:18 PM
bạn có spr danh hiệu tất cả của kiếm thế 2 ko info mình hướng dẫn cho

thế này là đủ rồi chứ hihi

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn e với a, e inbox facebook rồi đó a :D

JXDev
08-08-17, 08:40 AM
[QUOTE=vuduymanh;1195439]bạn có spr danh hiệu tất cả của kiếm thế 2 ko info mình hướng dẫn cho

Dạo này mân mê được cái gì mới ko anh:D

rang_sut
08-08-17, 11:51 AM
Bạn thớt cho mình xin cái spr Hoàng Đế được không? Link trên clb bị del hết rồi

duongto
08-08-17, 09:10 PM
cho em hỏi ngoài chủ đề chút nhưng cũng về vấn đề add chữ.

Em thích chơi cặp nhẫn vô danh mà dòng chữ :
Chúc mừng bạn đã trở thành người ai cũng ngưỡng mộ
nằm trên 1 dòng chứ ko bị xuống dòng thì chỉnh sửa thế nào
Ai biết chỉ giúp em với. thank

prtear2721995
12-08-17, 01:17 AM
Chủ pic có thể cho em xin ui của patch không ? giao diện này đẹp mà em không biết làm . thanks bác