PDA

View Full Version : mình muốn làm lại 1 server dkvs 2

kebactinhb
31-07-17, 10:55 AM
Câu hỏi là: có ai hứng thú với DKVS nửa không (hợp thức hóa post hỏi đáp yêu cầu ròi đó nha các mod)
như tiêu đề mình muốn làm lại 1 server đúng chuẩn xua phiên bản đồ đá, mượn danh là hồi ức dkvs :))
ai có hứng thú cứ việc inbox: QQ.918174841 , fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc trực tiếp clb nhé
ưu tiên 2dev,1 game, 1web : 2 sp : 2 Pr Face, 2 spam 4r

rGame.Vn
01-08-17, 01:23 PM
Đồ đá là phiên bản từ bao giờ bác, em thấy giờ mấy dạng như mozua,xiaosu hay zz.30wan hay không biết bác có không

kebactinhb
02-08-17, 01:21 PM
Đồ đá là phiên bản từ bao giờ bác, em thấy giờ mấy dạng như mozua,xiaosu hay zz.30wan hay không biết bác có không

dạng đó là ảo hóa ròi, thời nào đó còn cày cuốc level1 > 100 kìa đồ xanh dương hay xanh lá, lực chiến ai trăm nghìn là VIp ròi

operabn
02-08-17, 06:15 PM
dev thì dể mà cái phần động nảo phải có người IQ cao mới ngon

kebactinhb
03-08-17, 08:44 AM
dev thì dể mà cái phần động nảo phải có người IQ cao mới ngon

IQ hai chục chắc đủ mà phải không

fx570
18-11-17, 03:49 AM
bạn ơi cho mình hỏi làm sao để set được vàng khi tạo acc và làm ntn để đổi được link phần nạp tiền trong túi đồ theo ý mình :(

kebactinhb
18-11-17, 10:29 AM
bạn ơi cho mình hỏi làm sao để set được vàng khi tạo acc và làm ntn để đổi được link phần nạp tiền trong túi đồ theo ý mình :(

set KNB khi tạo nhân vật: configuration.xml :dòng 315
thay đổi link nap thẻ trong game thì file: config.swf rồi sead /pay/ xong rồi đổi link theo link nạp

fx570
18-11-17, 11:57 PM
set KNB khi tạo nhân vật: configuration.xml :dòng 315
thay đổi link nap thẻ trong game thì file: config.swf rồi sead /pay/ xong rồi đổi link theo link nạp

cảm ơn bạn :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khuek8b
19-11-17, 09:09 AM
dev cái gì về game đó mình đều làm dc. tiếc là chết yểu ko tạo ra lợi nhuận để duy trì

fx570
19-11-17, 12:32 PM
dev cái gì về game đó mình đều làm dc. tiếc là chết yểu ko tạo ra lợi nhuận để duy trì

Giúp mình giải đáp mấy câu hỏi trên được không bạn, mình tập dev. thanks :)

operabn
19-11-17, 01:55 PM
game t còn sống :V mà đói vl ông ạ muốn làm chùng thì inbox nhé ông khuek8b
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khuek8b
19-11-17, 03:07 PM
game t còn sống :V mà đói vl ông ạ muốn làm chùng thì inbox nhé ông khuek8b

ko muốn lắm. mở ra no doanh thu. mất việc lắm

kebactinhb
20-11-17, 11:17 AM
cảm ơn bạn :)

\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

lợi nhuận thì có nhưng khó xơi mấy thanh niên chơi bẩn ddos này nọ

fx570
22-11-17, 05:44 PM
ý mình là như thế . tên thành tên ngựa trong file config việt hóa hết hiện thông báo trắng như vậy hay box chat đều là tiếng việt pha tiếng trung như hình trên ý :(
mình hỏi luôn đổi bộ ngựa mới vào thì ntn :)

khuek8b
23-11-17, 02:05 AM
ý mình là như thế . tên thành tên ngựa trong file config việt hóa hết hiện thông báo trắng như vậy hay box chat đều là tiếng việt pha tiếng trung như hình trên ý :(
ko nhầm thì mấy dòng việt hóa UI này là của mình. bao năm thì vẫn chưa có nổi 1 team tự dịch. ko phát triển dc

kebactinhb
23-11-17, 01:05 PM

cái này ong lấy ui ở bản dkvs cua doquynh ép vào là xong
còn giáng long điện thì bạn làm ở data để cho nó hiện len nhé, bản share kèm data trắng tinh khôi thì đã bị xóa nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

ko nhầm thì mấy dòng việt hóa UI này là của mình. bao năm thì vẫn chưa có nổi 1 team tự dịch. ko phát triển dc

team pro thì đi đầu quân cho game khác hết ròi thớt ơi, còn mấy người gà mờ mới lẩn quẩn ở dkvs thôi, ví dụ như tôi đi lẩn quẩn ko biết đương ra, mượn danh là đam mê thôi haha

chip2014
09-12-17, 07:50 PM
DKVS Không thể nào Phục hưng lại. Tui đã add trang bị thứ 11 - 12 - 13, và đã tìm ra cách để thêm những trang bị đó vào bảng xếp hạng, thêm Skill " Độc Môn của 4 phái " vào bảng Skill....v...v

Nhưng vẫn không có Lợi để có doanh thu điều điều để duy trì, phần thứ 1 là " Skill 2D giờ giới trẻ thích 3D ", nhân vật nhìn quá thô " cần nên nâng cấp đồ họa 2.5D hoặc 3D ". với lại không thể tự tay thiết kế đồ họa cho trang bị bằng SWF ( Do sai tọa độ rơi vào nv, khiến cho những thứ đồ mình tự tay vẽ ra nó điều vô dụng ).

=> Doanh thu + người chơi ở giai cấp thấp ( mở ra lúc đầu còn 50 - 60 ng, qua 2 ngày chỉ đc 10 người chơi trở xuống...và dần dần hầu như ko có bóng ma nào chơi ).=))
-> Doanh thu ít lại bị DDOS nhiều gây ra ảnh hưởng khá lớn. nhớ có thời mở ra trụ đc 2 tháng với số lượng người chơi 60 người / 1 sv. Hỗ trợ nhiệt tình quên cả bản thân đang bị tuột cân vì thiếu dinh dưỡng, Doanh thu về 1 tháng chưa tới 10tr.... ko đủ tiền để chi trả " Điện - nước - Đồ ăn " huống hồ gì trả tiền thuê Server 1tr8. Nói chung việc Phục hưng lại không khả thi :o3