PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp add xu khi thắng + xin source từ 2.0 đảo xuống!

kuchipko
29-07-17, 10:44 AM
Như tiêu đề ở trên , tình hình là em đang tìm lại source Gunny "cũ" phiên bản 1.xx để cho đám bạn tìm lại cảm giác như lúc trước , những cảm giác mà Gunny bây giờ không thể nào đem lại !
Cùng với đó em cần xin cách hướng dẫn chỉnh sửa như sau : Khi mình bắn win mình sẽ nhận được một khoảng xu nhất định để anh em cày cuốc không nạp thẻ !
Đấy chỉ nhiêu đấy thôi có cao nhân nào giúp em được không ạ !

tainh0kng0k
29-07-17, 01:13 PM
Như tiêu đề ở trên , tình hình là em đang tìm lại source Gunny "cũ" phiên bản 1.xx để cho đám bạn tìm lại cảm giác như lúc trước , những cảm giác mà Gunny bây giờ không thể nào đem lại !
Cùng với đó em cần xin cách hướng dẫn chỉnh sửa như sau : Khi mình bắn win mình sẽ nhận được một khoảng xu nhất định để anh em cày cuốc không nạp thẻ !
Đấy chỉ nhiêu đấy thôi có cao nhân nào giúp em được không ạ !

hmmm, có cái 1 đã rồi tính cái 2:))

kuchipko
29-07-17, 01:34 PM
Bác chỉ em add xu khi win đi cũng đc mà =='
Không kiếm được mấy phiên bản kia chơi tạm 2.5 luôn :3

zip94cute
29-07-17, 05:00 PM
Cái này thêm code vào road là được thoi dễ mà

kuchipko
29-07-17, 08:45 PM
Em gà mờ mới vào ngành bác ơi :3 Code sao chỉ em điiiii

zip94cute
30-07-17, 09:05 AM
Mở Road.Service.exe.config lên thêm máy dòng này vào là được nhé ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuchipko
30-07-17, 10:16 AM
Mở Road.Service.exe.config lên thêm máy dòng này vào là được nhé ^^
Cảm ơn bác nhiều luôn sẵn tiện bác giúp mình được không ? Chạy server là thế này đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zip94cute
30-07-17, 07:00 PM
Xem và làm theo coi được không, không thì center đó bị lỗi rồi download cái khác về thay vào chạy

kuchipko
31-07-17, 09:59 AM
Xem và làm theo coi được không, không thì center đó bị lỗi rồi download cái khác về thay vào chạy

Bác chỉ mình congfig lại ổ D với :3

htlufy
04-08-17, 02:42 PM
Bác chỉ mình congfig lại ổ D với :3

người ta dẵ chỉ 2 lần thế rồi bác đòi hỏi vãi :)))