PDA

View Full Version : [KT] Xin hướng dẫn chỉnh múi giờ 7+ và thời gian diễn ra Tống Kim.

kebactinhb
13-07-17, 05:18 PM
Như tiêu đề ạ, trong game thời gian nhanh hơn bên ngoài 1 tiếng, và e muốn đặt các giờ diễn ra Tống Kim ạ. Cảm ơn các bác!

vitdance
13-07-17, 06:48 PM
Như tiêu đề ạ, trong game thời gian nhanh hơn bên ngoài 1 tiếng, và e muốn đặt các giờ diễn ra Tống Kim ạ. Cảm ơn các bác!

KQL nhưng bác có biết cách giới hạn level ở timefarm không? mở giới hạn max cấp là 89 thôi thì sao bạn!

wermanhme1990
13-07-17, 06:50 PM
nếu thời gian trong game nhanh hơn bên ngoài 1 tiếng thì chỉnh lại thời gian sự kiện chậm lại 1 tiếng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipcuonghy
13-07-17, 06:58 PM
cái này chính giờ từ hệ điều hành mà setup ra game

vitdance
13-07-17, 08:27 PM
nếu thời gian trong game nhanh hơn bên ngoài 1 tiếng thì chỉnh lại thời gian sự kiện chậm lại 1 tiếng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn cho mình hỏi cách sửa cường hóa của Huyền Tinh ở đường dẫn nào vậy bạn. Và muốn giới hạn không vượt quá cấp 89. bạn biết cho mình xin

kebactinhb
13-07-17, 11:57 PM
cái này chính giờ từ hệ điều hành mà setup ra game