PDA

View Full Version : Share Cửu Âm Chân Kinh 3D Private

viptai
06-07-17, 03:47 PM
Tình hình là vô tình thấy có bạn share trên facebook nên đăng lại cho anh em tham khảo.

server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mk: yqyi
update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mk: sdd9

vocweb
06-07-17, 03:55 PM
Không biết xài được không?
Chủ thớt cho 500đ hình đi

cauca.heocon
06-07-17, 06:33 PM
Nguồn ở đâu vậy bạn ơi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sevenjunior9x
07-07-17, 07:48 AM
ôi trời. đây là game client hay là webgame thế thớt? nghe hot quá

toandaik
07-07-17, 08:16 AM
ôi trời. đây là game client hay là webgame thế thớt? nghe hot quá

Client ~o)

30 chả viên chiên ăn sáng

ZhouJieLun
07-07-17, 08:59 AM
Client ~o)

30 chả viên chiên ăn sáng
Ko nhầm thì đây là bản client ko đủ file đúng ko lão toàn =))
Nhớ có đợt cả 4r chạy đi cài thử, tới chọn sv thì méo vào dc nữa =))

sevenjunior9x
07-07-17, 09:08 AM
Ko nhầm thì đây là bản client ko đủ file đúng ko lão toàn =))
Nhớ có đợt cả 4r chạy đi cài thử, tới chọn sv thì méo vào dc nữa =))

nghe buồn vậy :( đang kéo file từ sáng đến giờ định mang về vọc. mấy bác trình cao thế mà chạy chưa được thì...

wermanhme1990
07-07-17, 09:52 AM
nghe buồn vậy :( đang kéo file từ sáng đến giờ định mang về vọc. mấy bác trình cao thế mà chạy chưa được thì...
Tàu nó show ảnh vào game được rồi, nếu máy yếu thì đừng kéo về, mất công không chạy được.

Tuan565
07-07-17, 12:25 PM
Hình như vẫn bản năm ngoái share :)))

kingmagic10
07-07-17, 12:25 PM
nguồn j2team nhé :3
của bác Phúc Lê thì phải

Tuan565
07-07-17, 01:07 PM
của bác Phúc Lê thì phải
Đừng cái gì cũng J2Team
:)))
Toàn leech về cũng có code ra được đâu mà lại ảo tưởng J2Team . bên Tàu nó share public từ năm ngoái rồi .

ZhouJieLun
07-07-17, 03:45 PM
SV tàu share cũng 3 4 năm rồi, năm ngoái share thêm client nhưng bị thiếu ui =))

Dark.Hades
07-07-17, 04:39 PM
của bác Phúc Lê thì phải
j2team làm bảo mật mà share hàng thấy toàn em bé không, sợ kinh người.
Chả hiểu sao nhiều thanh niên hâm mộ thế không biết 8-}

Tuan565
07-07-17, 05:22 PM
j2team làm bảo mật mà share hàng thấy toàn em bé không, sợ kinh người.
Chả hiểu sao nhiều thanh niên hâm mộ thế không biết 8-}

:)) . Team đó có vài ông chính ở trong team thôi còn chính xác hơn là đặt cho cái Group - gọi là J2 Community thì hợp hơn
Nhiều người muốn chia sẻ thực lòng cũng nhiều thằng thik vào đó kiếm fame
Sưu tầm mấy cái tùm lum trên mạng rồi cố kiếm like lên rank thôi :)) . Search fb thử 1 đống thanh niên Work at J2Team nghe ha oai lắm mà đếk biết code dc cái gì chưa hay chỉ biết leech về sharre lại =))

Dark.Hades
07-07-17, 08:04 PM
:)) . Team đó có vài ông chính ở trong team thôi còn chính xác hơn là đặt cho cái Group - gọi là J2 Community thì hợp hơn
Nhiều người muốn chia sẻ thực lòng cũng nhiều thằng thik vào đó kiếm fame
Sưu tầm mấy cái tùm lum trên mạng rồi cố kiếm like lên rank thôi :)) . Search fb thử 1 đống thanh niên Work at J2Team nghe ha oai lắm mà đếk biết code dc cái gì chưa hay chỉ biết leech về sharre lại =))

Nghe nói trình độ đạt đến mức đọc JS để bypass login, local attack các "server" "hosting" lớn :-|
Vừa rồi nghe báo nói vụ giả mạo ứng dụng bảo mật để khai thác thông tin người dùng, cũng chả biết đức để đâu cho hết 8-}

jeremybaby
23-07-19, 09:21 AM
còn ai lưu file này ko? có thể reup lại để mình kéo về check qua xíu đc ko.
nhìn bên trong real hay ko nhận ra ngay vì tàu chúng nó toàn lấy file BG trên ragezone có ng share xong login vào đc thì đi đăng spam đó là AOW.

operabn
23-07-19, 02:12 PM
mong một ngày nào đó có cao nhân share sv ngon như mấy ông đang chạy cửu âm private hiện tại 8-}

jeremybaby
23-07-19, 02:32 PM
mong một ngày nào đó có cao nhân share sv ngon như mấy ông đang chạy cửu âm private hiện tại 8-}

làm gì có tới mấy ông, chi có một thằng đang tq đang chạy cái private với cái source ngon ngang ngửa sv taiwan hiện tại. Và cái giá để chạy đc nó ko rẻ tí nào cũng như việc cái giá jx2 hiên tại vậy. Đồ ngon thì chẳng bao giờ có public nên điều đó vĩnh viễn ko xảy ra đc đâu.

ZhouJieLun
23-07-19, 03:53 PM
làm gì có tới mấy ông, chi có một thằng đang tq đang chạy cái private với cái source ngon ngang ngửa sv taiwan hiện tại. Và cái giá để chạy đc nó ko rẻ tí nào cũng như việc cái giá jx2 hiên tại vậy. Đồ ngon thì chẳng bao giờ có public nên điều đó vĩnh viễn ko xảy ra đc đâu.

JX2 giờ rẻ mà làm gì quá lên thế :))

operabn
23-07-19, 04:11 PM

hẳn là rẻ 200-5 tỷ kểu rẻ :-|:-|:-| cái giá rẻ đó chắc dùng server nào chứ jx2 nó đắt lòi

ZhouJieLun
23-07-19, 04:30 PM
hẳn là rẻ 200-5 tỷ kểu rẻ :-|:-|:-| cái giá rẻ đó chắc dùng server nào chứ jx2 nó đắt lòi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

operabn
23-07-19, 08:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

50 triệu là tôi có mối quen còn tùy từng server 2014 hay 2019 mới nhất mà tính giá
chứ server 2014 giá nó bằng tiền 2019 thì nói làm gì 8-}

janethorne83
23-07-19, 08:47 PM
50 triệu là tôi có mối quen còn tùy từng server 2014 hay 2019 mới nhất mà tính giá

Thằng jx2spl là nó mua của Hùng nghệ an, 200tr. Mua bản 2014. Bữa ra gặp có nói rồi, team này đà nẵng hay lâm đồng gì đó ko nhớ. =))
Nói chung thị trường game client giờ hết ăn được rồi. Mua về làm lấy dc vốn thì hơi bị lâu. Vì càng nhiều thằng làm thì càng khó kiếm ăn. Thị trường pc cũng bão hòa. Cho nên mua về chơi thì dc, kiếm lai rai. Chứ để làm giàu, thì bỏ đi =))

ZhouJieLun
23-07-19, 09:05 PM

Ù uôi ghê thật, mối quen luôn, tự gáy 200 tới 5 tỉ xong xuống dưới bảo 50tr thân quen thấy câu trước đá lòi loz câu sau ko thánh =))
Mà thanh niên kia bảo là jx2 chứ cũng chả bảo cần bản nào cả cứ gáy khét thế thì ai chả gáy dc ;))

jeremybaby
23-07-19, 09:32 PM

hơn nửa năm trước nó là gần 2 tỏi giờ có rẻ chắc cũng ko thể thành vài triệu đc chứ =))

ZhouJieLun
23-07-19, 10:12 PM
hơn nửa năm trước nó là gần 2 tỏi giờ có rẻ chắc cũng ko thể thành vài triệu đc chứ =))

Trước giờ bản như thằng spl chạy thì chưa bao h đạt giá tỉ, toàn từ trăm triệu trở xuống thôi =))
Tiền tỏi thì team tôi nguyện bán đủ 5 phiên bản đi đấy =))

operabn
23-07-19, 11:14 PM
Ù uôi ghê thật, mối quen luôn, tự gáy 200 tới 5 tỉ xong xuống dưới bảo 50tr thân quen thấy câu trước đá lòi loz câu sau ko thánh =))
Mà thanh niên kia bảo là jx2 chứ cũng chả bảo cần bản nào cả cứ gáy khét thế thì ai chả gáy dc ;))

có thật mà bác không tin nó bán em 50m còn các bác kia mua đắt rẻ sao em k biết nhưng nó kêu nó bán lại 50m cho em 8-}

dragonwall
24-07-19, 12:19 AM
có thật mà bác không tin nó bán em 50m còn các bác kia mua đắt rẻ sao em k biết nhưng nó kêu nó bán lại 50m cho em 8-}

buồn cười hồi đầu người ta nói giá rẻ không chịu, đường nào cũng về Tây thiên, kết luận giá rẻ hơn trước còn gì?
mỗi ngày anh lọ mọ la lếch mò lên "hóng" là hóng cái gì? chắc có thằng Khùng phán 2019 chắc? 8-}
Bày đặt tài lanh chống chế bản này bản nọ! Giỏi đánh trống lãng!, mở miệng câu nào ló cái đần độn câu đó.

ZhouJieLun
24-07-19, 09:45 AM

Thật hay không tôi chả nói mẹ gì cả, vấn đề ở đây thánh kia nói là jx2 và chả nói phiên bản nào cả, 50tr cũng có thì gáy lên 200 tới 5 tỉ làm đéo gì thế? thể hiện mình quen biết rộng nên được giảm giá à =))

btbaotrung90
24-07-19, 02:35 PM
Cái topic cack tự nhiên thành chỗ cãi nhau của jx2.

Mình hóng cack thôi mà mỗi lần vào thấy cái pic này đội lên nhưng không thấy gì mới toàn thấy cãi nhau vì jx2,
thôi mấy bác về đúng topic mà cãi nhau đi, cãi trong này tội mấy người hóng cack như mình lắm

jeremybaby
24-07-19, 02:47 PM
Cái topic cack tự nhiên thành chỗ cãi nhau của jx2.

Mình hóng cack thôi mà mỗi lần vào thấy cái pic này đội lên nhưng không thấy gì mới toàn thấy cãi nhau vì jx2,
thôi mấy bác về đúng topic mà cãi nhau đi, cãi trong này tội mấy người hóng cack như mình lắm

hồi sáng đóng vai đi hỏi mua thằng owner cái private đang chạy bên tq. nó hét câu. 100.000.000 BTC =)) trao đổi 1 lúc lòi ra là muốn độc quyền để kiếm tiền. chán mẹ luôn :D