PDA

View Full Version : [JX] Share SV PGaming update event và trấn bang chi bảo update 20 thg 6, 2017

duythangln90
27-06-17, 09:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link download game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrHarryPotter
27-06-17, 10:01 PM
Bóc team 30 char ..................

long1992yb
27-06-17, 10:43 PM

link download game

bóc tem lần 2 :D :D
tks b

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

tului
28-06-17, 12:08 AM

link download game

Mình dùng WinSCP login vào thư mục gm_tool không thấy file quanly.lua thớt ơi, ko sử dụng đc lệnh bài admin :D

KangGary
28-06-17, 01:11 AM
Qua topic kia kìa, thread chính chủ hắn support cho =))
.........

penhung
28-06-17, 09:09 PM
server gì mà dow mấy GB dữ vậy :-

duythangln90
29-06-17, 09:27 AM
server gì mà dow mấy GB dữ vậy :-

cái đó là client vl full data, còn server nằm trong máy ảo

cuprook
29-06-17, 09:53 AM
cho mình hỏi là tại sao chạy máy ảo win ko đc.

trungkhuyen
29-06-17, 01:25 PM
sever này linux hay WIN vậy các bạn ?

vuduymanh
29-06-17, 01:40 PM
sever này linux hay WIN vậy các bạn ?

linux bác ơi

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

sky.light9530
29-06-17, 04:35 PM
Có anh em nào tải về rồi nén jxser lại up lên đc không :(

KangGary
29-06-17, 04:44 PM
Đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gồm jxser với update Client

Pass: 147258369

cuongvh93
29-06-17, 07:36 PM
Thấy hàm SaveNow() hay quá, k biết 2-3 tiếng gì đấy dò có bao nhiêu ng chơi trong server r dùng hàm savenow này có bị làm đứng máy chủ k ta? :)) cái này có lợi cho mấy bác mở onl k sợ rollback nhỉ :D

dinksnghia
29-06-17, 08:52 PM
Mình dùng WinSCP login vào thư mục gm_tool không thấy file quanly.lua thớt ơi, ko sử dụng đc lệnh bài admin :D

ko phải vào gm_tool đâu bạn
vào script/global rồi mở lbadmin.lua lên sửa đoạn này : LENHBAI_ADMIN = "<#><link=image[0]:\\spr\\item\\sprADMIN.spr>L謓h B礽 GM: <link>"
local tbGMAccount = {"pgaming","nghia","nghia1","nghia2","pgaming4","pgaming5","pgaming6"}
trong đó là tên acc có thể sd lệnh bài admin. ( ở đây mình đã sửa thành tên acc của mình là nghia, nghia1。。。 )

dongdanh
19-07-17, 09:04 PM
Mình đang chơi sever này.

MÌnh đang cần lấy thông tin account - nhân vật - ...... ra để backup mà mình không biết năm ở đấu.

Mình dùng winSCP vào centos được rồi.

Cần phải chép thư mục nào trong thư mục jxser để lưu trữ

jirupham2
22-07-17, 12:12 PM
Có bác nào biết cách chỉnh lại tỉ lệ drop đồ ko? Mình đã làm theo hướng dẫn đọc trên 4rum nhưng vẫn drop đồ xanh max opt :( Bác nào sửa đc giúp mình với :)

kubiqbdhdndt
28-07-17, 10:14 PM
sao mình sử dụng lệnh bài adm thì nó biến mất vậy,nó báo lỗi như vậy [\script\gm_tool\quanly.lua]: not exist?

tvnnam
29-07-17, 11:53 PM
ko phải vào gm_tool đâu bạn
vào script/global rồi mở lbadmin.lua lên sửa đoạn này : LENHBAI_ADMIN = "<#><link=image[0]:\\spr\\item\\sprADMIN.spr>L謓h B礽 GM: <link>"
local tbGMAccount = {"pgaming","nghia","nghia1","nghia2","pgaming4","pgaming5","pgaming6"}
trong đó là tên acc có thể sd lệnh bài admin. ( ở đây mình đã sửa thành tên acc của mình là nghia, nghia1。。。 )

sao mình sử dụng lệnh bài adm thì nó biến mất vậy,nó báo lỗi như vậy [\script\gm_tool\quanly.lua]: not exist?

Mình chưa test thử sever nhưng bạn thử cách trên xem sao??? còn nó báo lỗi như trên là do thiếu file hoặc lỗi font hoặc hàm gì đó ko liên kết đc thôi bạn ah

sjnbum
09-12-17, 03:53 PM
Đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gồm jxser với update Client

Pass: 147258369

bạn ơi mình nhập nó báo mật khẩu không đúng