Đăng nhập

View Full Version : [MU] Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

lamua
29-04-17, 09:35 PM
Nhân Dịp 30/04 - 01/05 Mình Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Gồm Tất Tần Tật Những Gi Mình Đang Có Và Phát Triển - Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

Bao Gồm

1. Server + Cilent Full + antihack mình đã config và thêm 1 số tính năng v..v..

2. Trọn Bộ Thư Mục Htdocs
- Bao Gồm
+ Dweb Vip Full 2017 eapi
+ Data Của dweb vip Các Bạn Chỉ Cần attack Dùi dùng Luôn Các Bạn Nào Có Ủy Thác Online Thì Chạy Thêm joi Uy thac Đi Kèm CÒn ko thì Dùng luôn FUll Tính Năng
+ Diễn Đàn Full Database ở trong thư mục diễn đàn
+ Thông Báo admin Giữa màn hình
+ Intro + Tai Game CHo Các Bạn Làm Mu Online

================================================== ======================
Phần 1:
Links DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links Htdocs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần 2 :
Links Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links Cilent : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Links : Bạn KangGaly get links Khoi Bị Chết Links nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
================================================== =======================
IP Server Phần Client
Chỉnh IP tại Server/tool/1.MainInfo/MainInfo.ini
Rùi Chạy File GetMainInfo.exe
Rùi Coppy File connect vào client/Data/Custom

IP antihack Phần Cilent
Chỉnh IP tại Server/tool/AH_INFO/ClientInfo.ini
Rùi Chạy File GetClientInfo.exe
Rùi Coppy File ah.dat vao Client

Còn Phần Config IP Của server Thì Các Bạn Chắc Cũng Bít Rùi Mình ko Hướng Dẫn Nhé
================================================== =========================
Hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
29-04-17, 09:36 PM
á đụ ---- hốt luôn :))..................

hercules24
29-04-17, 09:39 PM
AE muốn gì thì nhanh đi không chút lại không kịp ^^

lamua
29-04-17, 09:41 PM

không đi chơi 30 tháng tư ak bác mà ngồi commen hốt luôn thế bác :))

onlinezajzaj
29-04-17, 09:51 PM
Có post intem k chủ thớt..................

KangGary
29-04-17, 10:00 PM

Bonus get link luôn :))
getlink.vaphim.com

ngoclinh2987
29-04-17, 10:05 PM
tks thớt share :-*

thatislove
29-04-17, 10:26 PM
thank 4 share, cho mình hoi IP server là gì vậy bạn? (để vào web ấy mà không dùng loacalhost)

tinhuynh300495
29-04-17, 10:35 PM
Bạn còn thiếu vật phẩm để tiến hành reset
mình bị lổi trên
ai biết cách fix reset trong game không ?

bimaloha
29-04-17, 10:44 PM
Bạn còn thiếu vật phẩm để tiến hành reset
mình bị lổi trên
ai biết cách fix reset trong game không ?

Tín Huỳnh bên mu free s63 đây hả :))
SCF_Reset.ini

SCFResetIsNeedSpecialItem=0

p/s: Lưu lại đã, thanks #1 nhé :*

tinhuynh300495
29-04-17, 11:12 PM
Tín Huỳnh bên mu free s63 đây hả :))
SCF_Reset.ini

SCFResetIsNeedSpecialItem=0

p/s: Lưu lại đã, thanks #1 nhé :*

được rồi cám ơn bạn nha !
mà xin nói lun nick này mình mượn của ad bên đó nên không phải
ad bên đó ít hỏi lám ổng pro vãi ra

lamua
29-04-17, 11:55 PM
Có post intem k chủ thớt..................

post item thì thue anti hack UGK Hoặc ICM nhé :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

thank 4 share, cho mình hoi IP server là gì vậy bạn? (để vào web ấy mà không dùng loacalhost)

Bạn Vào Phần Server tìm file config.php mở ra xem ip dc truy cập localhost nhé rùi đổi thành ip máy tinh của bạn

Jackma2000
30-04-17, 03:13 AM
Đêm hôm mà lại có hang hót.
Tks thớt.

onlinezajzaj
30-04-17, 05:53 AM
Ae nào đã check bản này chưa nhỉ, share ảnh cho ae có tinh thần dùng bản này mở Mu cái nhể

kendy92
30-04-17, 06:31 AM
các bác giúp e xử lý lỗi này với ạ. cảm ơn các bác ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bimaloha
30-04-17, 07:57 AM
các bác giúp e xử lý lỗi này với ạ. cảm ơn các bác ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Phán câu chắc nịch là crash .dll đi kèm theo main.

hercules24
30-04-17, 08:00 AM
em cũng bị has stopped working cai main.....có ai biết cách sửa ko?

kendy92
30-04-17, 08:11 AM
Phán câu chắc nịch là crash .dll đi kèm theo main.

bác xem giúp e giải quyết lỗi này với ạ

nkoxdl
30-04-17, 10:16 AM
ai fix dùm lỗi Main has stopped working với ạ

beobanlinh
30-04-17, 10:59 AM
Mình cũng bị như bạn , thử dùng bản này xem , mình test thấy chạy rất tốt
Link ======>>>

8->

darkbloody
30-04-17, 11:01 AM
Chạy TitanLinkServer thì nó hiện lên rồi tắt đi luôn :( ai giúp em với .

hercules24
30-04-17, 11:10 AM

run as admin di...................................

socolas
30-04-17, 01:34 PM
Cho hỏi thớt nguyên do từ đâu thớt share FULL thế này, Lại gây bão rồi, lâu lâu clb nhiều thánh chơi trội that, cái này giống như là bưng cơm tới tận miệng rồi, server này từ source Devgame81 share nè, Fix được bug skill master, Freeze Ctrl chưa, nói em biết để vào nghịc xem nào :D:))

socolas
30-04-17, 01:49 PM
Nhân Dịp 30/04 - 01/05 Mình Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Gồm Tất Tần Tật Những Gi Mình Đang Có Và Phát Triển - Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

Bao Gồm

- Bao Gồm
+ Data Của dweb vip Các Bạn Chỉ Cần attack Dùi dùng Luôn Các Bạn Nào Có Ủy Thác Online Thì Chạy Thêm joi Uy thac Đi Kèm CÒn ko thì Dùng luôn FUll Tính Năng

Phần 1:
Links DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links Htdocs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần 2 :
Links Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links Cilent : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Còn Phần Config IP Của server Thì Các Bạn Chắc Cũng Bít Rùi Mình ko Hướng Dẫn Nhé
Hình ảnh

==> Nói that bác share full thế này thì có thể đem online được ngay và luôn, nhưng sẽ chỉ ok đối với các ADmin có kinh nghiệm thôi, các ông mới bập bẹ vác lên online như ai sẽ ngậm luôn quả đắng há há, tốt thôi tốt thôi ^.^
==> Chốt lại, các bạn nào đang manh nha muốn là A Đê Em thì vác về là quẩy luôn, oai như ai. Down nhanh ko sau này mất cơ hội, bản này được fix 96,69% rồi,1 số tính năng mới thì kô có thôi, chuẩn 6.969 nhá. Chúc mừng, chuyến này anh em khỏi tốn tiền thuê sver game rồi há há.
====> Sự nghiệp A Đê Em của mình lại có thêm nhiều đối thủ rồi. mumoira.info lại giàu to rồi há há há. :)):))

heroviet2301
30-04-17, 02:26 PM
==> Nói that bác share full thế này thì có thể đem online được ngay và luôn, nhưng sẽ chỉ ok đối với các ADmin có kinh nghiệm thôi, các ông mới bập bẹ vác lên online như ai sẽ ngậm luôn quả đắng há há, tốt thôi tốt thôi ^.^
==> Chốt lại, các bạn nào đang manh nha muốn là A Đê Em thì vác về là quẩy luôn, oai như ai. Down nhanh ko sau này mất cơ hội, bản này được fix 96,69% rồi,1 số tính năng mới thì kô có thôi, chuẩn 6.969 nhá. Chúc mừng, chuyến này anh em khỏi tốn tiền thuê sver game rồi há há.
====> Sự nghiệp A Đê Em của mình lại có thêm nhiều đối thủ rồi. mumoira.info lại giàu to rồi há há há. :)):))

Có mang về chưa chắc đã online được ngay, online xong mà méo biết server config những gì thì cũng khó hoạt động, ng có kinh nghiệm thì họ cũng có server riêng rồi, chủ yếu cho mấy ng chưa có mang về vọc dần thì đúng chứ mơ mà online được ngay :)

duylankt
30-04-17, 03:17 PM
mình không hiểu cái này lắm, ai giúp mình được không?

muedit
30-04-17, 03:31 PM
Sao mình dùng win 10 không chạy được TitanLinkServer nhỉ

hercules24
30-04-17, 03:32 PM
Tool --> SQL Query Analyzer
-Cái kia copy pas vào rồi bám "dấu v" rồi chạy
-Còn mấy cái ủy thác là viết sẵn thì bấm "dấu thư mục" chọn rồi chạy thôi

n4poleong
30-04-17, 04:27 PM
web có shell ah, def của win 10 cũng phát hiện shell

socolas
30-04-17, 07:44 PM
Có mang về chưa chắc đã online được ngay, online xong mà méo biết server config những gì thì cũng khó hoạt động, ng có kinh nghiệm thì họ cũng có server riêng rồi, chủ yếu cho mấy ng chưa có mang về vọc dần thì đúng chứ mơ mà online được ngay :)

=> chuẩn đó. Tuy là online đc nhưng mỗi sv có cách config riêng. Xưa mà có sv ngon dc share free cả web vip thế này thì hốt bạc rồi há há. Giờ thì lấy tham khảo thôi. Mấy bạn kia giờ còn hỏi về cài đặt SQL nữa thì còn lâu lắm hahaha. Chưa tét thử những mình nghĩ chắc mất 5 ph để vào game quẩy thôi :))

darkbloody
30-04-17, 08:02 PM
run as admin di...................................
Run as admin cũng vẫn ko đc nó vẫn bật lên tắt đi :(

nkoxdl
30-04-17, 08:13 PM
Run as admin cũng vẫn ko đc nó vẫn bật lên tắt đi :(

chạy ODBC trong DB chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ?

beobanlinh
30-04-17, 08:16 PM
Cậu fix được lỗi này chưa 8->

nkoxdl
30-04-17, 08:21 PM
Cậu fix được lỗi này chưa 8->

k biết sửa sao hết đang sài server của bác share đây

caoboivip
30-04-17, 10:55 PM
sao nhấn vào TitanLinkServer hiện cái rùi tắt đi vậy nhỉ ai fix hộ em với

darkbloody
30-04-17, 10:59 PM
chạy ODBC trong DB chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ?
Em chạy 2 cái ODBC 64bit trong db luôn rồi .

lamua
30-04-17, 11:12 PM

bạn đã
chạy ODPC di kèm chưa
30 char

caoboivip
30-04-17, 11:24 PM
bạn đã
chạy ODPC di kèm chưa
30 char

mình đang sài win7 64 mình chạy odbc 64 rùi nhưng ko được,chạy cả mấu cái kia cũng vậy

hercules24
30-04-17, 11:36 PM
vẫn chưa fix đc lỗi has stopped working
anh lamua còn cái main nào khác không?

kendy92
01-05-17, 05:42 AM
vẫn chưa fix đc lỗi has stopped working
anh lamua còn cái main nào khác không?
cùng vấn đề như trên. các bác chỉ e cách fix với ạ

onlinezajzaj
01-05-17, 06:25 AM
AE hướng dẫn mình cách cài Forum với

.................. m chưa biết cài Forum :(

nkoxdl
01-05-17, 07:44 AM
có bác nào fix đc cái main stop chưa nhỉ

tinhuynh300495
01-05-17, 10:19 AM
Cần hd cách làm web có bác nào biết làm web không ?
inbox fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:( mình chỉ cần mấy anh nhiệt tình chứ tiền bạc mình k có đâu [-O<

socolas
01-05-17, 11:55 AM
Cần hd cách làm web có bác nào biết làm web không ?
inbox fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:( mình chỉ cần mấy anh nhiệt tình chứ tiền bạc mình k có đâu [-O<

=> Thanh niên này, bạn là ai ? mà người ta phải bỏ thời gian công sức ra để giúp ? Nhiệt tình vs bạn thì được cái gì ? Thà bạn có đóng góp to lớn, xây dựng clbs hay là V.I.P gì gì đó lên tiếng thì còn nghe được. Chả biết méo là thằng nào, ko thân cũng ko thích la lên là có người giúp ah. Clb đầy người nhiệt tình tâm huyết, 99,69% ko ai dư thời gian nhào vô inbox giúp đỡ cả, thà nói giúp em vs tiền bạc ko quan trọng thì người ta còn để tâm, keo kiệt bủn xỉn, lại còn lười nhác thì đi chỗ khác dùm. đọc cmt mà thấy ngứa mắt. Nên nhớ ở đời éo thằng nào cho không thằng nào !!!

caoboivip
01-05-17, 12:29 PM
=> Thanh niên này, bạn là ai ? mà người ta phải bỏ thời gian công sức ra để giúp ? Nhiệt tình vs bạn thì được cái gì ? Thà bạn có đóng góp to lớn, xây dựng clbs hay là V.I.P gì gì đó lên tiếng thì còn nghe được. Chả biết méo là thằng nào, ko thân cũng ko thích la lên là có người giúp ah. Clb đầy người nhiệt tình tâm huyết, 99,69% ko ai dư thời gian nhào vô inbox giúp đỡ cả, thà nói giúp em vs tiền bạc ko quan trọng thì người ta còn để tâm, keo kiệt bủn xỉn, lại còn lười nhác thì đi chỗ khác dùm. đọc cmt mà thấy ngứa mắt. Nên nhớ ở đời éo thằng nào cho không thằng nào !!!

chuẩn mẹ rồi ko biết thì đóng tiền học phí,cứ như bố đời thế chả ai jup là đúng rồi,từ ngày vào clb đến giờ cũng phải đóng học nhiu mới bít thế nào là server rồi 50k mở port,mất tiền mà được học hỏi thì cũng đáng

tinhuynh300495
01-05-17, 12:38 PM
chủ thớt cho em hỏi cách cài wed được không ạ cái nay em hơi gà [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
tks

yeugamemu
01-05-17, 12:47 PM
chủ thớt cho em hỏi cách cài wed được không ạ cái nay em hơi gà [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
tks
Huong dẫn cai web 10k viettel . Chê đắt nua thì next dùm

toilatoi266
01-05-17, 12:55 PM

1. Do virut.
2. Do thiếu file dll trong client

nkoxdl
01-05-17, 12:57 PM
1. Do virut.

chủ topic share nhiu thì làm vậy thôi còn virut thì máy mình chưa cài cái bậy

yeugamemu
01-05-17, 01:07 PM
1. Do virut.

Do dev file dll thiếu sót gì đấy. Chứ thiếu sao mà chạy đc cha, phán như thánh

Fix đc từ source client thôi chứ dll buil ra rồi sao ma fix

nkoxdl
01-05-17, 01:30 PM
Do dev file dll thiếu sót gì đấy. Chứ thiếu sao mà chạy đc cha, phán như thánh

Fix đc từ source client thôi chứ dll buil ra rồi sao ma fix

vậy bác có main nào tương thích với server này k share với ^^!

hercules24
01-05-17, 01:54 PM
Mu này có gì khác với Mu của hoangtuech ko nhỉ?

socolas
01-05-17, 03:36 PM
[QUOTE=lamua;1186850]Nhân Dịp 30/04 - 01/05 Mình Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Gồm Tất Tần Tật Những Gi Mình Đang Có Và Phát Triển - Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

Bao Gồm

- Bao Gồm

Phần 1:

Phần 2 :

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Tội nghiệp các bác bên dưới ham hố há há. Client ông này build ra bị lỗi cmnr, chắc chỉ chạy được trên máy tính của ổng há há. Chắc chắn ông này chưa đem Online bao giờ nên đeck biết cái vụ này. Cái này phải đem ra online mới biết được là máy trạm có chạy được không thoy.

Tôi vào quẩy rồi ==> trừ phi ông thớt build lại cái client khác kô thì còn lâu á há há. Được mỗi bộ web vip sài được thôi nhen :))

yeugamemu
01-05-17, 04:50 PM
[QUOTE=lamua;1186850]Nhân Dịp 30/04 - 01/05 Mình Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Gồm Tất Tần Tật Những Gi Mình Đang Có Và Phát Triển - Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

Bao Gồm

- Bao Gồm

Phần 1:

Phần 2 :

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Tội nghiệp các bác bên dưới ham hố há há. Client ông này build ra bị lỗi cmnr, chắc chỉ chạy được trên máy tính của ổng há há. Chắc chắn ông này chưa đem Online bao giờ nên đeck biết cái vụ này. Cái này phải đem ra online mới biết được là máy trạm có chạy được không thoy.

Tôi vào quẩy rồi ==> trừ phi ông thớt build lại cái client khác kô thì còn lâu á há há. Được mỗi bộ web vip sài được thôi nhen :))
Web share lại chứ cug ko phải cua hắn ta

gauyeutho
01-05-17, 05:25 PM
@socolas: Tinh tướng

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

beobanlinh
01-05-17, 06:27 PM
Đang test cái intro của thớt này :))

lamua
01-05-17, 06:49 PM
[QUOTE=hercules24;1187009]vẫn chưa fix đc lỗi has stopped working
anh lamua còn cái main nào khác không?[/QUOTEqua

mấy hôm nữa mình lam cái main khác cho cac bạn nhé giờ minh đang bận ko làm dc

beobanlinh
01-05-17, 07:06 PM
[QUOTE=hercules24;1187009]vẫn chưa fix đc lỗi has stopped working
anh lamua còn cái main nào khác không?[/QUOTEqua

mấy hôm nữa mình lam cái main khác cho cac bạn nhé giờ minh đang bận ko làm dc
ok mong main mới của bạn 8->

yeugamemu
02-05-17, 11:02 AM
vậy bác có main nào tương thích với server này k share với ^^!

Main chạy ko bị lỗi đó bt. Nhung các chức năng sẽ ko đồng bộ. Vì source mình khác source của thag chủ top.

chyozh
02-05-17, 11:23 AM

Anh rất nhanh và nguy hiểm =))))))))))))))))))))))))))))))))))

viphoian
02-05-17, 11:28 AM

Bao Gồm

- Bao Gồm

Phần 1:

Phần 2 :

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Hình ảnh
Bác cho hỏi antihack thêm một số tính năng gì nói cho ae biết đc k

onlinezajzaj
02-05-17, 12:15 PM
Có ae nào đã test bản này chưa, có Sét Huyết Long nhỉ. ??

yeugamemu
02-05-17, 12:17 PM

Sét huyet long them vao bt mà.,....................

onlinezajzaj
02-05-17, 12:23 PM
Sét huyet long them vao bt mà.,....................

Bạn có thể hướng dẫn mình k ??.
M mem mới nên k dành về nó

Face của m Gà Máy Tính (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

socolas
02-05-17, 04:52 PM

==> set này xấu hoắc ah. Nó chỉ đẹp nếu bạn biết phối glow thôi. Chứ để mặc định full + như màu shit thấy gớm lắm

yeugamemu
02-05-17, 06:04 PM
==> set này xấu hoắc ah. Nó chỉ đẹp nếu bạn biết phối glow thôi. Chứ để mặc định full + như màu shit thấy gớm lắm

Mày add thử xem nào . Hay chỉ nói mồm .............

vuhungvnn
02-05-17, 11:18 PM
Cũng bị lỗi has stopped working
Mình dùng win 7 64bit.
Anh em đã có cách fix lỗi chưa ạ?
8->8->8->8->8->8->8->8->8->

socolas
02-05-17, 11:28 PM
Cũng bị lỗi has stopped working
Mình dùng win 7 64bit.
Anh em đã có cách fix lỗi chưa ạ?
8->8->8->8->8->8->8->8->8->

ducanh317
02-05-17, 11:36 PM

Rename database muonline1 > muonline là oke

vuhungvnn
02-05-17, 11:56 PM
Rename database muonline1 > muonline là oke

Cái này chuẩn rồi đấy ! Đổi tên database MuOnline1 ==> MuOnline

vuhungvnn
03-05-17, 12:04 AM

Ơ thế là phải chờ à, không có cao thủ nào xử lý được sao???

yeugamemu
03-05-17, 02:21 PM
Ơ thế là phải chờ à, không có cao thủ nào xử lý được sao???

Pm mình buil cho cái ko bị lỗi đấy.......

beobanlinh
03-05-17, 02:34 PM
Bạn build cho mình cái không bị lỗi với 8->

socolas
03-05-17, 11:47 PM
Bạn build cho mình cái không bị lỗi với 8->

=> Cái này từ source devgame81 share ra chứ đâu, ông có rồi mà con bon chen làm gì ?. Check thử xem ông kia có fix được cái gì hay ho hơn thôi $-)

yeugamemu
04-05-17, 12:19 AM
=> Cái này từ source devgame81 share ra chứ đâu, ông có rồi mà con bon chen làm gì ?. Check thử xem ông kia có fix được cái gì hay ho hơn thôi $-)

có fix ctrl vào đớp đi.............................

onlinezajzaj
04-05-17, 10:20 AM
Ae chỉ giúp m cách fixx ủy thác online dweb 1 phút 1 điểm với

Cảm ơn ae

vitti
04-05-17, 02:55 PM
Có ai cho mình hỏi chút, sao mình chạy cái main_khongantihack.exe thì vào game ngon, nhưng làm đúng theo hướng dẫn, chạy cái Main.exe thì toàn báo là ngắt ip trên server là bị làm sao nhỉ?

beobanlinh
04-05-17, 03:13 PM
Có ai cho mình hỏi chút, sao mình chạy cái main_khongantihack.exe thì vào game ngon, nhưng làm đúng theo hướng dẫn, chạy cái Main.exe thì toàn báo là ngắt ip trên server là bị làm sao nhỉ?
Bạn share cho mình cái main với của mình toàn bị (has stopped working) 8->

yeugamemu
04-05-17, 06:39 PM

Mình có gửi cho hung vnn gì phía trên đấy

vitti
04-05-17, 06:39 PM

vitti
04-05-17, 07:00 PM
Mong chủ thớt share hoặc build cho mọi người 1 cái main ko bị lỗi

beobanlinh
04-05-17, 07:04 PM
Mình có gửi cho hung vnn gì phía trên đấy
Bạn gửi lại cho mình cái main đó được không 8->

nkoxdl
04-05-17, 07:12 PM

có main r thì share cho mình với nha ^^!

yeugamemu
04-05-17, 07:16 PM
Inbox fb thì gửi ko thì thôi. Còn lười lập acc fb thì mình chịu

nkoxdl
04-05-17, 07:24 PM

cho mình xin link fb đi tks trc ^^!

vitti
04-05-17, 08:36 PM

facebook mình là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn gửi cho mình với nhé. Mình cám ơn trước :P

anhemtb113
04-05-17, 09:15 PM
tối về cài thử :)) xem có gì hay ho không naòooo8->8->8->

vuhungvnn
05-05-17, 12:29 AM
Các đồng chí thử download toàn bộ file này chép đè vào thư mục client nhé.

kendy92
05-05-17, 05:50 AM
Các đồng chí thử download toàn bộ file này chép đè vào thư mục client nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko đc bạn à...main vẫn bị stop

tangvanyen
05-05-17, 07:34 AM
sao man của chủ thớt vào thì bị lỗi [Data\RankTitle1.txt] Could not open file
[Data\RankTitle2.txt] Could not open file
[Data\RankTitle3.txt] Could not open file

beobanlinh
05-05-17, 03:20 PM
Mong main của thớt :)):)):))

kendy92
05-05-17, 03:35 PM
Đã tìm được client chạy được server này :)):)):))cho mình xin với tình yêu ơi................................

nkoxdl
05-05-17, 04:02 PM
Đã tìm được client chạy được server này :)):)):))

Cho xin nào gửi link client đi bác

beobanlinh
05-05-17, 04:34 PM
Đã inbox cho các thím :))

onlinezajzaj
05-05-17, 04:40 PM
Đã tìm được client chạy được server này :)):)):))

Bản này chạy ngon k thím

Có giới hạn mem gì k :(

beobanlinh
05-05-17, 04:45 PM
Thím nào fix giúp chạy full 5 sub server này với chạy được mỗi sub 1 ...........:))

tinhuynh300495
05-05-17, 04:53 PM
inbox cho mình với:-*
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Jackma2000
05-05-17, 05:25 PM
Các bạn vào mumoira.info nhiều mu đang dùng
Hãy chọn lấy 1 clien thích hợp có gì pm mình giúp free.

yeugamemu
05-05-17, 05:46 PM

mình giup lam 5 sub cho ne....................

beobanlinh
05-05-17, 05:54 PM
mình giup lam 5 sub cho ne....................
E gửi Ultraview vào inbox clb của bác rôi đó , bác giúp với 8->

yeugamemu
05-05-17, 06:48 PM
E gửi Ultraview vào inbox clb của bác rôi đó , bác giúp với 8->

mình ko biết bạn để sv chỗ nào

beobanlinh
05-05-17, 07:09 PM
mình ko biết bạn để sv chỗ nào
E sr bác , vừa em bận ra ngoài chút nên để máy đó quên kô tắt Ultraview luôn :)) bác làm lại giúp em với để em tải ultraview rồi gửi bác id pass nhé 8->

tinhuynh300495
05-05-17, 08:09 PM
sv này config mục nào ae HD kỹ với
mình biết attack vs chạy sv rồi config thì thua

socolas
05-05-17, 11:00 PM
sv này config mục nào ae HD kỹ với
mình biết attack vs chạy sv rồi config thì thua

==> Khuyên bạn này nên đọc qua cuốn bí kíp thượng thừa được lưu truyền từ đời này sang đời khác. Đó chính là cẩm nang "ADMIN MU ONLINE", bạn có thể dễ dàng tìm thấy tại mục hướng dẫn của clb, còn ko tìm được nữa thì bạn nên dẹp ý nghĩ làm admin đi, kiếm sv nào đang online ko hút máu mà quẩy cho đỡ mệt óc, như sv của tôi đây này. Chân thành :-*

tinhuynh300495
06-05-17, 02:54 AM
==> Khuyên bạn này nên đọc qua cuốn bí kíp thượng thừa được lưu truyền từ đời này sang đời khác. Đó chính là cẩm nang "ADMIN MU ONLINE", bạn có thể dễ dàng tìm thấy tại mục hướng dẫn của clb, còn ko tìm được nữa thì bạn nên dẹp ý nghĩ làm admin đi, kiếm sv nào đang online ko hút máu mà quẩy cho đỡ mệt óc, như sv của tôi đây này. Chân thành :-*
chỉ là 1 câu nói đùa thôi sao bạn căng thế =]]z

mayasaki
08-05-17, 11:46 AM
chủ thớt cho mình xin cái main lỗi stop

tangvanyen
08-05-17, 11:26 PM
Chủ top cho minh xin cái main ko lỗi với

mayasaki
09-05-17, 12:23 PM

giúp mình phát :D
30charrrrrrr

nkoxdl
09-05-17, 02:44 PM
có bác nào fix đc main chưa share cho ae đi :D

beobanlinh
09-05-17, 04:39 PM
có bác nào fix đc main chưa share cho ae đi :D
Phải có source rồi build ra main mới fix được :))

DAMMEMU
09-05-17, 10:36 PM
Chào các bạn cho mình hỏi chút đổi danh hiệu kiểu gì ạ?
Thanks các bạn

tomsmile
12-05-17, 08:03 PM
Ai giúp mình cách cấu hình ip server với,mình chạy game server bị server connect fail
Mình có sửa ip trong mapserverinfo

tomsmile
13-05-17, 07:42 PM
cứ ngọc custom là bị lỗi hả bạn?
Mình đập ngọc mà nó lộn xộn hết lên.

Season3
17-05-17, 06:31 AM
Sao e chạy game mà MUEMU cứ báo vậy rồi tắt luôn là sao ạ

06:36:03 [ClientManager][0] AddClient (192.168.100.6)
06:36:03 [ClientManager][0] ClientInfo (HardwareId: 3AD3B74A-94FDC685-F45BBF4C-8941D8E7)
06:36:06 [ClientManager][0] DelClient (192.168.100.6)

hercules24
17-05-17, 09:27 AM
Sao e chạy game mà MUEMU cứ báo vậy rồi tắt luôn là sao ạ

06:36:03 [ClientManager][0] AddClient (192.168.100.6)
06:36:03 [ClientManager][0] ClientInfo (HardwareId: 3AD3B74A-94FDC685-F45BBF4C-8941D8E7)
06:36:06 [ClientManager][0] DelClient (192.168.100.6)

Cái main bị lỗi rồi tải cái main khác hoặc tải client khác đi

allstarsagain
17-05-17, 12:04 PM
bác nào có lòng tốt chỉ mình cài sv được ko :( , mình ko biết cài

Season3
17-05-17, 12:38 PM
Cái main bị lỗi rồi tải cái main khác hoặc tải client khác đi

mình dùng sv bác gửi e đó mà cứ bị vậy chưa làm gì dc bác giải thích giùm e với

tunghotboy
18-05-17, 08:59 PM
cho mình hỏi pas admin web là gì vậy ạ =.=

Jackma2000
18-05-17, 09:20 PM
Bạn náo cần main k lỗi cứ pm mình giúp nhé

viethungpc
19-05-17, 10:22 PM

bạn có thể up link lên đây được không

omachi2921992
23-05-17, 07:51 PM
bác nào cài web đc thì chỉ em với em newb .em cài mãi mà nó cứ báo lỗi. Fatal error: Call to undefined function curl_init() in C:\xampp\htdocs\Server\admin_cfg\func_getContent.p hp on line 18

tung12 thì phải bạn ơi......................

Season3
26-05-17, 11:05 AM
web báo thêm danh hiệu thành công mà thoát nhân vật chọn lại không được nhỉ bạn , m dùng sv khác ạ nhưng db là sv này à

DAMMEMU
26-05-17, 01:12 PM
web báo thêm danh hiệu thành công mà thoát nhân vật chọn lại không được nhỉ bạn , m dùng sv khác ạ nhưng db là sv này à

Mình cũng không biết thay đổi danh hiệu kiểu gì

bin9xhn2
26-05-17, 01:52 PM
ước gì có ai share bản vmwere nhỉ
xin cảm ơn

Season3
26-05-17, 04:48 PM
ước gì có ai share bản vmwere nhỉ
xin cảm ơn

Cài máy thật cũng dc mà b , sv nhẹ mà

bin9xhn2
26-05-17, 06:58 PM
Cài máy thật cũng dc mà b , sv nhẹ mà

tớ thấy cái SQL 2k8 n chạy ngầm ngốn khá nhiều Ram nên k muốn cài máy thật hiihi
tí thử cài vitual Box xem sao

caoboivip
10-06-17, 12:29 PM

Bao Gồm

- Bao Gồm

Phần 1:

Phần 2 :

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Hình ảnh

ai co the cho em xin cai main ko bi loi main há stopped working dc ko

Season3
10-06-17, 12:37 PM
ai co the cho em xin cai main ko bi loi main há stopped working dc ko

dùng main_khongantihack đc đó bạn

caoboivip
10-06-17, 01:35 PM
dùng main_khongantihack đc đó bạn

Dung main antihack thi ko hien con dung main ko antihack thi hien vao dang nhap chon nhan vat xong no ban main stop do ban

socolas
10-06-17, 03:42 PM
Dung main antihack thi ko hien con dung main ko antihack thi hien vao dang nhap chon nhan vat xong no ban main stop do ban

Cái này build bị lỗi file engine.dll đó, nên ko chơi được đâu, từ bỏ đi. Khi nào vui mình share tiếp bản ngon hơn ;)

Jackma2000
10-06-17, 04:02 PM
Bạn nào cần cứ pm mình
Clien full việt hóa có dấu
Tùy chỉnh ....k cần đợi ai vui buồn.
Chấm hết.

socolas
10-06-17, 04:06 PM
Bạn nào cần cứ pm mình
Chấm hết.

Chơi luôn cái TOPIC share hàng khủng luôn đi, ngại gì nữa, 500 a e ủng hộ :D

Jackma2000
10-06-17, 04:09 PM
Muốn lắm chứ mà share ra xong bị bảner 3 ngày
Nhục lắm c ạ :))
Phan thị có nội gián chết toi
:

Yahoo.com
10-06-17, 04:10 PM
hãy pm riêng để nhận được hàng =))=))=))=))

socolas
10-06-17, 07:21 PM
Why ? Source còn share được há chi 1 bản pack sv. chả hiểu ban vì lí do gì :D :D

Trong
14-06-17, 04:41 PM
Web có mấy con shell, ai sài thì quét nhé :-|

beobanlinh
14-06-17, 04:54 PM
Web có mấy con shell, ai sài thì quét nhé :-|
Bác Trong cho hỏi server của bác e kô tài nào vào đc game , trong khi các sv khác vào ầm ầm , cứ đến đoạn hiện sub là " chấm dứt kết nối " bác chỉ với 8-}

gauyeutho
14-06-17, 09:14 PM
Bác nào cho mình hỏi lỗi chọn nhân vật vào game bị treo luôn ở cái bản đồ là lỗi gì vậy, đến bước cuối lại xịt, buồn

có nhiều nguyên nhân. nhưng cơ bản vs sv này là do thiếu table trong DB cụ thể là danh hiệu

monday1990
15-06-17, 01:36 AM
hixx hên mà bác Trong nhắc mới kiểm tra thì thấy shell :'( hix xém là chết r :))

tomsmile
03-07-17, 07:16 AM
hixx hên mà bác Trong nhắc mới kiểm tra thì thấy shell :'( hix xém là chết r :))
Shell ở đâu thế bạn? Mình quét ko ra

thuong10c8
16-07-17, 10:52 PM
Passssssssssss
Admin là gì vậy mọi người??????????????

catkevin
19-07-17, 09:43 AM
Bạn nào cần cứ pm mình
Chấm hết.

ban oi minh inbox cho ban r, share cho minh vs

TonyNgo
19-07-17, 01:19 PM
Bác nào rảnh làm lại cái main rồi share cho anh em đi

Jackma2000
19-07-17, 07:11 PM
Bạn nao lỗi main hay clien vào mu cửu thiên tải là dc nhé.

TonyNgo
19-07-17, 08:17 PM

Mình tải client của mucuuthien.com về
copy file connect + ah.dat vào client.khi chạy click vào server thì k thấy hiện tượng gì nữa bác à

catkevin
19-07-17, 11:49 PM

tải .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> copy connect + ah.dat không hiển thị , bạn hướng dẫn thêm đc k

socolas
21-07-17, 07:56 AM
tải .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> copy connect + ah.dat không hiển thị , bạn hướng dẫn thêm đc k

Cái sv này là từ src devgame81 còn nhiều lỗi lắm, nó chạy file engine.dll và connect tại custom cho nên các bạn lấy client khác thì có tác dụng gì đâu, thấy cứ hỏi hoài mà không hiểu vấn đề, muốn chạy cái client này giống y chang thì phải liên hệ ông đó fix lại cái file engine. Ông thớt này bỏ MU lâu rồi nên các bạn có liên hệ cũng vô ích, với lại các bạn qua box datdat lấy gs về ngon hơn cái bản này nhiều cơ mà. Chúc may mắn lần sau =))

hkmpls
08-08-17, 01:00 AM
Cái sv này là từ src devgame81 còn nhiều lỗi lắm, nó chạy file engine.dll và connect tại custom cho nên các bạn lấy client khác thì có tác dụng gì đâu, thấy cứ hỏi hoài mà không hiểu vấn đề, muốn chạy cái client này giống y chang thì phải liên hệ ông đó fix lại cái file engine. Ông thớt này bỏ MU lâu rồi nên các bạn có liên hệ cũng vô ích, với lại các bạn qua box datdat lấy gs về ngon hơn cái bản này nhiều cơ mà. Chúc may mắn lần sau =))

sv client rat ok. ae nao muon fix full thi pm nhe

onlinezajzaj
08-08-17, 09:54 AM
sv client rat ok. ae nao muon fix full thi pm nhe

Chào bạn, bạn có thể share lại Server và Client full fix không, xin cảm ơn!!!

30 charrrrrrrrrrr

hkmpls
08-08-17, 03:43 PM
Chào bạn, bạn có thể share lại Server và Client full fix không, xin cảm ơn!!!

30 charrrrrrrrrrr
của bạn đây
client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sever :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

onlinezajzaj
08-08-17, 08:00 PM
của bạn đây
client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sever :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bạn đã chia sẻ !!

m đang kéo về Test !!

Có vấn đề gì không biết rất mong được sự giúp đỡ của bạn !!

cảm ơn b 1 lần nữa !!
;););););););););););););););)

onlinezajzaj
08-08-17, 09:09 PM
của bạn đây

Xin hỏi đây là lỗi gì !!

mặc dù SV và Client đều cấu hình xong, kết nối được rồi , nhưng nó lại tự động Báo đỏ và tắt luôn Main
có lần báo đỏ nhưng vẫn load kịp và hiện Sub Server :(

Thật khó hiểu

Xin giúp đỡ , Cảm ơn !!

hkmpls
09-08-17, 12:44 AM
Xin hỏi đây là lỗi gì !!

mặc dù SV và Client đều cấu hình xong, kết nối được rồi , nhưng nó lại tự động Báo đỏ và tắt luôn Main
có lần báo đỏ nhưng vẫn load kịp và hiện Sub Server :(

Thật khó hiểu

Xin giúp đỡ , Cảm ơn !!

nó báo phát hiện bộ nhớ thay đổi không đúng. cậu thử chạy server trên máy thật xem
mình chạy server trực tiếp trên win ko qua máy ảo bạn thử kiểm tra xem kết nối máy ảo có kết nối tốt không

tinhuynh300495
09-08-17, 01:25 AM
nó báo phát hiện bộ nhớ thay đổi không đúng. cậu thử chạy server trên máy thật xem
mình chạy server trực tiếp trên win ko qua máy ảo bạn thử kiểm tra xem kết nối máy ảo có kết nối tốt không
:) cho mình hỏi server này quảng lý anti hack báo về server ở đâu nhỉ ?

hkmpls
09-08-17, 11:26 AM
:) cho mình hỏi server này quảng lý anti hack báo về server ở đâu nhỉ ?

AH.dat đó bạn.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

tinhuynh300495
09-08-17, 12:32 PM
Mình xin FACEBOOK của bạn mình đang bị lổi vào main hiện anti rồi tự động tắt
IP được báo về từ Anti hack cổng server vẩn ok mình nghỉ do client

hkmpls
09-08-17, 10:59 PM
Mình xin FACEBOOK của bạn mình đang bị lổi vào main hiện anti rồi tự động tắt
IP được báo về từ Anti hack cổng server vẩn ok mình nghỉ do client

mình rất ít online thường thì hay đêm mới rảnh

vietmagic
11-08-17, 01:43 AM
Bạn nào có lòng tốt giúp đở mình cài Muserver này chạy được không? mình xin hậu tạ card 100K viettel, mobi, vina... theo yêu cầu của người nào có lòng tốt. Xin chân thành cảm ơn!

Bạn nào có lòng tốt giúp đở mình cài Muserver này chạy được không? mình xin hậu tạ card 100K viettel, mobi, vina... theo yêu cầu của người nào có lòng tốt. Xin chân thành cảm ơn!

Facebook của em là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

beobanlinh
11-08-17, 08:50 AM

Facebook của em là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server khác được kô bạn :D

hkmpls
15-08-17, 08:49 AM

Bao Gồm

- Bao Gồm

Phần 1:

Phần 2 :

IP Server Phần Client

IP antihack Phần Cilent

Hình ảnh

ae cho hỏi SV này có GSCS không nhỉ

NXuanVu
17-08-17, 08:17 AM
bị như vậy sữa sao các bro

ndhanthien
17-08-17, 11:53 PM
em khuyên các bác dùng bộ web này cẩn thận nha ! e mới bị mất có 100k thôi ! may mà kiểm tra kịp !

các bạn dùng code web cũng ổn nhưng nên làm trang nạp thẻ độc lập với code nhé !

lần cuối thân ái và dí dái vào mặt bác :(

onlinezajzaj
18-08-17, 05:22 AM
em khuyên các bác dùng bộ web này cẩn thận nha ! e mới bị mất có 100k thôi ! may mà kiểm tra kịp !

các bạn dùng code web cũng ổn nhưng nên làm trang nạp thẻ độc lập với code nhé !

lần cuối thân ái và dí dái vào mặt bác :(

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

NXuanVu
18-08-17, 08:26 PM
ai help mình với ..

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

coi1995
30-08-17, 06:59 PM
Main không antihack thì vào OK còn man antihack hiện Logo anti cái mà biến mất luôn các bác nhỉ? Win7-64. Bác nào thông não em cái với. Lâu lắm mới vào. Thấy hay quá :)

namqwer16
01-09-17, 12:02 PM
có ai giúp e cài bản này k e hậu tạ thẻ 50k
pm fb e nhé

onlinezajzaj
02-09-17, 05:54 PM
có ai giúp e cài bản này k e hậu tạ thẻ 50k
pm fb e nhé

50k là cái gì, có vẻ hơi to to đấy, m cũng ko dám pm cho b

B có thể liên hệ nhà sản xuất Tiên Nhân Đạt Đạt để biết thêm thông tin chi tiết và tư vấn sinh nở có kế hoạch

Xin cảm ơn đã đọc comment của t

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ndhanthien
11-09-17, 04:44 PM
Main không antihack thì vào OK còn man antihack hiện Logo anti cái mà biến mất luôn các bác nhỉ? Win7-64. Bác nào thông não em cái với. Lâu lắm mới vào. Thấy hay quá :)

ibx face nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào ko cài đc pm e ! đang rảnh :)) nhận làm hết ạ :v

thuong10c8
11-09-17, 09:09 PM
Bản này Server thì bị crash, website quản lý thì không bảo mật vậy mà ai cũng ham nhỉ?
lấy về mở được 2 hôm rồi sập vì không biết lý do tại sao?
Kiếm cái bản nào ngon hơn mà dùng đi, không kiếm được thì pm mình tư vấn cho.

duyhaicx
03-10-17, 06:21 PM
Bác nào teamview cài để chơi off hộ em với. mấy cái video hướng dẫn die hết rồi

net2edtk
03-10-17, 07:53 PM
Bản này Server thì bị crash, website quản lý thì không bảo mật vậy mà ai cũng ham nhỉ?
lấy về mở được 2 hôm rồi sập vì không biết lý do tại sao?
Kiếm cái bản nào ngon hơn mà dùng đi, không kiếm được thì pm mình tư vấn cho.

tư vấn đi bác :D:D:D
mung 10 thang 3

thanhdopc93
19-10-17, 01:29 PM
xin clien ạ
main share kia đăng nhập vào nhân vật diss game luôn

chip2014
11-12-17, 11:13 PM
cho e xin bộ source của game đi ạ, game a e test rồi, còn nhiều lỗi, mang online ko hiệu quả. cho e xin để nghiêm cứu thêm ạ ^^!

truonghy16
11-01-18, 12:49 PM
Cho mình hỏi bản sever mu này dùng SQL nào hợp với nó ạ ?

14-04-18, 08:19 PM
Chủ thớt cho em xin địa chỉ liên lạc được không

chuchu
05-09-18, 01:17 PM
xin các cao nhân cho cái main để test game với <3

sipeogitr
23-10-18, 07:36 AM
các bạn cho mình hỏi,
Font size trong Mu này đậm và to quá, giờ chỉnh lại cho nhỏ được không