PDA

View Full Version : [KT] Tập hợp mọi người vào Group dev server jx2

kiemthienvn
17-04-17, 10:56 PM
Nếu đăng link group mà vi phạm nội quy thì admin xóa topic giúp ạ, ko có quảng cáo gì hết ạ! do trên này chưa có box mà server jx2 là hot chắc cũng phải số 1 or 2.
---------------------------------------------------------------------------------------
Em xin mạo dạn lập group dev server jx2 hoàn chỉnh, tập hợp cao thủ và các bạn yêu thích jx2 (không mang tính cá nhân). Mục đích chia sẻ bất kỳ file code còn thiếu, source tìm được ở bất kỳ đâu để 1 ngày sớm sẽ có jx2 offline public.
Group: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kaildo
17-04-17, 10:58 PM
Xin 1 vé :-*

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kebactinh86
17-06-17, 06:23 PM
Nhóm nào nữa đây trước thấy có 1 nhóm jx2 do thím cutiisme lập ra đa phần toàn vào bán cái sv kiếm thế bá vương share lừa lọc được kha khá mem giờ lại lập nhóm mới nữa ah bác 8-}8-}8-}8-}

cauca.heocon
17-06-17, 06:25 PM
Vào nhóm để cho chủ thớt quảng cáo game kiếm thế và bán mấy cái server kiếm thế rác đc share và server ăn cắp :)) lừa được bao nhiêu đứa rồi chủ thớt :))

kebactinh86
18-06-17, 01:01 AM
Vào nhóm để cho chủ thớt quảng cáo game kiếm thế và bán mấy cái server kiếm thế rác đc share và server ăn cắp :)) lừa được bao nhiêu đứa rồi chủ thớt :))
Hồi trưa ms dzô nhóm lại share vài thứ trên nhóm cái admin block mình luôn ahjhj chắc còn muốn dắt bầy gà kiếm chút tiền ăn sáng đây mà.Thấy ta share lên group cái sợ mất phần cám heo chăng ! 8-}8-}8-}8-}