PDA

View Full Version : [JX] Chào các bác em mới viết lại cái phong vân như hình

vuduymanh
12-03-17, 12:29 PM
Chào các bác em mới viết lại cái phong vân như hình mà em không thể đổi đc cái tên trong khung em khoanh đỏ
mong các bác chỉ giúp em với
thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sky.light9530
12-03-17, 05:18 PM
Chào các bác em mới viết lại cái phong vân như hình mà em không thể đổi đc cái tên trong khung em khoanh đỏ
mong các bác chỉ giúp em với
thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đường dẫn cái Phong Vân Bảo Điện này ở đâu bạn , mình vào mò cho :)

vuduymanh
12-03-17, 06:59 PM

Mất điện ko mở đc láp có j tý mình gủi cho

vuduymanh
13-03-17, 06:49 PM

D:\volamtruyenky\ui\ui3\treasure_chest.ini
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sky.light9530
13-03-17, 07:11 PM
D:\volamtruyenky\ui\ui3\treasure_chest.ini
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình nghĩ nằm trong server chứ nhỉ ?

vuduymanh
14-03-17, 05:48 PM
Cái này mình nghĩ nằm trong server chứ nhỉ ?

em mò rồi nhưng ko đc các bác à bác nào biết chỉ giùm em với nha

JXDev
11-04-17, 08:51 PM
em mò rồi nhưng ko đc các bác à bác nào biết chỉ giùm em với nha

Dạo này vọc cạch dzữ hen anh :P