PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi tý về Server Linux của mọi người đang chơi

bthhhz
12-02-17, 04:51 PM
Sau một thời gian chơi mình có ngộ ra một điều về Skill và trạng thái PK Không biết là do Sever mình hay là do nền Linux
Điều đó như sau :
4 nick . trong đó ố 1 nga my buff. 3 nick kia bật PK chiến đấu hay đồ sát gì mặc kệ . nhưng nick nga my vẫn BUFF được cho 3 nick kia. dù nga my đang ở trạng thái luyện công !!

rang_sut
28-07-17, 07:05 PM
Xin phiền Mod kiểm tra IP trả lại những trận gây war khồng liên quan cho mình

Chào mod. Hiện tại có 1 người ở CLB này lập nick bthhhz1 gây war ở diễn đàn bằng cách Comment và inbox các hòm thư một số người để chửi bới um xùm. và không may là nó đang ảnh hưởng đến cuộc sống cá nhân của mình khá nhiều.
Phiền mod check IP và minh chứng lại cho mình .
Lúc trước mình đã có viết 1 bài viết nhưng không hiểu sao bị xóa không lý do. Kính mong BQT giải quyết.
P/s: Tôi muốn nói đến mấy bạn suốt ngày gây war với tôi 1 câu ntn. Ở đời thì nên biết ai là ai. đừng có war 1 đường rồi đổ lên 1 nẻo.

Tưởng thế nào hóa ra thằng giẻ rách

CLB từ nay thái bình :))

n4poleong
28-07-17, 08:28 PM
Tưởng thế nào hóa ra thằng giẻ rách

CLB từ nay thái bình :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

........................................

rang_sut
29-07-17, 07:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

........................................

Nó gieo nhân nào thì gặp quả ấy thôi bác à.
Đuổi cùng giết tận người ta xong phủi tay phủ nhận mọi tội lỗi. Giờ thì ngon rồi
Tôi cá với bác là cái danh trộm chó chẳng oan cho nó đâu. Đẹp mặt cho 1 thằng chữ hồng bẩn tính. Xấu mặt cho CLB có thứ thành viên như nó

Mong mày ra đi thanh thản, ăn gì anh em clb cúng, đừng có quay về ám hại anh em nữa

MrHarryPotter
29-07-17, 10:36 PM
ra đi thanh thản nhé... buồn cho chú mi ... ko có ai gây War với anh nữa rồi ...~o)~o)~o)