PDA

View Full Version : [JX] Đã add thành công danh hiệu mới vào jx linux

vuduymanh
25-01-17, 04:09 PM
khoe hàng tý
mày mò vẽ lại toàn bộ danh hiệu của kiếm thế cho sang jx và đã thành công :)

và thêm hiệu ứng rồng bay quanh nhân vật nhưng người khác nhìn vào thấy mà mình thì ko thấy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

JXDev
25-01-17, 07:01 PM
Dạo này tay nghề lên vù vù nhỷ ^^

vuduymanh
25-01-17, 07:33 PM
hihi mà ko biết cái hiệu ứng rồng bay bị lỗi j mà mình ko nhìn thấy mà người khác thì lại nhìn thấy

Linh_JX
25-01-17, 10:00 PM
2 cái icon đó là gì vậy cậu ?????????????

vuduymanh
25-01-17, 11:17 PM
2 cái icon đó là gì vậy cậu ?????????????

Ah mình đang định cho cái vòng quay may mắn và xí ngầu ý mà
Nhưng chưa cho vào đc mới lm 2 cái icon thôi
Bạn biết add vào để ấn nó ra ui xí ngầu và phong vân ko bạn
Chỉ mình với,
Mình vẽ lại toàn bộ cái phong vân thành vòng quay may mắn như webgame rồi nhưng chưa add dc vào
Cái icon kia

JXDev
26-01-17, 02:29 AM
khi nào anh tìm ra cái tên ini của nó thì mới mò thử được file lua của nó thì có rồi còn thiếu file ini :)

Faker
03-02-17, 08:09 AM
Thời mình đến với JX bạn thớt còn chưa là thành viên của Clbgamesvn. Các server chẳng có lên xuống ngựa, hút SL / NL hay danh hiệu thế này :) Cũng đã quá lâu rồi giờ có thời gian quay lại chắc cũng không theo kịp với thời đại đc nữa rồi :). JX đã tiến quá xa còn mình thì vẫn kiến thức cái quên cái nhớ của năm 2011 :)

Linh_JX
03-02-17, 01:12 PM
Thời mình đến với JX bạn thớt còn chưa là thành viên của Clbgamesvn. Các server chẳng có lên xuống ngựa, hút SL / NL hay danh hiệu thế này :) Cũng đã quá lâu rồi giờ có thời gian quay lại chắc cũng không theo kịp với thời đại đc nữa rồi :). JX đã tiến quá xa còn mình thì vẫn kiến thức cái quên cái nhớ của năm 2011 :)

cái thời còn trên ngựa thời đó vui thật . đậm chất vui :)))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ah mình đang định cho cái vòng quay may mắn và xí ngầu ý mà
Nhưng chưa cho vào đc mới lm 2 cái icon thôi
Bạn biết add vào để ấn nó ra ui xí ngầu và phong vân ko bạn
Chỉ mình với,
Mình vẽ lại toàn bộ cái phong vân thành vòng quay may mắn như webgame rồi nhưng chưa add dc vào
Cái icon kia

tớ k biết cậu ơi. mấy UI tớ gà lắm

khungboktvn
03-02-17, 07:50 PM

Mình đồng ý với bác, game nó chỉ hay khi là chính nó và những thay đổi là cần thiết và phù hợp. Không phải chúng ta bảo thủ không chấp nhận sự thay đổi nhưng tất cả những cái chất ngày xưa k những tạo nên cái niềm vui thời đó mà nó còn in sâu dấu ấn vào cuộc đời mỗi người, game k chỉ là 1 trò chơi đơn giản như cái tên của nó.

ThanhVipLn
14-02-17, 05:46 PM
khoe hàng tý
mày mò vẽ lại toàn bộ danh hiệu của kiếm thế cho sang jx và đã thành công :)

và thêm hiệu ứng rồng bay quanh nhân vật nhưng người khác nhìn vào thấy mà mình thì ko thấy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rông bay nghiên cứu thử kỹ năng ngũ độc sâu vô hình. Người khác cũng nhìn thấy mà mình không thấy. Có thể có hướng ở đó

ngungucute1999
29-04-17, 10:22 PM
có sang nhượng k nhỉ cái này lạ thật

sin1992
29-04-17, 11:57 PM
có sang nhượng k nhỉ cái này lạ thật

Editing: /home/hpecxibr/volamthuyson.com/index.php Encoding: Re-open Use Code Editor Close Save Changes ˜Không thể chọn database

hoilamgi45
30-04-17, 12:42 AM
Editing: /home/hpecxibr/volamthuyson.com/index.php Encoding: Re-open Use Code Editor Close Save Changes ˜Không thể chọn database

Thuyson nó xóa sổ rồi :))
Giờ là volamthieuhao

ngungucute1999
30-04-17, 10:19 AM
2 bạn nguy hiểm nhỉ, mình hỏi sang nhượng thôi mà :(