PDA

View Full Version : [JX] Các bác giúp em lỗi tàng hình đồ Tinh Sương này với ạ .

sky.light9530
13-01-17, 12:55 PM
Em đang cài off server hkmp nhưng khi mang đồ Tinh Sương vào thì bị tàng hình nhân vật , em nhớ là có đọc cách fix ở đâu đó nhưng giờ dùng chức năng tìm trên diễn đàn thì không ra . Các bác ai biết thì chỉ giúp em với ! Cám ơn các bác :-*

kid1182000
13-01-17, 04:43 PM
Em đang cài off server hkmp nhưng khi mang đồ Tinh Sương vào thì bị tàng hình nhân vật , em nhớ là có đọc cách fix ở đâu đó nhưng giờ dùng chức năng tìm trên diễn đàn thì không ra . Các bác ai biết thì chỉ giúp em với ! Cám ơn các bác :-*

Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sky.light9530
13-01-17, 08:51 PM
Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client của e không có mục nprec hay npcres luôn bác ơi :(

minhduc_aa
13-01-17, 09:18 PM
Client của e không có mục nprec hay npcres luôn bác ơi :(

Xem comment của mình, trang 32 này nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm theo, nó cũng y như ver tinh sương đấy thôi

nguyennhuloi
16-01-17, 09:29 AM
muốn có đồ Tinh Sương với lằng nhằng các đồ khác thì cứ vác client đi update bản mới nhất của vinagame nhưng lưu ý giữ lại file slistcache.pak trong data nhé bác không lại được cái nó hỏng cái kia:-*

bthhhz
24-01-17, 06:35 AM
vấn đề ở đây không phải chỉ là đồng bộ.
mà là bạn nên coi thử client của bạn đã là client mới nhất của volam.zing chưa.
bạn hãy kiểm tra updatejx14.pak xem có phải là 1.2 gb k

sky.light9530
24-01-17, 12:57 PM
vấn đề ở đây không phải chỉ là đồng bộ.
mà là bạn nên coi thử client của bạn đã là client mới nhất của volam.zing chưa.
bạn hãy kiểm tra updatejx14.pak xem có phải là 1.2 gb k
upjx14pak của e chuẩn 1.2gb bác , đợt lập topic này e có click vào link của bác nào ở trên xong làm theo cách là tải cái patch của sever nào về xả ra và đc rồi . Nhưng khi em chạy server của bác khác và xả patch của server đó thì client lại bị tàng hình và không nhớ cách fix nữa nên giờ bị tiếp nè ! Bác có cái patch nào không bị tàng hình share cho em với . Thanks bác !

bthhhz
24-01-17, 04:10 PM
upjx14pak của e chuẩn 1.2gb bác , đợt lập topic này e có click vào link của bác nào ở trên xong làm theo cách là tải cái patch của sever nào về xả ra và đc rồi . Nhưng khi em chạy server của bác khác và xả patch của server đó thì client lại bị tàng hình và không nhớ cách fix nữa nên giờ bị tiếp nè ! Bác có cái patch nào không bị tàng hình share cho em với . Thanks bác !

vậy là đồng bộ các file goldequip.txt và goldequipres.txt từ sv không lỗi sang sv có lỗi . tìm tên đại khái nhá. vì đã del game rồi nên k nhớ kỹ nữa

minhduc_aa
25-01-17, 05:30 PM
Chắc lấy patch của mình rồi chép đè của người khác vô. Xoá thử file npcres trong patch mới xem. Patch mình npcres còn vì nó là res của skill hoa sơn mà thôi. Thích thì chép vào bản bạn dùng ko thì đơn giản là xoá đi.
Nhưng cũng nên làm theo hd bthhhz nói trên, có thể goldequip.txt mấy bản này khác nhau và patch khác nhau