PDA

View Full Version : Nhờ cao thủ vào giúp em cài đặt Silkroad Offline

nhanthien123
08-01-17, 03:50 PM
Em đang cần 1 bản Sro offline có việt hóa đầy đủ , bản D13 hay 14 gì cũng được . nhờ các anh trong forum hướng dẫn giúp em cách cài và link down Server các bản ấy . em cảm ơn nhiều ạ ( trước giờ chưa cài nên chưa biết gì cả )
Member gà xin mấy a giúp đỡ chứ đừng gạch đá ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhanthien123
08-01-17, 08:46 PM
uopppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppp:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

nyD-vEnus
08-01-17, 10:55 PM
Em đang cần 1 bản Sro offline có việt hóa đầy đủ , bản D13 hay 14 gì cũng được . nhờ các anh trong forum hướng dẫn giúp em cách cài và link down Server các bản ấy . em cảm ơn nhiều ạ ( trước giờ chưa cài nên chưa biết gì cả )
Member gà xin mấy a giúp đỡ chứ đừng gạch đá ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giảm bớt map lại sẽ cân được . SilkRoad setup khá dễ thôi bạn không có gì khó đâu
Tiếc là bây giờ trể rồi bạn gởi inbox cho mình , mình sẽ mail lại cho bạn info Facebook mình rồi hẹn bạn vào ngày mai mình sẽ setup cho bạn nhé

Mong box SilkRoad sẽ sôi động trở lại

hikajaku07
09-01-17, 12:17 AM
Giảm bớt map lại sẽ cân được . SilkRoad setup khá dễ thôi bạn không có gì khó đâu
Tiếc là bây giờ trể rồi bạn gởi inbox cho mình , mình sẽ mail lại cho bạn info Facebook mình rồi hẹn bạn vào ngày mai mình sẽ setup cho bạn nhé

bạn ơi bạn cũng cài giùm mình với được không :(( thích lắm mà không biết cài. please

Kimyuna
08-03-17, 12:25 AM

Giúp mình với, nghiền lắm mà cài mãi ko đc

pofuafat
10-03-17, 04:20 PM
Có 2 cách :
1/ Tự tìm tòi để làm
2/ Mua bản code game.

Hiện tại mấy cái đó chơi cả offline và online đều được hết.
inbox cho các bạn mới có nhu cầu dịch vụ.