PDA

View Full Version : [JX] Xin hỏi Sql 2008 r2 tự động STOP liên tục - Cao nhân chỉ giáo em với ạ

xomnhalalop12
07-01-17, 04:58 PM
Em cài sql 2008r2 chạy đăng ký bình thường nhưng chạy GAME dc 1 tí thì bị STOP cho em hỏi lỗi này có anh(chị) nào bị chưa?
Bật lên 1 tí thì STOP trở lại .
Và fix như thế nào ạ . Em thaks và hậu tạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wermanhme1990
07-01-17, 05:19 PM
bạn vào file log của sql mà xem lỗi rồi google sreach chứ đưa cái hình đó đâu giúp được gì:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xomnhalalop12
07-01-17, 06:58 PM
Vâng ạ trước khi bị stop thì FILE log nó báo vậy

manhdendaica
07-01-17, 07:46 PM
Chạy game võ lâm jx
Đặt biệt là jx win
Chỉ có thêt chạy winserver 2003 nhé bạn

Learning
07-01-17, 09:25 PM
Chạy game võ lâm jx
Đặt biệt là jx win
Chỉ có thêt chạy winserver 2003 nhé bạn

volamnamson làm ăn ngon nhỉ :))