PDA

View Full Version : [JX] Vòng sáng bang hội sever linux

chieudavl
05-01-17, 05:15 PM
Mọi người cho mình hỏi cách add vòng sáng của bang hội giống hình này với, mình đang dùng sever linux, chức năng bang hội Tống và Kim và vòng sáng rực lửa. Mình đang tập add chơi offline tự sướng đỡ buồn, mong mọi người giúp đỡ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bthhhz
09-01-17, 09:15 PM
tính năng thiên tử.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chieudavl
09-01-17, 09:30 PM
tính năng thiên tử.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
cái vòng sáng bang hội đó đẹp ghê, không biết nó nằm ỡ số mấy để add nó vào :(

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

chieudavl
17-01-17, 04:38 PM
giúp em với mọi người ơi :( 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sky.light9530
18-01-17, 05:31 PM
Theo ngu kiến của mình thì cái vòng Quốc Chủ thì chỉ có công thành đc Lâm An , Biện Kinh mới set đc từ chức năng Bang Chủ , còn mấy cái vòng mà có chữ màu hồng trên đầu đó thì bạn xài hàm gán vào đâu đó lấy ra là đc bạn ơi :D mình gà , nói ra ngu kiến thôi ! Nếu bạn muốn lấy vòng sáng có chữ hồng đó thì up file lễ quan lên mình sửa lại cho mà lấy !

chieudavl
18-01-17, 09:20 PM
Theo ngu kiến của mình thì cái vòng Quốc Chủ thì chỉ có công thành đc Lâm An , Biện Kinh mới set đc từ chức năng Bang Chủ , còn mấy cái vòng mà có chữ màu hồng trên đầu đó thì bạn xài hàm gán vào đâu đó lấy ra là đc bạn ơi :D mình gà , nói ra ngu kiến thôi ! Nếu bạn muốn lấy vòng sáng có chữ hồng đó thì up file lễ quan lên mình sửa lại cho mà lấy !
à mình cảm ơn bạn nha, mình còn gà hơn hehee, minh không cần chữ hồng trên đầu :( mình có file spr của vòng sáng đó rồi, giờ mình muốn nhận nó không biết phải nên làm thế nào, nhiều khi mình không công thành mà mình muốn kiếm cái vòng đó nhận để hiện dưới chân như những vòng có chữ hồng á :( không biết nên làm thế nào. Tại mình chơi offline, mình muốn nhận để cho nhân vật mình đi train nhìn thấy đẹp hơn nhìn đỡ chán hehe

sky.light9530
18-01-17, 10:09 PM
à mình cảm ơn bạn nha, mình còn gà hơn hehee, minh không cần chữ hồng trên đầu :( mình có file spr của vòng sáng đó rồi, giờ mình muốn nhận nó không biết phải nên làm thế nào, nhiều khi mình không công thành mà mình muốn kiếm cái vòng đó nhận để hiện dưới chân như những vòng có chữ hồng á :( không biết nên làm thế nào. Tại mình chơi offline, mình muốn nhận để cho nhân vật mình đi train nhìn thấy đẹp hơn nhìn đỡ chán hehe

Cái vòng mà trên đầu có chữ Quốc Chủ đó là chỉ có công thành mới set đc, còn mấy cái vòng như trong hình của bạn là có chữ trên đầu " Nhật Nguyệt Kim Quang " , " Tân Thủ " đó là bạn dùng hàm sẽ lấy ra đc !
Bạn vô mục server1/settings tìm file playertitle.txt và server1/script/global tìm file ·ÈË_Àñ¹Ù.lua lên đây mình viết lại hàm cho bạn tới lễ quan nhận thôi ! Bạn up lên đây đi

chieudavl
18-01-17, 10:16 PM
Cái vòng mà trên đầu có chữ Quốc Chủ đó là chỉ có công thành mới set đc, còn mấy cái vòng như trong hình của bạn là có chữ trên đầu " Nhật Nguyệt Kim Quang " , " Tân Thủ " đó là bạn dùng hàm sẽ lấy ra đc !
Bạn vô mục server1/settings tìm file playertitle.txt và server1/script/global tìm file ·ÈË_Àñ¹Ù.lua lên đây mình viết lại hàm cho bạn tới lễ quan nhận thôi ! Bạn up lên đây đi
ừa bạn, vậy buồn luôn. cái hàm như bạn nói trong setting mình có add hàm nhận được :(nhưng mình mê cái vòng lửa của quốc chủ quá :( tại mình chơi offline đâu có ai đâu mà công thành :D mình chỉ muốn lấy vòng đó để hiện dưới chân cho đẹp chơi đỡ buồn :v tại mình có file spr của vòng đó mà không biết dùng sao, :D