PDA

View Full Version : [KT] Cách khai res add ngoại trang

cutieisme
04-01-17, 11:48 PM
Các bác cho em hỏi đường dẫn khai res ngoại trang vs ạ.
vd có cái nó ghi: equip 49, upgrade 50 mà ko biết res ở đâu

kebactinh86
05-01-17, 12:19 AM
Các bác cho em hỏi đường dẫn khai res ngoại trang vs ạ.
vd có cái nó ghi: equip 49, upgrade 50 mà ko biết res ở đâu
Dạo này box kiếm thế có nhiều thanh niên mới nổi box hỏi đáp có đủ hướng dẫn ko bao giờ tìm add fb hỏi tùm lum xong không được việc quay ra trở mặt trẻ trâu chửi ngược lại mình luôn rõ khổ.Những ng đi trước ngta bỏ vài ba tháng đọc vọc và làm thử mới vỡ vạc và hiểu thêm về res và về sv game nói chung.Thánh bỏ dc 1 ngày vác đi hỏi hết ng này ng nọ ko dc trả lời cái chửi ngược lại ng khác thì chúc thánh tìm dc ng trả lời cho thánh.Chưa ăn dc cháo đã có sẵn tâm lý đá bát bố láo

tongtulenh
05-01-17, 07:36 AM
Dạo này box kiếm thế có nhiều thanh niên mới nổi box hỏi đáp có đủ hướng dẫn ko bao giờ tìm add fb hỏi tùm lum xong không được việc quay ra trở mặt trẻ trâu chửi ngược lại mình luôn rõ khổ.Những ng đi trước ngta bỏ vài ba tháng đọc vọc và làm thử mới vỡ vạc và hiểu thêm về res và về sv game nói chung.Thánh bỏ dc 1 ngày vác đi hỏi hết ng này ng nọ ko dc trả lời cái chửi ngược lại ng khác thì chúc thánh tìm dc ng trả lời cho thánh.Chưa ăn dc cháo đã có sẵn tâm lý đá bát bố láo

Em thấy cái này bác ns đúng nè, em thì chưa làm sv bao h hôm qua ngồi vọc cái skill 150 vs 180 của ktbv mãi k đc, nhưng cũng chẳng biết hỏi ai nên đành chịu, cái cơ bản ai cũng có việc của mình đâu phải ai cũng có thời gian giúp đc đâu.
Còn những thánh trẻ trâu đó cứ unfre đc rồi bác ạ