Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Help - Lỗi không học được kỵ thuật

shjnjchj1786
02-01-17, 06:11 PM
Bác nào biết giúp em với ạ, em cảm ơn nhiều.

Có một vài id Kỵ thuật trong commonitem, ví dụ cụ thể như Kỵ thuật: Huyễn hỏa xích lân thú, khi click và học xong thì chẳng có gì xảy ra cả, list kỵ thuật đã học vẫn như thế, dưới đây là 1 vài hình ảnh về các file liên quan:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Recipe Id trong commonditem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Item đó trong eshiyongpeifang

Script của thú cưỡi tương ứng ( đã kiểm tra impact 5115, hoàn toàn trùng khớp)

Id thú cưỡi tương ứng trong CharMount.txt, cũng đã trùng khớp mọi thứ

Cái em không chắc ở đây là không biết còn file nào liên quan đến cái RecipeId nữa không, mong các cao thủ giúp đỡ[-O<

Sói Đẹp Trai
02-01-17, 08:49 PM
ItemCompound.txt
Ngoài ra ID trong commonItem nó chả liên quan gì cả. CommonItem nó trỏ đến script nào, id item là gì... đại khái như kiểu code script cho item thôi.

shjnjchj1786
02-01-17, 09:18 PM
ItemCompound.txt
Ngoài ra ID trong commonItem nó chả liên quan gì cả. CommonItem nó trỏ đến script nào, id item là gì... đại khái như kiểu code script cho item thôi.

Tks bác nhiều

Nhưng trong ItemCompound cũng có sẵn kỵ thuật này rồi bác ạ, liệu còn file nào nữa không?