PDA

View Full Version : [JX] Đưa icon vào khung đối thoại....

cuongvh93
10-12-16, 10:33 AM
Chào mấy bác, chả là e thấy có mấy sever để icon lên khung đối thoại NPC thấy sinh động quá mà k biết add vào làm sao cả :( bác nào biết mách bảo e với. Cám ơn các bác, e đã thử để (!cy) vào cái khung đối thoại với npc nhưng nó k hiện icon mà chĩ hiện các ký tự đó thôi. Cám ơn các bác nha :x

minhkhanh109
10-12-16, 10:55 AM
Chào mấy bác, chả là e thấy có mấy sever để icon lên khung đối thoại NPC thấy sinh động quá mà k biết add vào làm sao cả :( bác nào biết mách bảo e với. Cám ơn các bác, e đã thử để (!cy) vào cái khung đối thoại với npc nhưng nó k hiện icon mà chĩ hiện các ký tự đó thôi. Cám ơn các bác nha :x
bạn thử cái này thử được không <pic=139>

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

cuongvh93
10-12-16, 11:13 AM
bạn thử cái này thử được không <pic=139>

Cái số 139 là thứ tự icon đúng k bác? cám ơn bác nha để e test thử :D

e test rồi mà nó vẫn hiện ký tự bác ơi :( k có hiện icon :(

minhkhanh109
10-12-16, 11:15 AM
Cái số 139 là thứ tự icon đúng k bác? cám ơn bác nha để e test thử :D

e test rồi mà nó vẫn hiện ký tự bác ơi :( k có hiện icon :(
đúng rồi bác
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thailan
10-12-16, 11:52 AM
đúng rồi bác
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MinhKhanh là ai thế sao để chử ký đó?

minhkhanh109
10-12-16, 12:10 PM
MinhKhanh là ai thế sao để chử ký đó?
mình pr giúp team bên đó thôi bạn

cuongvh93
10-12-16, 10:22 PM
up...... bác nào thông não e với :D

minhkhanh109
11-12-16, 12:32 AM
up...... bác nào thông não e với :D
bác dùng chưa được hay sao bác mình dùng vẫn bình thường mà :(

cuongvh93
11-12-16, 12:41 AM
bác dùng chưa được hay sao bác mình dùng vẫn bình thường mà :(

K đc bác ơi, e dùng <pic=139> thì trên đoạn đối thoại nó vẫn hiện <pic=139> bác ơi :( k có hiện icon :(((

minhkhanh109
11-12-16, 09:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình dùng bình thường mà nhỉ :(

cuongvh93
11-12-16, 09:55 PM

mình dùng bình thường mà nhỉ :(

Cám ơn bác nhiều, ok rồi hehe...............

David_Linh_97
12-12-16, 10:16 AM
cho em hỏi xem thứ tự spr thì xem ntn ạ :(. cho e tks trước ạ

vuduymanh
12-12-16, 12:00 PM
cho em hỏi xem thứ tự spr thì xem ntn ạ :(. cho e tks trước ạ

Có 140 thôi nha link nó là từ <pic=0> đến <pic=140> thôi nhé
140 cái này là 140 cái icon chát trong thanh biểu tượng chỗ chát đó