PDA

View Full Version : [JX] BOSS HKMP và hướng dẫn chỉnh sửa thông số ??????

David_Linh_97
06-12-16, 10:17 AM
Mấy anh cao thủ ai biết bài hướng dẫn nào chỉ fix Boss hoặc ai nhiệt tình thì chỉ em với ạ (1 triệu like cho các anh dzai :v)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
06-12-16, 10:41 AM
Mấy anh cao thủ ai biết bài hướng dẫn nào chỉ fix Boss hoặc ai nhiệt tình thì chỉ em với ạ (1 triệu like cho các anh dzai :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn mở onl phải tự lực cánh sinh chứ ko ai chỉ dẫn tận tình đâu bạn
Ng ta cũng mài mò mới ra

David_Linh_97
06-12-16, 12:08 PM
Muốn mở onl phải tự lực cánh sinh chứ ko ai chỉ dẫn tận tình đâu bạn
Ng ta cũng mài mò mới ra

tại hồi trước e có thấy bài hướng dẫn nên em mạn phép lên hỏi thử ai còn giử link bài đó thì share hoặc chỉ em với cũng được. Biết là tự lực nhưng cũng phải tìm tòi, học hỏi mới hiểu hết được a ơi :D

David_Linh_97
06-12-16, 04:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai cho em hỏi cái số 2598 2661 có nghĩa là gì không ạ

hichay
06-12-16, 05:36 PM
Mấy anh cao thủ ai biết bài hướng dẫn nào chỉ fix Boss hoặc ai nhiệt tình thì chỉ em với ạ (1 triệu like cho các anh dzai :v)

Đọc bài này tự khắc sẽ biết fix boss như thế nào