PDA

View Full Version : [JX] Cài Đặt Võ Lâm JX onl mở port modem và mở web đăng ký onl cho newbie

thanhmeu115
03-12-16, 12:37 PM
mình có 1 bài hướng dẫn rồi nhưng ở đây mình hướng dẫn chi tiét hơn
các bác cứ xem kĩ nhé cài xong cũng đơn giản không khó lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taoaccts13
03-12-16, 01:02 PM
Không biết diễn đàn FGT sập rồi các admin quảng cáo sv ở đâu nhỉ :|

viptai
03-12-16, 01:05 PM
mình có 1 bài hướng dẫn rồi nhưng ở đây mình hướng dẫn chi tiét hơn
các bác cứ xem kĩ nhé cài xong cũng đơn giản không khó lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn cho mình xin link cái giao diện 1024 đi. chỉ cần giao diện 1024 thôi, k cần mấy cái ui của vlmp đâu.

trumbongdem0
03-12-16, 01:26 PM
mình đã làm theo hướng dẫn của anh thanhmieu115 và thành công , cũng nắm dc 1 chút .Nếu bạn nào ko làm dc có thể pm FB mình sẽ giúp những gì mình biết . Cám ơn anh thanhmieu115 nhiều !!!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhmeu115
03-12-16, 05:26 PM
bạn cho mình xin link cái giao diện 1024 đi. chỉ cần giao diện 1024 thôi, k cần mấy cái ui của vlmp đâu.

bác tải ui này cài vào client trước
xong rồi bac mới chép đè ui 1024x768 zoo là được
hiện đang lỗi kì trân các và 1 số thứ

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình đã làm theo hướng dẫn của anh thanhmieu115 và thành công , cũng nắm dc 1 chút .Nếu bạn nào ko làm dc có thể pm FB mình sẽ giúp những gì mình biết . Cám ơn anh thanhmieu115 nhiều !!!!

pm quài k thấy trả lời vậy bác

trumbongdem0
03-12-16, 07:34 PM
Em PM FB anh hoài mà ko thấy trã lời

094103
06-12-16, 12:28 AM
chủ thớt cho e hỏi mở jx win có giống như linux k ạ
còn port mình coi theo bishop phải k
bài đăng rất hữu ích Thanks nhiều ạ

thanhmeu115
06-12-16, 12:31 PM
chủ thớt cho e hỏi mở jx win có giống như linux k ạ
còn port mình coi theo bishop phải k
bài đăng rất hữu ích Thanks nhiều ạ

jxwin thì mình không biết còn mở pỏt thì mặc định mở 4 pỏt đó

hackervnk
10-12-16, 02:01 AM
mình bị lỗi chỗ khởi động , không biết sữa ntn bạn giúp mình với [ERROR]Failed to connect to Paysys[192.168.1.11:5002]