PDA

View Full Version : [JX] Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot

hichay
30-11-16, 11:19 AM
Hôm nay rãnh không có gì làm up cái server 3tr của bạn hungdevjx gì đó đang bán cho ae lấy về tham khảo .

Link Server + Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn config web :

Các bạn vào phpmyadmin trên xampp attack file jxaccount.sql

rồi vào httdocs\Server\config\configserver.php edit lại serverName user và pass sa và database

Lưu ý web chạy trên SQL 2k5 trở lên và xampp 1.7.1 nha các bạn

Các bạn vào đường dẫn trên centos : jxser\server1\script\global xóa file anti_client.lua mới vào game được nhé

PS: AE có lòng thi click quảng cáo dùm nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz1
30-11-16, 11:23 AM
Sv lượm nhặt và web sida đây á=))

khainqps01237
30-11-16, 11:24 AM
Một thanks cho em nó tỏa cmn sáng (*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)

minhduc_aa
30-11-16, 11:59 AM
Thời buổi này đúng là không có gì là bí mật. $-) sao hung không up public mà là hichay up vậy. Bộ có cãi nhau à =)) đoán thôi đừng ném đá mình

trungkhuyen
30-11-16, 12:02 PM
cái sever này là Linux à.. :D .......

HungDevJX
30-11-16, 12:32 PM

Úp tiếp lên trang 1 cho thím hicchay =)) còn bộ 2 nè ai lấy UP luôn =)) full tranminhdo =))

P/s: lấy cái ních chữ hồng ra đây nói chuyện :)) :)) Coi chứ tao share lun hàng bthhz ra đó :)) hàng đó tưởng ra sao cùi bắp bỏ mẹ =))

hichay
30-11-16, 12:33 PM
Thời buổi này đúng là không có gì là bí mật. $-) sao hung không up public mà là hichay up vậy. Bộ có cãi nhau à =)) đoán thôi đừng ném đá mình

có quen biết gì đâu mà cãi với k cãi bạn

KangGary
30-11-16, 12:35 PM
Hóng full tranminhdo của Hungdevjx ;;);;);;)

hichay
30-11-16, 12:35 PM

có share là tốt bạn àk . lượm nhặt nhưng cái cót người ta share còn bạn thử pulic server bạn lên đây cho ae tham khảo đi

trumbongdem0
30-11-16, 12:44 PM
Hôm nay rãnh không có gì làm up cái server 3tr của bạn hungdevjx gì đó đang bán cho ae lấy về tham khảo .

Link Server + Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn config web :

rồi vào httdocs\Server\config\configserver.php edit lại serverName user và pass sa và database

Các bạn vào đường dẫn trên centos : jxser\server1\script\global xóa file anti_client.lua mới vào game được nhé

hichay
30-11-16, 12:51 PM

Patch nằm trong folder server lun đó bạn .

HungDevJX
30-11-16, 01:05 PM
Cảm ơn thím hicchay làm makettinh dùm e :)) :)) coi chừng e bảo pham tuân share hàng bthhhz đó :)) :)) hàng tưởng thế nào! Code ngu bỏ bú :)) :)) nhìn cái cách code là biết dân ................................ Lập trình pascal lớp 10 rồi :)) :))

P/s: chú ý ! miệng nói hàng dỏm! nhưng tay thì tải về :)) :)) thứ này e biết mà :))
--E đi dùng UI đánh sập Kingsoft đâyt =)) ae đừng cản em

--- Chế độ gộp bài viết ---

có share là tốt bạn àk . lượm nhặt nhưng cái cót người ta share còn bạn thử pulic server bạn lên đây cho ae tham khảo đi

Pulic lên cho ng ta cười vào mặt à :)) :)) code pro qá mà

Hóng full tranminhdo của Hungdevjx ;;);;);;)

hàng này tranminhdo mà thím :! :!

ntq9593
30-11-16, 01:13 PM
đầy đủ tính năng và hạng ? ko mấy thím 8->

hichay
30-11-16, 01:15 PM
đầy đủ tính năng và hạng ? ko mấy thím 8->

tính năng thì full hạng? thì 5tr có hạng ? cho bác liền và ngay :-@

bthhhz
30-11-16, 01:19 PM

mình không hề comment trên nhé. nick đó là fan cuồng của mình đấy :D

Linh_JX
30-11-16, 01:31 PM
Cảm ơn thím hicchay làm makettinh dùm e :)) :)) coi chừng e bảo pham tuân share hàng bthhhz đó :)) :)) hàng tưởng thế nào! Code ngu bỏ bú :)) :)) nhìn cái cách code là biết dân ................................ Lập trình pascal lớp 10 rồi :)) :))

P/s: chú ý ! miệng nói hàng dỏm! nhưng tay thì tải về :)) :)) thứ này e biết mà :))
--E đi dùng UI đánh sập Kingsoft đâyt =)) ae đừng cản em

Pulic lên cho ng ta cười vào mặt à :)) :)) code pro qá mà

hàng này tranminhdo mà thím :! :!
có những câu tự nói hay vãi bác ơi. còn bác Lập trình pascal lớp mấy vậy :))))))

HungDevJX
30-11-16, 01:40 PM
có những câu tự nói hay vãi bác ơi. còn bác Lập trình pascal lớp mấy vậy :))))))

e lập trình pascal lớp 4 :>:> :> Sao sửa cmt hoài vậy Thím keo_ngot bạn của bác nay ở đâu rồi :)) =)) mấy bác chờ e xí E đánh lol cái :)) =))

Linh_JX
30-11-16, 01:57 PM
e lập trình pascal lớp 4 :>:> :> Sao sửa cmt hoài vậy Thím keo_ngot bạn của bác nay ở đâu rồi :)) =)) mấy bác chờ e xí E đánh lol cái :)) =))

thứ nhất : Kẹo_ Ngọt bộ có liên quan gì đến t à ?
thứ hai : mày tự cao trong clbgamesvn lúc nào cũng là "trình cao hiểu rộng". mày xem lại mấy cái bài mày chỉ người ta nhé. chỉ nói được chứ không bao giờ biết lỗi đó nằm đâu :).
thứ ba : mày hơn người ta đi rồi hã cmt câu " trình pascal: oke.
Thứ tư : sủa hay không mày tự hiểu . sủa mà có thằng kết bạn skype hỏi tao đấy :).
thứ năm : mày bán sever 3tr " sever coppy bên này quăng qua kia " =]]z.
thứ sáu : máy bán bộ web cho người ta 300k :)) . m đưa đại 1 bộ web lõm của mày cho ngta rồi họ muốn làm gì làm chạy được hay không tùy họ.

tagtag15
30-11-16, 01:58 PM

xếp hạng 3tr thôi :D............

HungDevJX
30-11-16, 02:00 PM
thứ hai : mày tự cao trong clbgamesvn lúc nào cũng là "trình cao hiểu rộng". mày xem lại mấy cái bài mày chỉ người ta nhé. chỉ nói được chứ không bao giờ biết lỗi đó nằm đâu :).
Thứ tư : sủa hay không mày tự hiểu . sủa mà có thằng kết bạn skype hỏi tao đấy :).
thứ sáu : máy bán bộ web cho người ta 300k :)) . m đưa đại 1 bộ web lõm của mày cho ngta rồi họ muốn làm gì làm chạy được hay không tùy họ.

k biết chạy web thì hỏi ! ,.mmmmm :)) :)) :)) còn liên quan j đến code :)) web lỏm :)) thì m hack dùm đi :))
Và cuối cùng web là tao chạy hay mày chạy mà m nói :))

SV chạy bên này coppy bên này m chỉ ra hộ cái !

Linh_JX
30-11-16, 02:02 PM
k biết chạy web thì hỏi ! ,.mmmmm :)) :)) :)) còn liên quan j đến code :)) web lỏm :)) thì m hack dùm đi :))

câu cmt hay đấy :))). tự suy nghĩ lại câu cmt rồi móc họng nữa nhé :)))

bthhhz1
30-11-16, 02:27 PM

Thằng này cùi bắp thí mọe, mở miệng là phán xét người khác
Đi xin xỏ, nhờ vả cả làng, xong việc là táp người luôn.
Cũng hên là mình chưa giúp gì, không bị cắn đau lắm.

changerlife
30-11-16, 02:34 PM
Bộ web này chạy được hình như phải dùng database game khác ,dùng database game mặc định của nó sẽ mất 1 table thì phải.web này có thể chạy trên SQL 2000 lun mà
Không biết bộ này admin có hoạt động không ?

bthhhz1
30-11-16, 03:14 PM

1. Lừa cùng 1 lò, huynh đệ tương tàn
2. Lừa cùng 1 lò, người tung kẻ hứng
Tội cho Nam Cung quá. Sv đầu gà đít vịt mà suốt ngày bị đem tên tuổi ra gắn mác rao bán:(

thanhmeu115
30-11-16, 04:40 PM
vụ gì mà căng quá các bác cơ mà có
bác nào hướng dẫn giúp em chi tiết vụ úp làm sao chạy web được không

bthhhz
30-11-16, 05:14 PM
câu cmt hay đấy :))). tự suy nghĩ lại câu cmt rồi móc họng nữa nhé :)))

Hơi đâu m đôi co vs nó chi Linh. Nó sinh sau đẻ muộn. Thời mình thì nó còn chưa biết cái gì. Nên thôi để nó ảo chút đi.
À mà quên. Từ hồi yahoo k còn xài đc t mất liên lạc vs m luôn. Nay mày dùng fb hay sky thì inb cho t nhé.
vs có thông tin của lão ken (langthang.timnangtamsu) thì gửi t luôn.

ê ku. Muốn thì lập nick nào tên mình ra nhen. Sao cứ AntiFan mình thế

bthhhz
30-11-16, 05:21 PM

Thôi linh ơi. Tao học hóa dầu nên pascal học tới đó thôi. Nó cao hơn nó lớp 4 .
Mày cũng thừa biết t lớp mấymaf phải k linh. kkkk
Mình già cả r. rút đi.

Còn thằng Phạm Tuân nó nhắc tới m biết ai k
MZG Tuân đấy . Dặn hỏi mua sv suốt t mới bán cho vì t đi làm k còn làm game đc.
Mua xong giao có 1 nửa tiền. còn chạy luôn r. kkk
Trên fb tao thấy nó còn mua domain của người ta k đưa tiền người ta pm t nữa kìa.
Tội nghiệp cho cái danh tiếng Admin maze-gamevn cả mấy năm mà giờ thấy trốn chui trốn lủi. Bịa chuyện vs thằng bán domain là bị công an bắt đồ ms ghê

Nguyễn Huỳnh Đức ơi. Bớt bớt lại đi em. Để lớp sau lên còn khôn chứ k dốt hết đấy em.

thanhmeu115
30-11-16, 05:26 PM
Bộ web này chạy được hình như phải dùng database game khác ,dùng database game mặc định của nó sẽ mất 1 table thì phải.web này có thể chạy trên SQL 2000 lun mà
Không biết bộ này admin có hoạt động không ?

bác giúp em chạy web với được k bác

thanh99
30-11-16, 06:12 PM

cụ này trùm lừa đảo ở clb ae chú ý cẩn thận tiền mất tật mang...

upppppppppppppppppppppppppp

tagtag15
30-11-16, 06:35 PM
cụ này trùm lừa đảo ở clb ae chú ý cẩn thận tiền mất tật mang...

upppppppppppppppppppppppppp

lừa ông cố nội mày hả thằng chó ăn cứt .. dm mày ngon xg bố đừng ở đây sủa như chó . từ nay gặp bố câm họng :-c:-c:-c:-c:-c

hichay
30-11-16, 06:39 PM
Chú trả giá vậy sao làm ăn dc . :))

Mấy chú mấy thím bớt cãi nhau đi . topic e share mà cứ lôi trình này trình nọ ra hoài . ae có cái gì hay cứ share cho ae dùng cãi nhau chi cho mệt vl thế

bthhhz1
30-11-16, 07:01 PM

1 lũ trẻ trâu lừa đảo chơi với nhau=))

thanhmeu115
30-11-16, 07:12 PM
Chú trả giá vậy sao làm ăn dc . :))

Mấy chú mấy thím bớt cãi nhau đi . topic e share mà cứ lôi trình này trình nọ ra hoài . ae có cái gì hay cứ share cho ae dùng cãi nhau chi cho mệt vl thế

[Err] 1115 - Unknown character set: 'utf8mb4'
[Err] /*!40101 SET NAMES utf8mb4 */;
[Msg] Finished - Unsuccessfully
mình cài sql 2005 rồi mà sao mình inport jxacconut thì báo lỗi này là sao bác

khanhhello9091
30-11-16, 09:36 PM
mấy chú cứ cãi nhau với share đi..:)) để bọn em được nhờ :)) ..kkkkkkkkkkkkk

khanhhello9091
30-11-16, 09:48 PM

Hướng dẫn config web :

bác hichay cho mình hỏi..cái sever bác share..báo boss có đúng giờ k bác..

kenh14
30-11-16, 10:08 PM

Bác này nói chuẩn nè :) bạn hùng với mình k có gì gọi là pro cả. biết 1 số code ltinh thôi đem kinh doanh. dù gù cũng biết kiếm tiền trên kiến thức. nhưng giá hơi chua :)

thanh99
30-11-16, 10:24 PM
lừa ông cố nội mày hả thằng chó ăn cứt .. dm mày ngon xg bố đừng ở đây sủa như chó . từ nay gặp bố câm họng :-c:-c:-c:-c:-c

con chó nay lừa đảo nha ae !!

ae cẩn thận tiền mất tật mang

KangGary
30-11-16, 10:27 PM
Ở đâu có tagtag ở đó có thanh99 :)

vn_soldier
30-11-16, 10:29 PM

ông lừa đảo trùm top 1, top 2 clbgamesvn rồi, ngại gì nữa tới luôn đi

JXDev
30-11-16, 10:32 PM
Lần nào có cái gì mới mẻ là y rằng các bác cãi nhau buồn dễ sợ . Sống hòa bình như em đi :D

thanh99
30-11-16, 10:33 PM
Ở đâu có tagtag ở đó có thanh99 :)

PR dùm thôi kk. biết mấy anh đó số má đâu dám đụng :v

Tag15 trùm lừa đảo CLB ae newbe cẩn thận.

HungDevJX
30-11-16, 10:34 PM
chữ HỒNG clb NÀY pro lắm!! Lật lại bài core dump mà đọc là cười Méo nhặt dc mồm thôy =)) =)) UP lên nào

cuongvh93
30-11-16, 10:56 PM
1 lũ trẻ trâu lừa đảo chơi với nhau=))

E chưa từng lừa đảo ai ở cái forum này nha bác, cũng chưa từng gây war này nọ, cũng chưa từng chữi ai 1 câu.

KangGary
30-11-16, 10:59 PM
E chưa từng lừa đảo ai ở cái forum này nha bác, cũng chưa từng gây war này nọ, cũng chưa từng chữi ai 1 câu.

Quote thằng gây war đó làm gì, cứ lờ sang 1 bên, topic nào cũng lải nhải có 1 câu :-?

HungDevJX
30-11-16, 11:05 PM
đi đâu cho khỏi cũng chỉ có 1 người =))

thanh99
30-11-16, 11:06 PM
nếu có não thì lấy Scprit ra đọc đừng cmt như thằng ngu rồi ấy =)) =)) m lấy hộ 1 sv linux trên clb ra = Sv này :)) tao chưa test thử đúng hàng tao chưa :))

bác còn cái sever nào không Sell cái đi

n4poleong
30-11-16, 11:06 PM
nếu có não thì lấy Scprit ra đọc đừng cmt như thằng ngu rồi ấy =)) =)) m lấy hộ 1 sv linux trên clb ra = Sv này :)) tao chưa test thử đúng hàng tao chưa :))

sv nay CTC ah.................................

Linh_JX
30-11-16, 11:12 PM
Thôi linh ơi. Tao học hóa dầu nên pascal học tới đó thôi. Nó cao hơn nó lớp 4 .
Mày cũng thừa biết t lớp mấymaf phải k linh. kkkk
Mình già cả r. rút đi.

Còn thằng Phạm Tuân nó nhắc tới m biết ai k
MZG Tuân đấy . Dặn hỏi mua sv suốt t mới bán cho vì t đi làm k còn làm game đc.
Mua xong giao có 1 nửa tiền. còn chạy luôn r. kkk
Trên fb tao thấy nó còn mua domain của người ta k đưa tiền người ta pm t nữa kìa.
Tội nghiệp cho cái danh tiếng Admin maze-gamevn cả mấy năm mà giờ thấy trốn chui trốn lủi. Bịa chuyện vs thằng bán domain là bị công an bắt đồ ms ghê

Nguyễn Huỳnh Đức ơi. Bớt bớt lại đi em. Để lớp sau lên còn khôn chứ k dốt hết đấy em.

hư cả một thế hệ ><. rồi Bthhhz à =]]z t không tranh luận nữa :)))

HungDevJX
30-11-16, 11:15 PM
bthhhz à :)) =)) =)) chắc hẳn là UI đánh sấp ks nữa =))

P/s :/Console
hoainiemvolam là của tao bán giá 10tr

Ôi chữ hồng clb nói ra đéo ngậm dc mồm

Thôi mọi người ơi! Tạo Học kiến trúc nên học pascal lớp 4 không dc sao :))

Cái web sida dụ thằng nhỏ phú yên giao dich 3tr =)) còn đồi gặp ún cf gd trực tiếp ôi vler cái ních CLB chữ Hồng nói thì nhớ ra spam Lúc SV win thì bị chửi cho bỏ ngu!

Lớp sau a bthhz và linh_jx k ngu đâu mấy a yên tâm............... vì có ng giành ngu hết rồi :)) Thanh niên ngu người Cao đẳng và Đại Học đéo cùng đăng cấp để nch

P/s: Đến tranh luận vs chữ hồng clb nữa nhiêu đó đủ rồi :)) tao còn bận học để nuổi sống bản thân tao oke!!! Đẹp trai k có gì sai cả!

Linh_JX
01-12-16, 01:46 AM

Cái web sida dụ thằng nhỏ phú yên giao dich 3tr =)) còn đồi gặp ún cf gd trực tiếp ôi vler cái ních CLB chữ Hồng nói thì nhớ ra spam Lúc SV win thì bị chửi cho bỏ ngu!

Lớp sau a bthhz và linh_jx k ngu đâu mấy a yên tâm............... vì có ng giành ngu hết rồi :)) Thanh niên ngu người Cao đẳng và Đại Học đéo cùng đăng cấp để nch

P/s: Đến tranh luận vs chữ hồng clb nữa nhiêu đó đủ rồi :)) tao còn bận học để nuổi sống bản thân tao oke!!! Đẹp trai k có gì sai cả!

mày lại ngứa à thằng kia ?. chữ Hồng thì sao? bộ có phân biệt nữa à. ?. có ngu thì cũng không ngu như mày nhé. !. mày là cái dạng " ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ". Cái gì không biết thì im lặng đừng tỏ ra như mình biết rồi chỉ người ta. Server win không biết chạy thì đừng có nói sv win gì ở đây mày ạ
còn linux không biết code thì đừng bán sever : LINK HỎI CODE NHẬN TRANG BỊ HKMP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thêm cái Ngu ở đây nữa : =]]z (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đối t mày như " Thùng Rỗng Kêu To "
mày nên im cái miệng lại. còn muốn ăn thua thì hành động chứ đừng có cái miệng nữa.

mày lại ngứa à thằng kia ?. chữ Hồng thì sao? bộ có phân biệt nữa à. ?. có ngu thì cũng không ngu như mày nhé. !. mày là cái dạng " ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ". Cái gì không biết thì im lặng đừng tỏ ra như mình biết rồi chỉ người ta. Server win không biết chạy thì đừng có nói sv win gì ở đây mày ạ
còn linux không biết code thì đừng bán sever : LINK HỎI CODE NHẬN TRANG BỊ HKMP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bày đặt xóa topic mod ơi có người phá =]]z.
thêm cái Ngu ở đây nữa : =]]z (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đối t mày như " Thùng Rỗng Kêu To "
mày nên im cái miệng lại. còn muốn ăn thua thì hành động chứ đừng có cái miệng nữa.

bthhhz
01-12-16, 06:18 AM
còn linux không biết code thì đừng bán sever : LINK HỎI CODE NHẬN TRANG BỊ HKMP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn linux không biết code thì đừng bán sever : LINK HỎI CODE NHẬN TRANG BỊ HKMP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bày đặt xóa topic mod ơi có người phá =]]z.

Thôi dẹp linh ơi =]]z ! Tao cũng mệt vs trẩu rồi =]]z ! Nói thế nào nó nói cũng đc. Mày hơi đâu =]]z.
Tao thấy tao cũng phát mệt vs cái thứ này rồi =]]z

MrHarryPotter
01-12-16, 06:58 AM
Server có Anti Nam Cung 3tr

CLB game hót nhỉ

HungDevJX
01-12-16, 09:06 AM

M ngứa háng à. m code đây thử bố mày code dc không. SV win k chạy thì lq đéo j đến code thằng óc lợn. M code dc j show lên đây thử bố mày code dc k :)):)):)):)):)):)):)) xàm lol qá đó con trai ạ. bớt . xàm lol ở topic này cái thằng trẻ trâu. Bộ đụng đến miếng cơm mày à hay sao nhao vô cắn bố thế. Đéo liên quan nhào vố cắn như đúng rồi. Cút..
P/s Đẹp trai k có j sai nhé thằng chữ hồng

hoangtu_eck94
01-12-16, 10:35 AM
có ai dạy dev jx ko nhỉ :))..............................

Domino9990
01-12-16, 10:55 AM
topic chia sẽ không lẽ giờ thành đấu trường đâ m ché m sao. haizz. ai dùng thì dùng không dùng thì thôi nên tôn trọng chủ topic xíu

bthhhz1
01-12-16, 11:05 AM
M ngứa háng à. m code đây thử bố mày code dc không. SV win k chạy thì lq đéo j đến code thằng óc lợn. M code dc j show lên đây thử bố mày code dc k :)):)):)):)):)):)):)) xàm lol qá đó con trai ạ. bớt . xàm lol ở topic này cái thằng trẻ trâu. Bộ đụng đến miếng cơm mày à hay sao nhao vô cắn bố thế. Đéo liên quan nhào vố cắn như đúng rồi. Cút..

Sợ có thằng nhọ mặt.
Trình ku em tới đâu lạ gì. Share cái sv đầu gà đít vịt xong tự cho mình là pro mới hài=))
Chạy quanh xin xỏ cả làng còn bày đặt nhận viết script thuê, éoo nhịn dc cười=))

Đi đâu cũng rêu rao cái mác NamCung, bản thân thì có cái mọe gì.
Sống núp đjt người khác mà vẫn còn ngông
Thể loại đầu củ hành, đít củ tỏi, não con ruồi=;

minhduc_aa
01-12-16, 11:20 AM
topic chia sẽ không lẽ giờ thành đấu trường đâ m ché m sao. haizz. ai dùng thì dùng không dùng thì thôi nên tôn trọng chủ topic xíu

Gì chứ rớ vô tiền là căng thẳng lắm. .................................................. .................................................. ..................................

hichay
01-12-16, 11:29 AM
vẫn chưa hết war àk . người nhịn một câu có chết ai đâu

thanhmeu115
01-12-16, 11:53 AM
bác nào hảo tâm giúp em với em cài toàn lỗi

minhkhanh109
01-12-16, 12:04 PM
bạn mở database lên xóa chỗ đó đi add lại thử được không

thanhmeu115
01-12-16, 12:05 PM
bạn mở database lên xóa chỗ đó đi add lại thử được không

bác temviuew giúp em được không ạk em cài sql 2k5 rồi mà database k tìm không thấy dòng đó

thanhmeu115
01-12-16, 01:22 PM

kubiqbdhdndt
01-12-16, 01:31 PM
ai help em với,sao vào game thì bị out ra,nó thông báo là bị gm kich,fix sao vậy mấy bác

Linh_JX
01-12-16, 02:19 PM

vậy xin anh quăng cái sv mà a đã mỡ online đáy . a quăng web lên em xem trình anh cái a ơi :(( :))) em chưa mỡ mang tầm mắt cái trình code chức năng thu hút thế nào mà bán server 3tr :((( em thấy Code Chức Năng Câu Cá hay quá a :)). đâu mình thử với nhau chức năng này chơi anh ơi :))) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . code xong quay video luôn anh ơi. em muốn xem cái trình anh quá :(((.

thanhmeu115
01-12-16, 03:26 PM
các bác ơi em cài được tới đây rồi mà sao báo kết nối tới SV thất bại vậy
em cài cả trên sql 2k , 2k5
nhưng em chạy xampp-win32-5.6.3
thì mới chạy được còn
xampp 1.7.1 thì báo lỗi

hotsummerboy
01-12-16, 03:32 PM
thì mới chạy được còn
xampp 1.7.1 thì báo lỗi
Mở cái file jxaccount lên xóa cái chữ mb4 đi thử xem

thanhmeu115
01-12-16, 03:37 PM
Mở cái file jxaccount lên xóa cái chữ mb4 đi thử xem

bác có rảnh không temview giúp em được không ak

hotsummerboy
01-12-16, 04:03 PM
bác có rảnh không temview giúp em được không ak

Mình cũng đang bí nhưng qua dc cái khuc này rồi. skype bác là gì?

nhoxpk2707
01-12-16, 06:24 PM
Lạc đề xíu xin a linh và a bthhhh cho e xin lại cái fb để liên lạc em tên thành ạ fb e 0962496250

thanhmeu115
01-12-16, 06:30 PM
Mình cũng đang bí nhưng qua dc cái khuc này rồi. skype bác là gì?

bác check ib dj ạk temview giup em voi

minhduc_aa
01-12-16, 08:39 PM
tuyển ae hợp tác mở sever đây em có sever 5tr mua của trần minh đô mấy bác ai hợp tác lh fb em nhé fb/TraiDauAcDoc lh đi em mở ra test ok thì ae mình hợp tác nhé vì 1 san chơi vì 1 đam mê

[-( Hết server xài rồi lại server 5 tr. Nghe mắc mệt. Giữa hai server 3tr và 5tr có gì khác nhau bạn nhỉ?:Laluot_151::Laluot_149:

vanhoctk1
01-12-16, 08:56 PM
Các cậu cho mình hỏi chút server này mở online bằng modem như nào nhỉ hướng dẫn mình xíu được không? thanks

thanhmeu115
01-12-16, 09:09 PM
Các cậu cho mình hỏi chút server này mở online bằng modem như nào nhỉ hướng dẫn mình xíu được không? thanks

minhkhanh109
01-12-16, 09:32 PM
tuyển ae hợp tác mở sever đây em có sever 5tr mua của trần minh đô mấy bác ai hợp tác lh fb em nhé fb/TraiDauAcDoc lh đi em mở ra test ok thì ae mình hợp tác nhé vì 1 san chơi vì 1 đam mê
thanh niên này kinh doanh được nè

Sever 5tr trần minh đô tui onl 8 lần rồi 1 lần onl nữa tháng hút trừ chi phí ra gom được hơn 4tr kkk có gì pmmm ta ta giúp cho 0981026307 ban ngày ta mới rảnh nha ban đêm thì miễn bàn do ở nhà ko coa máy tính ko giúp được ngày mai bảo kim làm việc ta rút tiền ra đi mua laptop rồi mới onl được 24/24

Như Tiêu Đề do ko biết gì về sever và ko đủ trình để đáp ứng nhu cầu người chơi Dẫn đến sever sập nên cần chuyển nhượng lại sever với giá rẻ cho ae online hút máu nhé , ai có nhu cầu thì cứ alo SDT 0981026307 nhé mình rất ít onl nên nếu ae cần test sever thì cứ alo nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bthhhz
01-12-16, 09:45 PM
[-( Hết server xài rồi lại server 5 tr. Nghe mắc mệt. Giữa hai server 3tr và 5tr có gì khác nhau bạn nhỉ?:Laluot_151::Laluot_149:

câu nói hay nhất của bạn đức :D

rongden220
01-12-16, 10:31 PM
Các bạn cho hỏi cách fix lỗi:

Nhan vat ..........................co y pha hoai server
GM kick out player one.

JXDev
01-12-16, 10:50 PM
Thôi các bác ơi . Chấm dứt cãi nhau đi giữ chút ôn hòa cho Box VLTK . Box VLTK giờ Mod ko còn hoạt động nữa các bác lại làm nó loạn lên :(.Buồn

minhkhanh109
01-12-16, 10:55 PM
Thôi các bác ơi . Chấm dứt cãi nhau đi giữ chút ôn hòa cho Box VLTK . Box VLTK giờ Mod ko còn hoạt động nữa các bác lại làm nó loạn lên :(.Buồn
Jx dev bạn còn giữ Ui này không cho mình xin lại với. cảm ơn bạn

minhduc_aa
02-12-16, 05:39 AM
Các bạn cho hỏi cách fix lỗi:

Nhan vat ..........................co y pha hoai server
GM kick out player one.

Cái lỗi này chỉ ở server bạn chơi nó đang online chứ chơi off mình chưa gặp qua

thanhmeu115
02-12-16, 06:38 AM
thì mới chạy được còn
xampp 1.7.1 thì báo lỗi
helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppp

hichay
02-12-16, 08:43 AM
helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppp

kiểm tra lại pass SQL

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhmeu115
02-12-16, 10:02 AM
kiểm tra lại pass SQL

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

em cài pas 1234560123 theo pass cua database luon đó bác mà vẫn không kết nối được bác có thể temview giúp em được không ạk

rongden220
02-12-16, 12:45 PM
Cái lỗi này chỉ ở server bạn chơi nó đang online chứ chơi off mình chưa gặp qua.

Em chơi offline bác ơi.

Có ai test server này chưa, có bị lỗi vào game xong bị đá ra ko

Chủ Thớt hoặc ai đó chỉ cho cách fix với!

bthhhz1
02-12-16, 01:20 PM
vậy xin anh quăng cái sv mà a đã mỡ online đáy . a quăng web lên em xem trình anh cái a ơi :(( :))) em chưa mỡ mang tầm mắt cái trình code chức năng thu hút thế nào mà bán server 3tr :((( em thấy Code Chức Năng Câu Cá hay quá a :)). đâu mình thử với nhau chức năng này chơi anh ơi :))) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . code xong quay video luôn anh ơi. em muốn xem cái trình anh quá :(((.

xoắn não nhanh vậy e
:)):)):)):))

22sac22
02-12-16, 02:29 PM
.

Em chơi offline bác ơi.

Có ai test server này chưa, có bị lỗi vào game xong bị đá ra ko

Chủ Thớt hoặc ai đó chỉ cho cách fix với!

vào jxser\server1\script\global xóa file anti_client.lua chưa bạn

trumbongdem0
02-12-16, 06:55 PM
cái script anh gán cho con hỗ trợ tân thủ nó nằm đâu vậy anh em kiếm hoài ko thấy , chỉ giúp em với

luandaik
02-12-16, 07:19 PM
Các bác ơi em mới tập cài JX ai cho em xin cái cliend với ạ cám ơn các bác nhìu nhìu hihi

thinkiem
02-12-16, 09:54 PM
Không liên quan ! E dùng viettel 40Mb nvpt 10Mb vô 4rum chạy không nổi ! Dùng 3G mimax thì vô ầm ầm ! Ai giải thích hộ phát !!

hichay
02-12-16, 10:46 PM
cái script anh gán cho con hỗ trợ tân thủ nó nằm đâu vậy anh em kiếm hoài ko thấy , chỉ giúp em với

Script/hotrotanthu

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh

trumbongdem0
03-12-16, 07:44 PM
Anh Hichay có thể giúp em lần cuối cùng dc ko lần cuối cùng thôi : Em muốn sửa lại phần vào phái nhận skill từ 1x>>>6x thôi bõ phận nhận skill 8x . Anh có thể chỉ giúp em đường dẫn tới file đó dc ko ạ . Cám Ơn anh Hichay nhiều

JXDev
03-12-16, 09:08 PM
Anh Hichay có thể giúp em lần cuối cùng dc ko lần cuối cùng thôi : Em muốn sửa lại phần vào phái nhận skill từ 1x>>>6x thôi bõ phận nhận skill 8x . Anh có thể chỉ giúp em đường dẫn tới file đó dc ko ạ . Cám Ơn anh Hichay nhiều

\jxser\server1\script\global\¸÷ÅɽÓÒýµÜ� �Ó\

Vào thư mục đó trong mấy file lụa là môn phái ấy . Tìm đến function go() nhìn xuống dưới sẽ thấy add_cy(80) là thúy yên chỉnh số trong cái () thành 80 . Mấy phái khác thì cũng có add_ cứ tìm như vậy đủ 10 phải trong file lụa chỉnh lại

trumbongdem0
03-12-16, 09:34 PM
cám ơn anh nhiều lắm . để em mò thữ ạ

tvnnam
04-12-16, 12:16 AM
cho mình xin vài thông tin về sever này phát? đang bận việc nên ngại test quá...........ACE nào biết và đã test thì cho mình xin ít thông tin nhé....:-/ thấy bảo sever 3 triệu nên cũng tò mò:-? có gì hot so với các sever đã share trên CLB ko?

Learning
04-12-16, 12:21 AM
cho mình xin vài thông tin về sever này phát? đang bận việc nên ngại test quá...........ACE nào biết và đã test thì cho mình xin ít thông tin nhé....:-/ thấy bảo sever 3 triệu nên cũng tò mò:-? có gì hot so với các sever đã share trên CLB ko?

chắc ko bị core dump goddess .

tvnnam
04-12-16, 12:26 AM
chắc ko bị core dump goddess .

cái lỗi này online mới cần... chứ chơi off như mình thì cần gì bạn:)>- hj....dù sao cũng cảm ơn bạn đã relay**== bạn nào cho mình thêm ít thông tin và hình ảnh về sever này thì tốt quá....cảm ơn nhiều

cuongvh93
04-12-16, 12:33 AM
Các huynh cho hỏi mình add NPC vào như thế nào để NPC đó mình k click vào đối thoại đc vậy? ví dụ như ngôi nhà hay cái cổng đó :D cám ơn AE :D

JXDev
04-12-16, 02:27 AM
Các huynh cho hỏi mình add NPC vào như thế nào để NPC đó mình k click vào đối thoại đc vậy? ví dụ như ngôi nhà hay cái cổng đó :D cám ơn AE :D

Em thì làm cách vào npcs.txt kiếm thằng NPC ấy chỉnh cột Kind về số 3 hay 4 5 gì đó là ko click dk ;))

vuduymanh
04-12-16, 06:27 AM

Server này là bản trần mình đô bán 5tr hồi nọ
Giống bản mình có, mình thấy bác đô bảo bản này là full script

trumbongdem0
04-12-16, 09:00 AM
sv này bị lỗi nhận thưởng theo cấp mình phải sửa lại mấy anh ơi

tvnnam
04-12-16, 09:04 AM
Bạn nào hảo tâm ... Có thể giúp mình cho sever này vào máy ảo ( centos) giúp mình với? Máy mình toàn bị lỗi font dẫn đến lỗi scprit khi chuỷen vào máy ảo....

cái này sửa đc mà bạn? Bạn cho mình xin 500 ảnh về sever này với

vuduymanh
04-12-16, 10:42 AM
Chủ thót ơi
Em muốn giải nén file rar nó đòi pass bác cho em xin nha hihi
Thư mục ngoài bi lỗi font lên em muốn giải nén

trumbongdem0
04-12-16, 11:32 AM
Bạn nào hảo tâm ... Có thể giúp mình cho sever này vào máy ảo ( centos) giúp mình với? Máy mình toàn bị lỗi font dẫn đến lỗi scprit khi chuỷen vào máy ảo....

cái này sửa đc mà bạn? Bạn cho mình xin 500 ảnh về sever này với

em đang mở online anh vào test thử nha anh

trumbongdem0
04-12-16, 11:38 AM
sv full tính năng mà mình phải mở lên sửa anh ơi

vanhoctk1
04-12-16, 12:27 PM
Bạn hùng có bài nào hướng dẫn cài jx linux chi tiết không cho mình xin với. Thanks bạn nhé

David_Linh_97
04-12-16, 01:41 PM
Bạn hùng có bài nào hướng dẫn cài jx linux chi tiết không cho mình xin với. Thanks bạn nhé

thanhmeu115
04-12-16, 02:06 PM
em đang mở online anh vào test thử nha anh

xin bỏ SV mà bác sau được không ạk

trumbongdem0
04-12-16, 05:39 PM
xin bỏ SV mà bác sau được không ạk

dạ dc anh mà em liên lạc với anh = cách nào ạ
mà em mới chỉnh lại dc 1 chút xíu thôi à anh :(

thanhmeu115
04-12-16, 07:14 PM
dạ dc anh mà em liên lạc với anh = cách nào ạ
mà em mới chỉnh lại dc 1 chút xíu thôi à anh :(

em trả lời ib của bác trên face rồi đó tại bác chưa koi thôi

HungDevJX
04-12-16, 08:42 PM
Vâng sau 1 thời gian e bận làm đồ án kết thúc hk 1 thì k có thời gian rep cmt mấy a!! A trẩu tre bthhhz đâu rồi vào topic nói chuyện chơi nào =)) Cho e xin cái ui :)) đập ít phát :))

Lỗi này đơn giản mà cậu! sửa mấy lát

SV ngon nhất từ trước giờ jxlinux share ra đó a :"> lấy về chơi off khỏi chê

bthhhz
04-12-16, 08:49 PM
Nè ku em. Anh mò cái JxLinux này từ khi Ku em còn chưa biết cái gì đâu ku
/console là phát hiện của anh và anh tự ngộ nhận nó về cách hiểu của anh. Còn thực hư hay sao thì anh k cần biết.
Nhưng ku em đừng có cái kiểu suốt ngày bơi móc làm gì.
Bản thân ku em làm được gì ? cống hiến ở clbgamesvn này được những gì ?
Và anh tin chắc em cũng đếch biết cái GameZone là cái gì và cái Maze-Gamevn , laptrinhgame.net là cái gì đâu
Chứng minh ku em làm đc những gì trong cái giới Jx này đi rồi hãy tự ba hoa bốc phét nhé em.
Anh nói vs ku em 1 điều này là điều cuối cho em nghe.
Anh thấy tội em anh mới đứng ra chửi thẳng vào mặt em.
Chứ còn những người em biết và hỏi hang họ chẳng qua bằng mặt vs em và nhìn em bằng nửa con mắt. Cho nên em bớt bớt đi nha.
Ở đây anh nói lần cuối. với 1 thằng như em.
Anh biết em là thằng nào, và đã từng gây WAR với anh. Cũng biết cả tên lẫn họ. và cũng đang ở rất gần nơi anh làm việc thôi.
Nhưng đơn giản anh là con người, anh k có phải cái kiểu mà gây sự như em nên anh k chấp em đâu nhé.
Hãy mở to cái não ra, và để cái chất xám nó nhăn nheo lại 1 chút heng

HungDevJX
04-12-16, 09:02 PM
Nè ku em. Anh mò cái JxLinux này từ khi Ku em còn chưa biết cái gì đâu ku
/console là phát hiện của anh và anh tự ngộ nhận nó về cách hiểu của anh. Còn thực hư hay sao thì anh k cần biết.
Nhưng ku em đừng có cái kiểu suốt ngày bơi móc làm gì.
Bản thân ku em làm được gì ? cống hiến ở clbgamesvn này được những gì ?
Và anh tin chắc em cũng đếch biết cái GameZone là cái gì và cái Maze-Gamevn , laptrinhgame.net là cái gì đâu
Chứng minh ku em làm đc những gì trong cái giới Jx này đi rồi hãy tự ba hoa bốc phét nhé em.
Anh nói vs ku em 1 điều này là điều cuối cho em nghe.
Anh thấy tội em anh mới đứng ra chửi thẳng vào mặt em.
Chứ còn những người em biết và hỏi hang họ chẳng qua bằng mặt vs em và nhìn em bằng nửa con mắt. Cho nên em bớt bớt đi nha.
Ở đây anh nói lần cuối. với 1 thằng như em.
Anh biết em là thằng nào, và đã từng gây WAR với anh. Cũng biết cả tên lẫn họ. và cũng đang ở rất gần nơi anh làm việc thôi.
Nhưng đơn giản anh là con người, anh k có phải cái kiểu mà gây sự như em nên anh k chấp em đâu nhé.
Hãy mở to cái não ra, và để cái chất xám nó nhăn nheo lại 1 chút heng

xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn Ai gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui :)) Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

-Còn vấn đề a vào clb trước thì sao!! Vào trước v nên chuẩn chạc hơn đi ! lấy acc clone ra đéo bik xàm à!

Bớt bớt đi a bthhz à .

P/s: Và xin nhắc lại đẹp trai méo có gì sai:">

bthhhz
04-12-16, 09:08 PM
xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui :)) Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

-Còn vấn đề a vào clb trước thì sao!! Vào trước v nên chuẩn chạc hơn đi ! lấy acc clone ra đéo bik xàm à!

Bớt bớt đi a bthhz à .

Xin lỗi nói vs em 1 câu. Anh đây chỉ có 1 nick này và k có nick thứ 2 nhá !. Người ăn ngay nói thẳng không cần phải dùng nick clone làm gì cho mệt.
Với laị anh cũng nói vs em rồi. Anh không phải súc sinh để mà cựa nhau là đập đánh nhau đâu mà xin địa chỉ làm gì.
Em đẹp trai thì kệ em anh đếch cần biết. Nhưng não ai nếp nhăn và chất xám nhiều hơn thì nên coi lại.
Đừng để cả thiên hạ nhìn em nửa con mắt.
Vậy heng. Em cứ ôm mộng mà ảo tưởng.
Heng !!

HungDevJX
04-12-16, 09:12 PM
Xin lỗi nói vs em 1 câu. Anh đây chỉ có 1 nick này và k có nick thứ 2 nhá !. Người ăn ngay nói thẳng không cần phải dùng nick clone làm gì cho mệt.
Với laị anh cũng nói vs em rồi. Anh không phải súc sinh để mà cựa nhau là đập đánh nhau đâu mà xin địa chỉ làm gì.
Em đẹp trai thì kệ em anh đếch cần biết. Nhưng não ai nếp nhăn và chất xám nhiều hơn thì nên coi lại.
Đừng để cả thiên hạ nhìn em nửa con mắt.
Vậy heng. Em cứ ôm mộng mà ảo tưởng.
Heng !!

Não ai hơn ai! ở đây có xã hội và học vấn nói lên tất cả!

Đại học vơi cao đăng
Kiến trúc với ...........

tự xem xét ai hơn ai nhé ^_^ nói mồm nge mệt lắm

Còn acc clone hay không thì đếch cần nói nhiều! Ăn ngay nói thẳng nói ra k biết ngượng à
Ôi hay thiên hạ nhìn a bthhz hay e vậy!! từ cái topic Xin scprit Chơi xí ngầu xong méo cho chuyển sang bực tức nên Cắn!!! topic nào cũng nhào vô cắn dc hay thật

bthhhz
04-12-16, 09:15 PM
Não ai hơn ai! ở đây có xã hội và học vấn nói lên tất cả!

Đại học vơi cao đăng
Kiến trúc với ...........

tự xem xét ai hơn ai nhé ^_^ nói mồm nge mệt lắm

Còn acc clone hay không thì đếch cần nói nhiều! Ăn ngay nói thẳng nói ra k biết ngượng à
Ôi hay thiên hạ nhìn a bthhz hay e vậy

Em nghèo thì em học đại học chính quy luôn
Còn anh Giàu anh có quyền học cao đẳng xong anh Liên thông :) Rồi sao nào =]]z !
Ở đây đang là box thảo luận trao đổi game.
Khi nào em làm được Như cái Video bên dưới của anh thì nói chuyện.
Chỉ 2 cái nhỏ này thôi k cần nhiều

Nói với cái thứ được cái miệng không thì cũng chả đc gì. Cứ Video demo lên vậy là xong :))

HungDevJX
04-12-16, 09:19 PM
Còn anh Giàu anh có quyền học cao đẳng xong anh Liên thông :) Rồi sao nào =]]z !

Nói với cái thứ được cái miệng không thì cũng chả đc gì. Cứ Video demo lên vậy là xong :))

a cứ chờ e! e thi xong hết kết thúc môn là có mặt à a :))

P/s: nói rõ cái skill côn lôn ra

bthhhz
04-12-16, 09:24 PM
a cứ chờ e! e thi xong hết kết thúc môn là có mặt à a :))

Ừ ráng làm vs ráng hỏi đi em.Khi nào em làm xong rồi thì em ngồi nói chuyện với anh. Còn không thì em chưa có tư cách nói chuyện vs anh đâu nhen.
Từ nay đừng có lôi anh vào những cái comment của em trong clbgamesvn này.
Nếu em muốn lôi anh vào để Anti Fan cho anh thì làm đc cái này đi. rồi đăng demo to lên clbgamesvn để anh biết nha.

HungDevJX
04-12-16, 09:26 PM
Ừ ráng làm vs ráng hỏi đi em.Khi nào em làm xong rồi thì em ngồi nói chuyện với anh. Còn không thì em chưa có tư cách nói chuyện vs anh đâu nhen.
Từ nay đừng có lôi anh vào những cái comment của em trong clbgamesvn này.
Nếu em muốn lôi anh vào để Anti Fan cho anh thì làm đc cái này đi. rồi đăng demo to lên clbgamesvn để anh biết nha.

Thứ nhất méo ai rảnh để đi lôi chuyện vs ng khác
Thứ hai méo muôn ng ta lôi mình vào thì đừng clone anti ng ta!
Thứ 3 nói rõ cái skill côn lôn ra

KangGary
04-12-16, 09:30 PM
78 Phú Yên.
Thôi thì ra bánh canh Năng Nở người làm tô bánh canh hẹ, giao lưu code với nhau vui vẻ;)
Cãi nhau chi ;)

HungDevJX
04-12-16, 09:32 PM
78 Phú Yên.
Thôi thì ra bánh canh Năng Nở người làm tô bánh canh hẹ, giao lưu code với nhau vui vẻ;)
Cãi nhau chi ;)

Thím đùa e à! mới đi ăn ở đó Gần công an phường 7 về đây :)) nhưng chuẩn bị vào lại sg thi rồi
P.s : Méo ai muốn cãi nhau! Cả ngày cầm accc clone ra, có mặt tui là cắn!

bthhhz
04-12-16, 09:37 PM
78 Phú Yên.
Cãi nhau chi ;)

không phải là k biết gì nhưng mà em út k biết điều thì mình cũng k cần chấp nhất làm gì. mà suốt ngày lôi ra chửi xéo chửi móc. Chỉ nói đơn giản vậy thôi. Còn những gì phức tạp hơn thì để tự tìm hiểu.

tvnnam
04-12-16, 09:56 PM
Vâng sau 1 thời gian e bận làm đồ án kết thúc hk 1 thì k có thời gian rep cmt mấy a!! A trẩu tre bthhhz đâu rồi vào topic nói chuyện chơi nào =)) Cho e xin cái ui :)) đập ít phát :))

Lỗi này đơn giản mà cậu! sửa mấy lát

SV ngon nhất từ trước giờ jxlinux share ra đó a :"> lấy về chơi off khỏi chê

ok. cảm ơn e. có thể cho sever này vào máy ảo centos giúp a phát ko? ACE nào rảnh giúp mình với nhé...máy mình lỗi font nên ko đc

HungDevJX
04-12-16, 10:00 PM
ok. cảm ơn e. có thể cho sever này vào máy ảo centos giúp a phát ko? ACE nào rảnh giúp mình với nhé...máy mình lỗi font nên ko đc

bật team 11,e làm cho

e cho bộ khác chạy oke hơn bộ này!!

Learning
04-12-16, 10:01 PM
vãi cả so sánh ĐẠI HỌC - CAO ĐẲNG.... ĐẠI HỌC GIỜ PHỔ CẬP RỒI. hồi xưa đậu đại học là liên hoan cả xóm. GIỜ KHÁC rồi

bthhhz
04-12-16, 10:03 PM
vãi cả so sánh ĐẠI HỌC - CAO ĐẲNG.... ĐẠI HỌC GIỜ PHỔ CẬP RỒI. hồi xưa đậu đại học là liên hoan cả xóm. GIỜ KHÁC rồi

Đọc qua từ trên xuống dưới chú cũng hiểu mọi chuyện chứ ! kakaka

HungDevJX
04-12-16, 10:05 PM

Tui không biết bạn là ai!Nhưng Nếu bạn nói Đại học phổ cập! Vậy Cao đẳng là gì????????????

Learning
04-12-16, 10:10 PM
Tui không biết bạn là ai!Nhưng Nếu bạn nói Đại học phổ cập! Vậy Cao đẳng là gì????????????

chú học trường gì, khoa gì , ngành gì , lớp thường hay lớp chất lượng cao..... chấm hết? hỏi vậy thôi

bthhhz
04-12-16, 10:13 PM
chú học trường gì, khoa gì , ngành gì , lớp thường hay lớp chất lượng cao..... chấm hết? hỏi vậy thôi

thôi bác ơi. Bác nói 1 hồi nữa bác bị lôi vào cuộc như tôi với thằng LinhJx đó :))
Quả thực với bác chứ nếu em mà có cái áo dài vs cái khăn đóng Em Quỳ em Lạy nó lên bàn ngồi muốn ăn gì em cúng từ lâu rồi :))
Nó là chúa của Box Jx này mà :))

Linh_JX
04-12-16, 10:16 PM

HungDevJX
04-12-16, 10:21 PM
thôi bác ơi. Bác nói 1 hồi nữa bác bị lôi vào cuộc như tôi với thằng LinhJx đó :))
Quả thực với bác chứ nếu em mà có cái áo dài vs cái khăn đóng Em Quỳ em Lạy nó lên bàn ngồi muốn ăn gì em cúng từ lâu rồi :))
Nó là chúa của Box Jx này mà :))

ôi thôi :)) lại khẩu phật tâm xà rồi :)) :)) k đỡ dc ! này thì a lớn k chấp nhặt e út! này thì a là ng pro! này thì không mún war, accc clone thì 1 mớ!! Méo nhặt dc mồm . Ở topic này thì Chứng tỏ ta đây ng lơn k chấp nhặt là ng pro các kiẻu con đà đièu sang topic kia thì Gây war. MÀ cũng méo hiểu sao nó lại tự tin dũng cảm lên mấy topic kia tỏ ve ta đây đủ chất ra xã hội sông! cứ y như rằng mình là 1 ng đỉnh đạc trưởng thành!! Hoang tưởng! =)) ! m cứ yên tâm chuẩn bị có đội áo dài tới quỳ lại đưa m lên bàn thờ dân 78 lạy m rồi :)) nói cứ như đúng r

e trường của bộ xây dựng học khoa kiến trúc nghành kiến trúc lớp D oke! còn mún biết thêm! thì hỏi thằng cả ngày lấy acc clone ra cắn sẽ bik nhiều hơn!

Hay cho câu Vãi cả so sánh đại học với cao đẳng! Đại học phổ cập!

P.s : Đại học phổ cập vậy cao đẳng là gì!?????????

thanhmeu115
04-12-16, 10:27 PM
[ERROR]Failed to initialize Database
em copy vao thì báo lỗi thế này sửa sao đây các bác

bthhhz
04-12-16, 10:30 PM
Khi nào leo lên đc cái vị trí Phó GĐ và đủ khả năng cầm những thứ này trên tay thì hãy nói là mình trưởng thành và đem cái bằng đại học đi đốt là vừa nhá =))

HungDevJX
04-12-16, 10:34 PM
Khi nào leo lên đc cái vị trí Phó GĐ và đủ khả năng cầm những thứ này trên tay thì hãy nói là mình trưởng thành và đem cái bằng đại học đi đốt là vừa nhá =))

cho xin cái tên công ty, chữ mở qá e đọc k ra =)) có tên công ty nhà nuóc thì e nể :)) đem con dấu của công ty quèn nào ra vậy :)) đường HÙNG VƯƠNG méo thiếu đâu a bthhhz à :)) :)) khè con nít! Thích thì đi mua 1 con dấu về mà choi :)) trên mạng đầy ra!
Nể là tiền luong bảo nhìu Và làm công ty nào! Làm ở Sở Tài Nguyên Và Môi trời tỉnh đi rồi thằng e nể cho :))

bthhhz
04-12-16, 10:36 PM
Anh thua. Xin thua với 1 thằng nhỏ còn ngồi trong ghế nhà trường :))

Learning
04-12-16, 10:38 PM
cho xin cái tên công ty, chữ mở qá e đọc k ra =)) có tên công ty nhà nuóc thì e nể :)) đem con dấu của công ty quèn nào ra vậy :)) đường HÙNG VƯƠNG méo thiếu đâu a bthhhz à :)) :)) khè con nít! Thích thì đi mua 1 con dấu về mà choi :)) trên mạng đầy ra!
Nể là tiền luong bảo nhìu Và làm công ty nào! Làm ở Sở Tài Nguyên Và Môi trời tỉnh đi rồi thằng e nể cho :))

mấy thằng cán bộ nhà nước có gì mà phải nể em. em nhìn xã hội hiện tại là biết nể ai với ko nể ai chứ

bthhhz
04-12-16, 10:39 PM
mấy thằng cán bộ nhà nước có gì mà phải nể em. em nhìn xã hội hiện tại là biết nể ai với ko nể ai chứ

Anh Learning. Nếu nó học ra anh thuộc hàng Sếp của nó mà =]]z ! Anh khiêm tốn thế.

minhduc_aa
04-12-16, 10:52 PM
Oh mẹ ơi đi shopping 1 ngày lên clb thấy mấy trang war kinh vậy. Mình có xem cái demo buff của cái bang + côn lôn ấy rồi. Nhưng có chút thắc mắc nhờ giải đáp giúp, không phải là chỉ cách làm đâu ạ.
bthhhz cái 2 skill đó là từ thời CTC cũ rồi nên trải qua chục năm VNG update lên mấy bản sau này cũng như Volammienphi thì Đả cẩu bổng thành skill Hỗ trợ bị động, còn skill bùa côn lôn là thành tự buff hả bạn? Mình cũng không chơi võ lâm suốt thời gian dài nên không trải nghiệm hết dc những đổi thay đó.

bthhhz
04-12-16, 10:54 PM
Oh mẹ ơi đi shopping 1 ngày lên clb thấy mấy trang war kinh vậy. Mình có xem cái demo buff của cái bang + côn lôn ấy rồi. Nhưng có chút thắc mắc nhờ giải đáp giúp, không phải là chỉ cách làm đâu ạ.
bthhhz cái 2 skill đó là từ thời CTC cũ rồi nên trải qua chục năm VNG update lên mấy bản sau này cũng như Volammienphi thì Đả cẩu bổng thành skill Hỗ trợ bị động, còn skill bùa côn lôn là thành tự buff hả bạn? Mình cũng không chơi võ lâm suốt thời gian dài nên không trải nghiệm hết dc những đổi thay đó.

Đúng rồi đấy.
Mình bế quan tu luyện 2 3 ngày nay để lục lạo lại từ các server cũ để làm lại :D !hehe Tuy không có gì to tác nhưng mà cảm thấy thích thú. vì tự tay mình làm đc :D

HungDevJX
04-12-16, 11:03 PM

Có 1 người miệng thì nói phật lòng thì xà! Acc clone suốt ngay cứ cắn ng ta!! Đến bh thì tỏ vẻ ta đây
Trích " a đây k thích gây war! Thấy nó e út k trách móc, A đây pro"

K thích gây war vậy qa mấy topic kia gây nhau làm gì! Nếu thực sự ng lớn ở xh méo phải như nó đâu!
Còn cái trò acc clone xưa lắm rồi

và cái cuối cùng!! riêng con dấu! nó chỉ có giá trị khi công ty đó ntn uy tín ra sao! v mới có giá trị! Cái công ty tư nhân méo có danh tiếng ném con dấu đó cũng méo ai thèm lượm về đâu! vì đơn giản nó méo có đáng!

1 con dấu ng ta đáng giá bạc triệu bạc tỷ! Còn con dấu này đáng giá tiền chục tiền trăm mang re khè hài hước

Mang con dấu ra khè!! V mấy ACE CLB xem phong cách ng lớn không :)

keo_ngot1418
04-12-16, 11:13 PM
Ai đag mỡ server này không :( vào free đồ cho nè....
cuối cùng cũm thấy.

minhduc_aa
04-12-16, 11:16 PM
Có 1 người miệng thì nói phật lòng thì xà! Acc clone suốt ngay cứ cắn ng ta!! Đến bh thì tỏ vẻ ta đây
Trích " a đây k thích gây war! Thấy nó e út k trách móc, A đây pro"

K thích gây war vậy qa mấy topic kia gây nhau làm gì! Nếu thực sự ng lớn ở xh méo phải như nó đâu!
Còn cái trò acc clone xưa lắm rồi

và cái cuối cùng!! riêng con dấu! nó chỉ có giá trị khi công ty đó ntn uy tín ra sao! v mới có giá trị! Cái công ty tư nhân méo có danh tiếng ném con dấu đó cũng méo ai thèm lượm về đâu! vì đơn giản nó méo có đáng!

1 con dấu ng ta đáng giá bạc triệu bạc tỷ! Còn con dấu này đáng giá tiền chục tiền trăm mang re khè hài hước

Mang con dấu ra khè!! V mấy ACE CLB xem phong cách ng lớn không :)

Con dấu vuông thì 120k/con, sáng khắc trưa ghé lấy =)), còn con dấu tròn do bộ công an cấp nên không có giá đó đâu. Nó là vật sở hữu trí tuệ và giá trị pháp lý, nên vô giá. Nghĩa là không có giá trị hoặc vô cùng có giá trị, xét theo tình huống dùng đến con dấu thôi. Nhưng để có dc 1 công ty hoạt động như vậy ko phải điều dễ dàng đâu, huy động vốn, thuế vụ, nhân sự. ... :-?. Mà thôi, war làm chi, clb này có biết mặt mũi nhà cửa chén cơm nhau ăn ngày mấy chén đâu bận lòng chi cho mệt. Giúp dc gì thì giúp, không thì thôi. Server online 2-3 người cùng online thì cạnh tranh sòng phẳng và chơi đẹp với nhau chứ các bạn trẻ. Còn ít ngày là tới Nôen rồi. thoải mái đi. :Laluot_108:

bthhhz
04-12-16, 11:23 PM
Con dấu vuông thì 120k/con, sáng khắc trưa ghé lấy =)), còn con dấu tròn do bộ công an cấp nên không có giá đó đâu. Nó là vật sở hữu trí tuệ và giá trị pháp lý, nên vô giá. Nghĩa là không có giá trị hoặc vô cùng có giá trị, xét theo tình huống dùng đến con dấu thôi. Nhưng để có dc 1 công ty hoạt động như vậy ko phải điều dễ dàng đâu, huy động vốn, thuế vụ, nhân sự. ... :-?. Mà thôi, war làm chi, clb này có biết mặt mũi nhà cửa chén cơm nhau ăn ngày mấy chén đâu bận lòng chi cho mệt. Giúp dc gì thì giúp, không thì thôi. Server online 2-3 người cùng online thì cạnh tranh sòng phẳng và chơi đẹp với nhau chứ các bạn trẻ. Còn ít ngày là tới Nôen rồi. thoải mái đi. :Laluot_108:
am hiểu về luật vs thông tư ghê vậy đức. Ở TQ mà biết VN nhiều zậy

cuối cùng cũm thấy.

Kẹo đắng . hahahahaha.
Share sv win nữa đê. Kiếm mấy câi script quái đảng của chú học hỏi

keo_ngot1418
04-12-16, 11:27 PM
am hiểu về luật vs thông tư ghê vậy đức. Ở TQ mà biết VN nhiều zậy

Kẹo đắng . hahahahaha.
Share sv win nữa đê. Kiếm mấy câi script quái đảng của chú học hỏi

nghĩ jx1 lâu lắm r ông ơi .... :D

David_Linh_97
05-12-16, 12:09 AM
78 Phú Yên.
Cãi nhau chi;)

ở Phú yên hả ":))

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

David_Linh_97
05-12-16, 12:17 AM
haizz. Để mai lục còn con dấu DOanh nghiệp không chụp cho phát :(

KangGary
05-12-16, 12:17 AM
ở Phú yên hả ":))

Thành phố mang tên Bác.
.............

David_Linh_97
05-12-16, 12:24 AM
Thành phố mang tên Bác.
.............

KangGary
05-12-16, 12:30 AM
Chém gió đó đừng tin:))
..................

David_Linh_97
05-12-16, 12:31 AM
chém gió đó đừng tin:))
..................
[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x[-x

HungDevJX
05-12-16, 12:43 AM
haizz. Để mai lục còn con dấu DOanh nghiệp không chụp cho phát :(

mang ra đưa tao làm giám đốc đóng cái dấu với bản hợp đồng 10k di :)) khè cái con dấu hài hước

newlife90
05-12-16, 12:44 AM

Hướng dẫn config web :

PS: AE có lòng thi click quảng cáo dùm nhé

Thằng ăn cắp còn đí share. Tưởng mình pro lắm hả. =))

bthhhz
05-12-16, 05:58 AM
Thằng ăn cắp còn đí share. Tưởng mình pro lắm hả. =))

Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha ha

thanhmeu115
05-12-16, 06:27 AM

bthhhz
05-12-16, 06:46 AM

[Database]
Ip = 127.0.0.1
User = root
Password = BFO[VYWmJeDFeNWn]jaUNJ`WYUQjWQME
Database = server1
kiểm tra lại password của mysql
và database đã khởi tạo

cocozozo
05-12-16, 08:03 AM
cuối cùng cũm thấy.

Topic, tên và nội dung chẳng liên quan gì cả
1 cái thớt nho nhỏ mà có đến 4-5 thằng lừa đảo, ăn cắp.
Thánh này đang bị truy lùng, muốn thịt à mà lòi cái mẹt ra:))

tagtag15
05-12-16, 08:17 AM
HungDevJX sao bi banned rồi :(:(:(:(:(

cocozozo
05-12-16, 09:10 AM
Quấy rối tình dục người khác:))

tvnnam
05-12-16, 09:15 AM
bật team 11,e làm cho

e cho bộ khác chạy oke hơn bộ này!!

tối nay e nhé.....ban ngày a đi làm rồi...............có gì tầm 8h đến 9h tối nhé... cảm ơn e trước. hj

viptai
05-12-16, 09:29 AM

Nói với cái thứ được cái miệng không thì cũng chả đc gì. Cứ Video demo lên vậy là xong :)) mấy cái bạn làm nó có từ thời jx win rồi mà, tuy tui ko có cơ hội duy trì phát triển, nhưng cũng 1 thời tìm hiểu về jx offline hồi xưa, thời sv alextuan, minhdang. cái quan trọng ở đây, là đóng góp dc gì cho forum này, chứ show hàng thì nói làm gì bạn.

viptai
05-12-16, 09:35 AM
vãi cả so sánh ĐẠI HỌC - CAO ĐẲNG.... ĐẠI HỌC GIỜ PHỔ CẬP RỒI. hồi xưa đậu đại học là liên hoan cả xóm. GIỜ KHÁC rồi phải gọi đúng là chương trình giáo dục quốc dân của bộ giáo dục và đào tạo. nên 2 cái cao đẳng và đại học gộp chung là 1. học cái gì chả dc, học ra thằng nào làm dc tiền nhìu hơn, thằng đó dc xã hội ủng hộ hơn.

bthhhz
05-12-16, 09:41 AM
mấy cái bạn làm nó có từ thời jx win rồi mà, tuy tui ko có cơ hội duy trì phát triển, nhưng cũng 1 thời tìm hiểu về jx offline hồi xưa, thời sv alextuan, minhdang. cái quan trọng ở đây, là đóng góp dc gì cho forum này, chứ show hàng thì nói làm gì bạn.

Vấn đề cái này là JxLinux bạn ơi. chứ k phải cái video mình show ở trên là jxwin.
Và nếu bạn là người đi trước thì trước khi bạn phán xét 1 điều gì thì bạn hãy tự vào tìm hiểu những bài mình viết.
Tuy là mình k giỏi giang gì nhưng cũng đã hướng dẫn và share nhiều cái chứ k phải mình nói cái mỏ không không.
Và ở đây trên cái Video này mình cũng chưa hề nói là mình show cái gì.
bạn hãy đọc rõ câu chuyện từ đầu tới đuôi đi rồi hãy phán xét. đừng nhìn thoáng qua r đánh giá 1 điều gì

cabato
05-12-16, 10:00 AM
xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn Ai gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui :)) Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

Bớt bớt đi a bthhz à .

Úi, gì mà lôi cabato vào vậy:-/

Hỏi vậy mà treo chứ ký sell sv Linux chuẩn CTC. Bó tay:(

1 thánh thì bê bằng cấp ra để đọ. 1 thánh thì xách dấu má ra để cộp
làm gì có trẻ con nào ở đây.
Chỉ có 2 thanh niên người lớn đang đọ súng
Đây là clb game giao lưu, trao đổi, nghiên cứu và phát triển game mà. lôi mấy cái đó ra làm chi:(

2 thánh muốn đọ bằng, đọ dấu, đấu code thì làm dc như bên dưới rồi nói chuyện tiếp.
không thì bắt tay nhau làm hòa cái nào, ae với nhau chi phải vậy;)

Hàng xịn. No fake nhé;))
Còn nhiều cái khác nữa, 2 thánh muốn đấu nữa mình up lên tiếp

p/s: mình học trung cấp cơ khí:(

bthhhz
05-12-16, 10:56 AM

Đây là clb game giao lưu, trao đổi, nghiên cứu và phát triển game mà. lôi mấy cái đó ra làm chi:(

2 thánh muốn đọ bằng, đọ dấu, đấu code thì làm dc như bên dưới rồi nói chuyện tiếp.

Hàng xịn. No fake nhé;))

bạn là người tài giỏi, bạn am hiểu thì bạn cứ kéo từ trên xuống mà đọc. Đừng đọc 1 2 ý rồi phán xét một con người nha bạn
Khi nào bạn đứng trong câu chuyện này thì bạn nói heng. Và mìng cũng k cần người nhận giải Noben hòa hình

trongkha779
05-12-16, 11:01 AM
Còn cãi nhau luôn hã ! mỗi người nhịn 1 tiếng hòa thuận với nhau đi ! Jx giờ đang khó khăn mà toàn cãi nhau , cần chung tay để phát triển #:-s#:-s#:-s

David_Linh_97
05-12-16, 11:11 AM

Hàng xịn. No fake nhé;))

Ở cái topic caboto hỏi t là sao xung hô chú bác cậu đó!

P/s còn cái skill CTC thì chưa chơi nhiều nên k rõ! Nên hỏi! ( giờ hiểu rồi)

Còn chữ ký tui để sell jx linux chuẩn! Oke nhé cậu!

Mượn ních cmt

minhduc_aa
05-12-16, 12:11 PM
Còn cãi nhau luôn hã ! mỗi người nhịn 1 tiếng hòa thuận với nhau đi ! Jx giờ đang khó khăn mà toàn cãi nhau , cần chung tay để phát triển #:-s#:-s#:-s

Chung tay để phát triển xong còn lợi nhuận thì chia thế nào bạn hiền yêu dấu ơi hihi ??? :Laluot_112:
Mình hay các bạn chơi cho vui thì không sao chứ các bạn khác có đầu tư vốn vào để mang ra thị trường thì mỗi người một kiểu, chẳng đáng trách điều gì cả. Cuộc sống đã là vậy rồi.

cabato
05-12-16, 12:35 PM
bạn là người tài giỏi, bạn am hiểu thì bạn cứ kéo từ trên xuống mà đọc. Đừng đọc 1 2 ý rồi phán xét một con người nha bạn
Khi nào bạn đứng trong câu chuyện này thì bạn nói heng. Và mìng cũng k cần người nhận giải Noben hòa hình

Làm gì mà mình k hiểu
Là bạn không hiểu ý mình nên mới cmt lại như vậy thôi

2 bạn đang vật lộn 1 mất 1 còn trong rừng, tự dưng xuất hiện 1 con hổ hay 1 thằng cầm dao đứng lù lù trước mặt 2 bạn.
2 bạn sẽ xử lý sao?
Nếu là mình thì mình sẽ dừng lại xem đang có chuyện gì xảy ra, hoặc bỏ chạy, hoặc cùng người kia tiêu diệt kẻ trước mặt
Tự dưng thấy tên mình trong cuộc chiến của 2 bạn,mình mới cmt câu để cho không khí bớt căng thẳng.
Chứ bây h mình cầm dao lao vào giúp ai thì cũng chỉ làm cho cuộc chiến này càng thêm tồi tệ và mãi k có hồi kết thúc.

Bạn không hiểu ý mình lại hơn thua, chấp m câu nói người nhận giải nobel hòa bìn=((

David_Linh_97
05-12-16, 12:59 PM
Thôi. AE có gì đâu mà cãi. Còn giúp nhau về sau mà. Còn ai pro hay không thì cứ trổ tài cho ae thấy vậy thôi. Để cho thớt được yên đi [-O

CHỦ NICK

hotsummerboy
05-12-16, 02:30 PM
Mấy bác cho hỏi tắt cái chức năng tự ủy thác ở đâu vây? Với lại cái lệnh bài GM này mình gán lệnh cho nó chổ nào ? Bấm vô k thấy chức năng gì hết dù đã kích hoạt lên GM rồi

bthhhz
05-12-16, 03:00 PM
Làm gì mà mình k hiểu
Là bạn không hiểu ý mình nên mới cmt lại như vậy thôi

2 bạn đang vật lộn 1 mất 1 còn trong rừng, tự dưng xuất hiện 1 con hổ hay 1 thằng cầm dao đứng lù lù trước mặt 2 bạn.
2 bạn sẽ xử lý sao?
Nếu là mình thì mình sẽ dừng lại xem đang có chuyện gì xảy ra, hoặc bỏ chạy, hoặc cùng người kia tiêu diệt kẻ trước mặt
Tự dưng thấy tên mình trong cuộc chiến của 2 bạn,mình mới cmt câu để cho không khí bớt căng thẳng.
Chứ bây h mình cầm dao lao vào giúp ai thì cũng chỉ làm cho cuộc chiến này càng thêm tồi tệ và mãi k có hồi kết thúc.

Bạn không hiểu ý mình lại hơn thua, chấp m câu nói người nhận giải nobel hòa bìn=((
bạn k hơn thua mà bạn nói bạn là con hổ hoặc 1 thằng câm dao nhảy ra trước mặt tôi làm gì.
Bạn giỏi kệ bạn. lien quan gì nhảy xổng ra vậy làm gì.
Mình cũng đâu có gì phải ngán bạn hay sợ bạn na mà bạn nhảy ra làm gì. Dư cơm làm chuyện bao đồng hả ??

cabato
05-12-16, 04:59 PM
bạn k hơn thua mà bạn nói bạn là con hổ hoặc 1 thằng câm dao nhảy ra trước mặt tôi làm gì.
Bạn giỏi kệ bạn. lien quan gì nhảy xổng ra vậy làm gì.
Mình cũng đâu có gì phải ngán bạn hay sợ bạn na mà bạn nhảy ra làm gì. Dư cơm làm chuyện bao đồng hả ??

Bạn nói vô tâm thật.
Mình đang đi đường thấy 2 bạn uýnh nhau. 1 trong 2 người gọi tên mình.
Bạn bảo mình giả điếc lẳng lặng bỏ đi à? Cách nói chuyện của bạn cũng chẳng khác gì cái cách thằng HungDevJX nói với những người vào cmt đỡ bạn đâu. Có thể cách mình can ngăn 2 bạn k vừa lòng bạn nên bạn khó chịu

Lần nào có cái gì mới mẻ là y rằng các bác cãi nhau buồn dễ sợ . Sống hòa bình như em đi :D

:Laluot_250: cái con mụ này

Mình thích bạn rồi đó:Laluot_102:

bthhhz
05-12-16, 05:43 PM
Bạn nói vô tâm thật.
Mình đang đi đường thấy 2 bạn uýnh nhau. 1 trong 2 người gọi tên mình.
Bạn bảo mình giả điếc lẳng lặng bỏ đi à? Cách nói chuyện của bạn cũng chẳng khác gì cái cách thằng HungDevJX nói với những người vào cmt đỡ bạn đâu. Có thể cách mình can ngăn 2 bạn k vừa lòng bạn nên bạn khó chịu

Tôi cũng chẳng kêu tên bạn làm gì. ai kêu thì nấy dạ chứ này k kêu nên đếch cần phải dạ hay thưa ai.
Thêm 1 câu thôi. Tôi không cần người nhận giải Noben hòa bình đứng trước mặt tôi,
Còn việc bạn kêu khi nào code đc như bạn thì nói tiếp thì bạn đợi tôi hết ca trực ở Cty đi rồi tôi show cho bạn coi. Trao đổi kiến thức

hoangcungclub
05-12-16, 06:06 PM
lâu lâu vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy pro nhiều quá :-<

JXDev
05-12-16, 07:57 PM

Thích không hai đứa mình xã giao nhau đi ;)

bthhhz
05-12-16, 08:54 PM
Từ từ làm xong úp tiếp. Không có time làm

cabato
05-12-16, 10:55 PM
Từ từ làm xong úp tiếp. Không có time làm

Cmt cuối gửi đến bạn.
Cái này fake dễ lắm.
Còn nếu là hàng xịn thì từ bức ảnh này tới những cái kia gần nhau lắm. K đến mức k có time làm đâu

Ừ ráng làm vs ráng hỏi đi em.
K thì fake cũng đủ lòe nhiều ng rồi

Bạn nào thích fake mình bảo:
fake loại 1: làm cái mask, log acc đeo vào là ok hoặc
fake loại 2: thay đổi NpcResType trong npcs.txt + copy paste nguyên hàng skill trong skill.txt và thay id.
Còn muốn hàng xịn, hàng thật thì như mình đã nói cách đây mấy hôm: tất cả trong partner

Hàng xịn. No fake nhé;))

Mình vô đây k phải để gây sự hay đấu súng. Nhưng có người lại k hiểu, k biết điều
Thế nên bạn k phải nhọc lòng nữa đâu, mà nếu vẫn còn muốn tiếp tục để thể hiện thì cứ việc.
Ai quan tâm nữa làm chi

Thích không hai đứa mình xã giao nhau đi ;)

Tửu lầu Dương Châu nhanh;;);;);;);;);;)

havu89
06-12-16, 12:38 AM
Tội thím cabato, hôm sau thím không cần noí nhiều bỏ đi, Cứ ra vẻ thanh cao chi không biết , Trẻ trâu.

Linh_JX
06-12-16, 02:34 AM
Cmt cuối gửi đến bạn.
Cái này fake dễ lắm.
Còn nếu là hàng xịn thì từ bức ảnh này tới những cái kia gần nhau lắm. K đến mức k có time làm đâu

fake loại 2: thay đổi NpcResType trong npcs.txt + copy paste nguyên hàng skill trong skill.txt và thay id.
Còn muốn hàng xịn, hàng thật thì như mình đã nói cách đây mấy hôm: tất cả trong partner

Mình vô đây k phải để gây sự hay đấu súng. Nhưng có người lại k hiểu, k biết điều
Thế nên bạn k phải nhọc lòng nữa đâu, mà nếu vẫn còn muốn tiếp tục để thể hiện thì cứ việc.
Ai quan tâm nữa làm chi

show mấy cái hay nữa đi bác. học hỏi tí nào <3

vn_soldier
06-12-16, 06:11 AM
Không biết phải nói gì, toàn các thanh niên ảo tưởng, code thì kingsoft làm hết rồi, chỉ có lấy hàm gọi ra thôi mà các thanh niên cứ nghĩ là tự mình làm được, ngon lấy bộ source trắng ngồi code tính năng, xong show lên đây. Chứ kiểu show trình độ tìm hàm thì thôi dẹp mẹ đi.

bthhhz
06-12-16, 06:18 AM
Cmt cuối gửi đến bạn.
Cái này fake dễ lắm.

Ai quan tâm nữa làm chi

Bạn nghĩ 1 ngày đi làm 12 tiếng. về ăn cơm tắm rửa Cafe bè bạn rồi còn thời gian làm không.?
Quả thực tôi chưa từng thấy ai trẩu như bạn. Vào đây thách đố người khác Code những thứ mà trong Server đã hầu như là có sẵn. chỉ tùy biến 1 chút nữa là xong.
Ba cái hàm xuất chiến hay thu hồi hay check thông tin của Partner thì cũng có quái gì đâu nào ? vào Partner trong script thấy hết. lôi ra thử là biết ngay
Trò mèo mà huênh hoang thách đố. lên giọng dọa nạt là con hổ giữa trừng.

bthhhz
06-12-16, 06:42 AM
Không biết phải nói gì, toàn các thanh niên ảo tưởng, code thì kingsoft làm hết rồi, chỉ có lấy hàm gọi ra thôi mà các thanh niên cứ nghĩ là tự mình làm được, ngon lấy bộ source trắng ngồi code tính năng, xong show lên đây. Chứ kiểu show trình độ tìm hàm thì thôi dẹp mẹ đi.

Đây nhé. Từ trước giờ mình cũng chưa từng thách đố ai câu nào. Nhưng bây giờ người khác thách đố mình. Không lẽ ngồi im hả bạn.
Người ta tới gõ cửa. Bạn không mở để họ chửi cho hả ??

cabato
06-12-16, 08:05 AM

Chính xác luôn:))

2 đứa nó cãi nhau, mình vô can ngăn giống như hành động hiện tại của bạn đây.
Giọng điệu cũng giống như bạn luôn: vừa can ngăn vừa thách thức
Thế nhưng nó k hiểu, nó k biết điều, nó nổi đóa lên

BẠN NGHĨ ĐI

bthhhz
06-12-16, 08:24 AM
Chính xác luôn:))

2 đứa nó cãi nhau, mình vô can ngăn giống như hành động hiện tại của bạn đây.
Giọng điệu cũng giống như bạn luôn: vừa can ngăn vừa thách thức
Thế nhưng nó k hiểu, nó k biết điều, nó nổi đóa lên

BẠN NGHĨ ĐI

Vậy thì chú mày cũng đừng có đem những cái Code của KingSoft ra mà thách thức người khác.
Vừa đấm vừa xoa không biết ngượng mồm à. Được Trưa tao làm về tao cho mày coi cái gì gọi là không Fake.

minhduc_aa
06-12-16, 10:07 AM
Vậy thì chú mày cũng đừng có đem những cái Code của KingSoft ra mà thách thức người khác.
Vừa đấm vừa xoa không biết ngượng mồm à. Được Trưa tao làm về tao cho mày coi cái gì gọi là không Fake.

Chà, cái vụ bạn đồng hành này dc nè, mình xin 1 vé thử sức xem. Tuy mình không có làm giống y chang bạn cabato nổi nhưng mình sẽ làm chơi cho biết, vì mình có test qua bạn đồng hành lỡ chết thì auto vlbs nó dis acc rất bất tiện. Xin phép nhé, khi xong mình cũng demo chút đỉnh bandicam sau.

nyD-vEnus
06-12-16, 10:17 AM
Code cho lắm , khoe cho lắm , nói cho lắm rồi cuối cùng đéo có cái ăn .

Server nhiều tính năng game thủ chơi đéo bao giờ hết . Làm cho lắm cũng đéo ai chơi =))

Làm game giờ code vài cái hút máu nạp thẻ rồi mở online là đc . Đông hay không do quảng cáo . Code lằm code lốn rồi cũng chỉ tự sướng .. Giờ mở game đéo bug đéo ai phá là thành công vãi l rồi các cậu ạ

"Làm bạn thôi cậu nhé. Lớn rồi.. Tình yêu phải cần thời gian và sự cố gắng của cả 2 mới có thể hình thành đươc. Không phải như trẻ con nữa mà cứ dăm ba câu là yêu được.. Lớn rồi. Có yêu bạn thì 2 ng cũng phải biết vì nhau nhé. Cố gắng cho cả 2 như vậy mới bên lâu được. Còn không nhanh rạn nứt lắm. Mà có yêu thì cũng đừng bỏ bê học hành nhé.. Học hành bây giờ quan trọng lắm đây, học để kiếm cái nghề cho mình. Kiếm đc vài đồng cho cái gia đình nhỏ bé sau này.. Vậy là được r. Bố mẹ bạn bè đều tin c.. Vậy hãy cố gắng lên nhé. Yêu 1 ng lâu còn hơn là lâu lâu yêu nhiều người.. Vậy nhé.. Cố lênnnn"

Linh_JX
06-12-16, 10:58 AM
Code cho lắm , khoe cho lắm , nói cho lắm rồi cuối cùng đéo có cái ăn .

Server nhiều tính năng game thủ chơi đéo bao giờ hết . Làm cho lắm cũng đéo ai chơi =))

Làm game giờ code vài cái hút máu nạp thẻ rồi mở online là đc . Đông hay không do quảng cáo . Code lằm code lốn rồi cũng chỉ tự sướng .. Giờ mở game đéo bug đéo ai phá là thành công vãi l rồi các cậu ạ

"Làm bạn thôi cậu nhé. Lớn rồi.. Tình yêu phải cần thời gian và sự cố gắng của cả 2 mới có thể hình thành đươc. Không phải như trẻ con nữa mà cứ dăm ba câu là yêu được.. Lớn rồi. Có yêu bạn thì 2 ng cũng phải biết vì nhau nhé. Cố gắng cho cả 2 như vậy mới bên lâu được. Còn không nhanh rạn nứt lắm. Mà có yêu thì cũng đừng bỏ bê học hành nhé.. Học hành bây giờ quan trọng lắm đây, học để kiếm cái nghề cho mình. Kiếm đc vài đồng cho cái gia đình nhỏ bé sau này.. Vậy là được r. Bố mẹ bạn bè đều tin c.. Vậy hãy cố gắng lên nhé. Yêu 1 ng lâu còn hơn là lâu lâu yêu nhiều người.. Vậy nhé.. Cố lênnnn"

chuẩn bác ạ =]]z. họ chỉ xem sự thành công của mình k xem sự thất bại của mình =]]z. dev nhìu mà cái chức năng thêm vào sv chả cho game hứng thú + hút được tiền thì cũng bỏ

hichay
06-12-16, 02:27 PM
Giờ toàn server ngon share ra hết . Linh share bộ jx win cho hot đi đang hóng server win mà k ai share hết

btt204
06-12-16, 02:31 PM
Giờ toàn server ngon share ra hết . Linh share bộ jx win cho hot đi đang hóng server win mà k ai share hết

Bán cho mình bộ jx đi hichay ơi >:)

hichay
06-12-16, 02:43 PM
Bán cho mình bộ jx đi hichay ơi >:)

Nó share server ngon 3tr 5tr quá trời kia mình có mua bán chơi game j đâu :)

killer20099
06-12-16, 09:55 PM
Phải công nhận làm về mệt vào clb đọc mấy box jx vui vãi đái luôn ko cần xem truyện cười hay hài.
Lâu ko ai share cho cái jx win nghịch chơi. Ko có hứng với linux

dovietthai
06-12-16, 11:54 PM
uầy, bản này ngon confirm nhé. chờ đêm 30 đi có hàng nóng hơn [-O<[-O<[-O<

kalentjne
07-12-16, 05:50 AM
Bản này tích hợp nhiều script tính ra tốt cho ai biết đọc code với dev sửa tính năng, chứ còn việt hóa với code lỗi banh chành, từ skill đến tính năng, không thích hợp để làm server cho ai muốn dev từ đầu.
Mà đặc trưng chung của mấy bản server share là code không refactor, có những file mà code 3k line thì review không cũng mệt chứ nói chi sửa với dev lại :(

viptai
07-12-16, 12:07 PM
Bản này tích hợp nhiều script tính ra tốt cho ai biết đọc code với dev sửa tính năng, chứ còn việt hóa với code lỗi banh chành, từ skill đến tính năng, không thích hợp để làm server cho ai muốn dev từ đầu.
Mà đặc trưng chung của mấy bản server share là code không refactor, có những file mà code 3k line thì review không cũng mệt chứ nói chi sửa với dev lại :( đúng rồi bạn, code bị lỗi hay sao ấy, vô test báo lỗi.

hichay
09-12-16, 04:01 PM
đúng rồi bạn, code bị lỗi hay sao ấy, vô test báo lỗi.

lỗi thì có nhưng ko phải những lỗi lớn đa số là các lỗi nhỏ và không qua khó để ae khắc phục

trumbongdem0
09-12-16, 05:03 PM
Anh Hichay ơi anh có thể chỉ em config lại trang web ko anh :(

hichay
09-12-16, 05:06 PM
Anh Hichay ơi anh có thể chỉ em config lại trang web ko anh :(

config web mà cũng chỉ nữa hả

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

trumbongdem0
09-12-16, 06:15 PM
config web mà cũng chỉ nữa hả

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

em gà lắm anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

trumbongdem0
20-12-16, 08:29 AM
Sv của anh HungJX em sửa lại và thêm 1 số thứ , em mở port cho anh em newbie vào test nếu thích em đưa sv mà anh nào khốn nạn thật hack vào máy em xóa hết dữ liệu em làm cả tháng nay , có còn là con người nữa ko , nhìn thấy bộ web với sv là biết em cùi bắp rồi mà còn làm như vậy

hichay
20-12-16, 10:38 AM
Sv của anh HungJX em sửa lại và thêm 1 số thứ , em mở port cho anh em newbie vào test nếu thích em đưa sv mà anh nào khốn nạn thật hack vào máy em xóa hết dữ liệu em làm cả tháng nay , có còn là con người nữa ko , nhìn thấy bộ web với sv là biết em cùi bắp rồi mà còn làm như vậy

thì những thằng hack nó có là con người đâu nó là loài gì đó .... sống trên rừng ăn cám sú cám heo gì đó

keo_ngot1418
20-12-16, 11:06 AM

do web sql đồ ..

trumbongdem0
20-12-16, 12:42 PM
thì những thằng hack nó có là con người đâu nó là loài gì đó .... sống trên rừng ăn cám sú cám heo gì đó
em tức quá anh hichay , phải chi em kinh doanh mà vô phá banh ổ cứng cháy ram lun em cũng ko trách , đằng này em mở cho mấy người mới trong diễn đàn test mà đành lòng chơi vậy đó , coi khốn nạn ko

cuongvh93
20-12-16, 06:53 PM
sao mình attach jxaccount.sql nó báo lổi nhỉ?

minhduc_aa
20-12-16, 06:53 PM
em tức quá anh hichay , phải chi em kinh doanh mà vô phá banh ổ cứng cháy ram lun em cũng ko trách , đằng này em mở cho mấy người mới trong diễn đàn test mà đành lòng chơi vậy đó , coi khốn nạn ko
Theo bạn nói đến độ mất dữ liệu trong máy là ngoài những cái liên quan đến game còn cái khác cũng mất thì hẳn có virus.
Còn đồ nghề jx hỏng thì người phá. Chia buồn cùng điều bạn chia sẻ với cộng đồng.

bthhhz1
21-01-17, 10:58 PM

hoainiemvolam là cái gì vậy. mới nghe lần đầu

Bán 10 tr cơ á? Có con gà nào nhiều tiền vậy không nhẩy.
hàng của lão Đô cũng chỉ 5 -7 củ thôi mà
hình như lúc rao bán chú gắn mác full tranminhdo gì gì đó tì phải
khi cần khoe thì hạ xuống nhận là của mình ây à.
Xin cái link test cái được hôn

beobanlinh
23-05-19, 08:39 PM
sv gốc ...

beobanlinh
23-05-19, 09:28 PM

lqthanh85bl
19-06-19, 07:49 PM
không tải được toàn thấy chuyển sang trang Imuzik

beobanlinh
21-06-19, 11:09 AM
không tải được toàn thấy chuyển sang trang Imuzik
Bạn kéo xuống #10 nhé , có link tải ko getlink khác nhé = )) [-X