PDA

View Full Version : [Gunny] Cần Mấy Pro vào hướng dẫn chi tiết cách thêm vũ khí với ạ

huytpk951
08-11-16, 07:23 PM
Mấy bác giúp em thêm vũ khí vào server với ạ
em lấy từ topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em giải nén và ko biết làm như thế nào ngoài quẳng vào Res
vậy quẳng vào res xong thì làm như thế nào nữa ạ
Em hơi dốt nên mong pro hướng dẫn chi tiết ạ:-?:-?

vodoipltn
09-11-16, 12:37 AM
Mấy bác giúp em thêm vũ khí vào server với ạ
em lấy từ topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em giải nén và ko biết làm như thế nào ngoài quẳng vào Res
vậy quẳng vào res xong thì làm như thế nào nữa ạ
Em hơi dốt nên mong pro hướng dẫn chi tiết ạ:-?:-?

bản trên cũ lắm rùi.

thứ 1 là. dùng RES ONL của zing đi bạn. RES GUN HUYỀN THOẠI : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thứ 2 là bạn có thể rip item của trang khác về rui quảng vào sql là đc.: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là minh rip sẵn item của gunny huyền thoại của zing rùi nhé.
thứ 3 : bạn giải nén cái BOMB này ra rùi nhét vào cái thu mục bomd của sever ấy > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NHớ sao lưu dữ liệu trước khi làm nhé

mint319
09-11-16, 09:16 AM
bản trên cũ lắm rùi.

thứ 1 là. dùng RES ONL của zing đi bạn. RES GUN HUYỀN THOẠI : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thứ 2 là bạn có thể rip item của trang khác về rui quảng vào sql là đc.: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là minh rip sẵn item của gunny huyền thoại của zing rùi nhé.
thứ 3 : bạn giải nén cái BOMB này ra rùi nhét vào cái thu mục bomd của sever ấy > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NHớ sao lưu dữ liệu trước khi làm nhé

Cái Link Res đấy là thay vào ở config.xml hả bác
Bác có thể cho em biết FB bác là gì được ko ạ , em newbie , nên có mấy thứ em muốn hỏi ạ

vodoipltn
09-11-16, 04:40 PM
Cái Link Res đấy là thay vào ở config.xml hả bác
Bác có thể cho em biết FB bác là gì được ko ạ , em newbie , nên có mấy thứ em muốn hỏi ạ

chuẩn đó bạn.

fb mình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>