PDA

View Full Version : [MU] Share Server SCFMT 12.0.0.3 Full Custom

Lmhuyenthoai
03-11-16, 03:24 PM
Đươc sự hỗ trợ của AnhVan và ikenylee hôm nay mình share server này cho anh em admin mở online nhỏ full memb không giới hạn
các tính năng thì các bạn dowload về test hộ mình nhé
Ip các bạn dùng tool ra file connect cho vào data /custom
vesion 0.00.00
seri 1111111111111111

ai dùng thì dùng không dùng thì thôi nhé, không tiếp gạch đá nhé
Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tính Năng

CÂN BẰNG CÁC CLASS
hệ thống cân bằng các class trong game ngang nhau

ỦY THÁC
không cần phải treo máy tính nhưng nhân vật vẫn Online trong game,và bạn vẫn có thể bán hàng

ITEM PRICE
Cho phép chỉnh sửa giá bán của item

DANH HIỆU
*Danh hiệu do ADMIN tặng

CÁNH MỚI
Hiệu ứng đẹp đẽ,chaos mix chuẩn webzen, config option và tỷ lệ mix đơn giản.

RECONNECT
Tự động đăng nhập lại khi máy chủ gặp sự cố
giải pháp hữu ích cho cắm máy

CHỈ SỐ THỰC
Hiển thị chỉ số MÁU,MANA,DAMAGE thực

FIXED AGILITY
Sửa lỗi đánh không ra skill khi điểm nhanh nhẹn cao

THANH MÁU
Thanh máu chuẩn RPG GAME
cho phép bật tắt tại Server

Hệ thống hiển thị bảng tin tức mới khi mới vào game (có thể tắt tại Server)

và 1 số tính năng khác

lick full server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lick full client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lick sql <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
full Update 11/1/2017
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hung966
03-11-16, 05:30 PM
Đươc sự hỗ trợ của AnhVan và ikenylee hôm nay mình share server này cho anh em admin tham khảo max memb 50
gameserver hoạt động hết tháng 11 . các tính năng thì các bạn dowload về test hộ mình nhé
client antihackvn.dll
ip 192.168.1.100
vesion 22749
seri 1111111111111111

Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tính năng tối mình up nhé

lick full server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lick full client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản này có khác bản 8 mem đợt trước không cậu ;;);;);;)

anhemtb113
03-11-16, 07:37 PM
bản này có khác bản 8 mem đợt trước không cậu ;;);;);;)

chả có gì hot so với bản của gì gì mà 846... ấy đc mỗi cái dev thêm danh hiệu:))

cobehamchoi
03-11-16, 07:54 PM
Đươc sự hỗ trợ của AnhVan và ikenylee hôm nay mình share server này cho anh em admin tham khảo max memb 50
gameserver hoạt động hết tháng 11 . các tính năng thì các bạn dowload về test hộ mình nhé
client antihackvn.dll
ip 192.168.1.100
vesion 22749
seri 1111111111111111

Tính Năng

ỦY THÁC
không cần phải treo máy tính nhưng nhân vật vẫn Online trong game,và bạn vẫn có thể bán hàng

ITEM PRICE

DANH HIỆU
*Danh hiệu do ADMIN tặng

CÁNH MỚI

RECONNECT

CHỈ SỐ THỰC

FIXED AGILITY

THANH MÁU
Thanh máu chuẩn RPG GAME

muốn gia hạn gameserver làm sao bạn hay phải mua thế

Lmhuyenthoai
03-11-16, 08:00 PM
muốn gia hạn gameserver làm sao bạn hay phải mua thế

gia hạn pm mình gia hạn cho bạn nhé

ikenylee
03-11-16, 10:19 PM
bạn nhờ bạn trả công. mình k có liên quan gì đến SV cả

nampinn
03-11-16, 10:35 PM
Sao giống sv của mình share thế nhỉ?
Ngay cả cái client cũng giống, hic.....
Thanh niên 2016.

chả có gì hot so với bản của gì gì mà 846... ấy đc mỗi cái dev thêm danh hiệu:))
Nếu giống sv của mình shảe thì đảm bảo với bạn rằng 1 số tính năng mới mà chưa có sv nào có.
Bạn muốn rõ thì tự tìm hiểu, có thể ông này không share các tính năng đó lên.
Tin hay không thì tùy mọi người, mình cũng không bàn cãi về vấn đề này.

hoangtu_eck94
04-11-16, 12:55 AM
Sao giống sv của mình share thế nhỉ?
Ngay cả cái client cũng giống, hic.....
Thanh niên 2016.

Nếu giống sv của mình shảe thì đảm bảo với bạn rằng 1 số tính năng mới mà chưa có sv nào có.
Bạn muốn rõ thì tự tìm hiểu, có thể ông này không share các tính năng đó lên.
Tin hay không thì tùy mọi người, mình cũng không bàn cãi về vấn đề này.
cóthểnóixemtínhnănggìđượckhôngbạn:D

nampinn
04-11-16, 09:07 AM
cóthểnóixemtínhnănggìđượckhôngbạn:D

1 tính năng nỗi trội nhất là viết tiếng việt không cách được, ví dụ như trên ^^!

Mới ađ thêm mấy cái wing:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtu_eck94
04-11-16, 11:50 AM
1 tính năng nỗi trội nhất là viết tiếng việt không cách được, ví dụ như trên ^^!

Mới ađ thêm mấy cái wing:

nampinn
04-11-16, 12:19 PM

Có bảo cái đó mới đâu bác? em chỉ mới add thêm cái đó vào sv của em thôi.
Mấy cái đo có gì đâu mà mới ^^!

Hung966
04-11-16, 12:23 PM

Lmhuyenthoai
04-11-16, 12:32 PM
các thánh cứ lo bán server em chỉ dev vì tâm huyết ai dùng thì dùng, cho admin nào mà ít tiền cũng có thể thử sức mu giờ có ăn mấy đâu! còn làm lớn thì mình không bàn vì những người làm lớn chắc cũng đã từng mở nhỏ và hiểu dc kinh doanh ra sao server như nào cho phù hợp.
và xin lỗi các bác đây là server của em các bác cứ nói đến tính năng của server các bác ở đây làm gì, server của em chẳng có gì đặc biệt mu người ta thế nào mu mình thế ấy thôi

nampinn
04-11-16, 01:01 PM
các thánh cứ lo bán server em chỉ dev vì tâm huyết ai dùng thì dùng, cho admin nào mà ít tiền cũng có thể thử sức mu giờ có ăn mấy đâu! còn làm lớn thì mình không bàn vì những người làm lớn chắc cũng đã từng mở nhỏ và hiểu dc kinh doanh ra sao server như nào cho phù hợp.
và xin lỗi các bác đây là server của em các bác cứ nói đến tính năng của server các bác ở đây làm gì, server của em chẳng có gì đặc biệt mu người ta thế nào mu mình thế ấy thôi

Kiểm tra hết Skin của DL chưa?
Nếu ông Anh Văn giúp dv thì cũng chỉ SV gốc của tôi mà ra thôi.
SV gôc tôi còn lỗi cái Skin của DL đánh ra Skin mà không mất máu, kiểm tra lại thử xem đã fix chưa?
Nếu ko phải ông Anh Van thì sv khác mình ko rõ

NXuanVu
04-11-16, 02:28 PM
SV gôc tôi còn lỗi cái Skin của DL đánh ra Skin mà không mất máu, kiểm tra lại thử xem đã fix chưa?
Skin mà cũng đánh được à
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cherrybao
04-11-16, 08:20 PM

anh gia hạn gameserver cho em với

Lmhuyenthoai
04-11-16, 09:07 PM
anh gia hạn gameserver cho em với

server không cần gia hạn bạn ơi cứ vào là chơi thôi hết tháng 11 mới cần gia hạn

exegame
04-11-16, 10:51 PM
bạn báo giá cho mình bao nhiêu 1 tháng mình mua ủng hộ

Lmhuyenthoai
05-11-16, 12:42 AM
bạn báo giá cho mình bao nhiêu 1 tháng mình mua ủng hộ

ủa bạn dowload về chưa dowload về là chạy mà fee có phải mất phí đâu nhỉ chỉ là gs này chỉ hoạt động được trong 1 tháng hết tháng 11 ai muốn dùng tiếp thì pm mình

votan9111
05-11-16, 07:56 AM
ủa bạn dowload về chưa dowload về là chạy mà fee có phải mất phí đâu nhỉ chỉ là gs này chỉ hoạt động được trong 1 tháng hết tháng 11 ai muốn dùng tiếp thì pm mình

SAU KHI PM có mất tiền khoong bạn ????????????????????????????

Lmhuyenthoai
05-11-16, 08:55 AM
SAU KHI PM có mất tiền khoong bạn ????????????????????????????
mình không phải cướp cũng chẳng phải xã hội đen sao pm lại mất tiền đc ,hỏi đểu nhau thế 8-|free là free gia hạn là để cho những bạn thực sự có nhu cầu còn không có nhu cầu thực sự không đam mê mà chỉ vác gạnh đi ném thì mình không hỗ trợ thêm và cũng không muốn mất thời gian trả lời ,không có ý gì đâu chỉ là mình mới tham gia clb mà thấy mod đăng bài cũng phải đè trước không tiếp gạch đá, mod còn sợ nữa là mình,mình học hỏi tý ở mod thôi .ném gạch cả mod nữa thì kinh rồi

Lmhuyenthoai
05-11-16, 09:47 AM

Bạn này cũng nói đến anh van mà mình thấy bạn nc thì chơi game còn chưa biết nữa không biết làm game thế nào
Bạn học chơi dl đi bạn

nampinn
05-11-16, 11:08 AM
Bạn này cũng nói đến anh van mà mình thấy bạn nc thì chơi game còn chưa biết nữa không biết làm game thế nào
Bạn học chơi dl đi bạn

Chuẩn vậy ^^! nói thật mình không biết chơi game, làm game cũng không biết luôn, kakaka.

161012
05-11-16, 11:13 AM
server này có gì hot k anh em

xem thông tin server thì copy nguyên cái topic của Ikennylee :D

ngoctu890
05-11-16, 11:17 AM
mình mới tìm hiểu cái này nhưng chưa hiểu lắm, bạn hướng dẫn m chạy sv đc ko thớt ơi. mình đã cài SQL 2008 mà ko tìm thấy file nào để attack hay restore cả. bạn hướng dẫn qua dùm mình nhé . tks

Lmhuyenthoai
05-11-16, 11:36 AM
mình mới tìm hiểu cái này nhưng chưa hiểu lắm, bạn hướng dẫn m chạy sv đc ko thớt ơi. mình đã cài SQL 2008 mà ko tìm thấy file nào để attack hay restore cả. bạn hướng dẫn qua dùm mình nhé . tks

Attack trong fode db đó bạn cài thì cũng như server khác thôi chưa biết cài thì bạn qua box guild xem hướng dẫn giúp mình
Riêng danh hiệu thì các bạn có thể chạy quey như server anh ken hoặc vào db chỉnh

ngoctu890
05-11-16, 12:11 PM
Attack trong fode db đó bạn cài thì cũng như server khác thôi chưa biết cài thì bạn qua box guild xem hướng dẫn giúp mình
Riêng danh hiệu thì các bạn có thể chạy quey như server anh ken hoặc vào db chỉnh

mình attack nhưng toàn bị lỗi ocurred ( mình đã cấp quyền cho các foder trong phần DB) là sao bạn ơi.hiz.hay ban ranh team dùm mình.mày mò mãi ko ra bạn ah

phungbaphu
05-11-16, 01:52 PM
Chuẩn vậy ^^! nói thật mình không biết chơi game, làm game cũng không biết luôn, kakaka.
nampinn + Lmhuyenthoai
clone ạcc tự hỏi tự trả lời làm gì vậy :| không cần phải biểu diễn trò này đâu trẻ con quá

hoangtu_eck94
05-11-16, 02:17 PM
mình attack nhưng toàn bị lỗi ocurred ( mình đã cấp quyền cho các foder trong phần DB) là sao bạn ơi.hiz.hay ban ranh team dùm mình.mày mò mãi ko ra bạn ah
tắt.sql.đi.rồi.chọn.run.as.administrator.l� �.được.......................

--- Chế độ gộp bài viết ---

nampinn + Lmhuyenthoai
clone ạcc tự hỏi tự trả lời làm gì vậy :| không cần phải biểu diễn trò này đâu trẻ con quá
không.biết.là.1.hay.2.nhưng.lúc.thì.thấy. như.1.lúc.thì.thấy.như.2...=)))))

bimaloha
05-11-16, 02:23 PM
Ô, cái mu của pín là mu 65k trước dùng UGK antihack, vào game cho 65k point để đánh nhau không nhỉ?
Thấy mấy group mu online của mình có post mu này :D
Mấy hôm đầu còn vào hack exp với ngọc :)) không biết giờ sao rồi :D

Hung966
05-11-16, 03:13 PM
nampinn + Lmhuyenthoai

mình cũng thấy giống bạn này :)) topic trước cover nhau ghê quá, mà thôi, mình chỉ hóng thôi =))

Lmhuyenthoai
05-11-16, 04:09 PM

Bạn add facebook mình đi tối mình team giúp

Lmhuyenthoai
05-11-16, 04:16 PM
Thế để mình nói cho bạn hiểu skill dll ,dll là 1 class cực mạnh nếu agi của nó đạt 65k thực thì tất cả các class khác đánh không mất máu nên mu nào cũng vậy thuần agi của dl chỉ từ 8 đến 13k cho thuần dame tức là một số skill như hỗn loạn bạn cộng max 65k agi bảo đánh ra skill ma không trúng ,đó là dĩ nhiên bạn test cả nghìn mu mu nào chả vậy

nampinn
05-11-16, 04:18 PM
Chẳng biết nói gì nữa ;));));))
Đọc mà cười không ngậm được mồm ^^ :Laluot_197::Laluot_197::Laluot_197::Laluot_197:

Thế để mình nói cho bạn hiểu skill dll ,dll là 1 class cực mạnh nếu agi của nó đạt 65k thực thì tất cả các class khác đánh không mất máu nên mu nào cũng vậy thuần agi của dl chỉ từ 8 đến 13k bạn cộng max 65k agi bảo đánh ra skill ma không trúng ,đó là dĩ nhiên bạn test cả nghìn mu mu nào chả vậy

Mem báo bạn ơi, chả nhẽ mem không biết công điểm??

hoangtu_eck94
05-11-16, 04:34 PM
Thế để mình nói cho bạn hiểu skill dll ,dll là 1 class cực mạnh nếu agi của nó đạt 65k thực thì tất cả các class khác đánh không mất máu nên mu nào cũng vậy thuần agi của dl chỉ từ 8 đến 13k cho thuần dame tức là một số skill như hỗn loạn bạn cộng max 65k agi bảo đánh ra skill ma không trúng ,đó là dĩ nhiên bạn test cả nghìn mu mu nào chả vậy
.................................................. ........

Lmhuyenthoai
05-11-16, 04:52 PM
.................................................. ........

Người ta đang nói pk thánh ơi vác súng ra bắn chim làm gì

hoangtu_eck94
05-11-16, 05:02 PM
ồ.ko.thấy.bạn.nói.pk.nhau.lúc.nào.cả.

161012
05-11-16, 05:10 PM

server minh bị lỗi gì mà 65k agi đánh ra máu vậy Lmhuyenthoai

161012
05-11-16, 05:20 PM

còn cương heheh
còn skill gi mình test cho luôn :D
bạn test cả nghìn mu mà test thiếu server mình rồi :D

Lmhuyenthoai
05-11-16, 05:29 PM
65k không thật +65k cung như 8000 mà đôi co làm gì nhỉ server ông kia lỗi chứ mình đâu liên quan gì
Kêu là skill hỗn loạn lai đi thử 3 sọc mất time !pk ngoài cái vòng lorencia đó bằng skill hỗn loạn Nói chung server các thánh không lỗi thì server em cũng vậy. Mà lỗi thì fix chả có gì phải xoắn

ngoctu890
05-11-16, 05:32 PM
tắt.sql.đi.rồi.chọn.run.as.administrator.l� �.được.......................

không.biết.là.1.hay.2.nhưng.lúc.thì.thấy. như.1.lúc.thì.thấy.như.2...=)))))

Tks đại ka.tối e thử 30 char nào ....

ngoctu890
05-11-16, 05:38 PM
Bạn add facebook mình đi tối mình team giúp

Ok.mình đã add và nhắn tin rồi đó bạn ơi

161012
05-11-16, 05:43 PM
65k không thật +65k cung như 8000 mà đôi co làm gì nhỉ server ông kia lỗi chứ mình đâu liên quan gì
Kêu là skill hỗn loạn lai đi thử 3 sọc mất time !

óc chó là có thật
thấy chú nói test cả nghìn mu nên ngứa mắt thôi :D
còn skill gì đánh k mất máu nữa k để mình làm cái review =))

161012
05-11-16, 06:06 PM
Kêu là skill hỗn loạn lai đi thử 3 sọc mất time !pk ngoài cái vòng lorencia đó bằng skill hỗn loạn Nói chung server các thánh không lỗi thì server em cũng vậy. Mà lỗi thì fix chả có gì phải xoắn

Vãi cả cải lỳ :)) nếu chưa fix thì vẫn lỗi đấy, edit bài viết đánh ngoài vòng trong thì căn cứ rồi pk = niềm tin =))

caoboivip
05-11-16, 06:16 PM
client antihackvn.dll
ip 192.168.1.100
vesion 22749
seri 1111111111111111

Tính Năng

CÂN BẰNG CÁC CLASS

ỦY THÁC

ITEM PRICE

DANH HIỆU
*Danh hiệu do ADMIN tặng

CÁNH MỚI

RECONNECT

CHỈ SỐ THỰC

FIXED AGILITY

THANH MÁU
Thanh máu chuẩn RPG GAME

và 1 số tính năng khác

phai noi cai virus nhiu qua troi

Trong
05-11-16, 07:12 PM

Chủ top đã nói rõ rùi mà nhỉ >:/ war chi \m/

Lmhuyenthoai
05-11-16, 07:25 PM
óc chó là có thật
thấy chú nói test cả nghìn mu nên ngứa mắt thôi :D
còn skill gì đánh k mất máu nữa k để mình làm cái review =))

chú nc nghe muốn ấy hình ảnh của chú chả chứng thưc được điều gì lời nói của anh mới là chuẩn
nhìn thì nó 65k nhưng chỉ là ảo có nhiều cách để fix thực tế thì nó chỉ chạy vài k thôi

Chấm hết
chú ngon thì share server lên còn anh share fee dù lỗi là bình thường
chú share server lên vào đó muốn nói gì thì nói đừng tỏ ra nguy hiểm nói chuyện kiểu
súc phạm box này có mod đấy

Lmhuyenthoai
05-11-16, 08:09 PM
Chủ top đã nói rõ rùi mà nhỉ >:/ war chi \m/

em không biết bác bao nhiêu tuổi nhưng em tôn trọng bác, ai cũng hiểu chuyện như bác thì mod đã chả nói là ....trích anh mod: freepro921 ai muốn dùng thì dùng , ko tiếp gạch đá , ko tiếp trẩu

dojladeoji
05-11-16, 08:23 PM
hẾT THÁNG 11 K DÙNG dc nữa à ? vậy sao k share bản crack cho rồi trời !

ngoctu890
05-11-16, 08:43 PM
các bác đừng gây chiến, có gì góp ý nhau thôi.bọn em menber mới để cho bọn em học hỏi vs chứ :(

Domino9990
05-11-16, 08:53 PM
Topic hay. Rất có tinh thần. Cho thấy chỉ cần có niềm đam mê và luôn học hỏi sẽ đạt được thành công. Chủ topic là minh chứng thực sự cho điều đó

Lmhuyenthoai
05-11-16, 09:03 PM
Topic hay. Rất có tinh thần. Cho thấy chỉ cần có niềm đam mê và luôn học hỏi sẽ đạt được thành công. Chủ topic là minh chứng thực sự cho điều đó

cám ơn anh domino , em chẳng biết tý gì về c++ bị 2 sư phụ chửi xuốt chứ gì hoc vài ngày là làm được mà tư duy một tý, em thấy em chưa thông minh lắm nên tiếp thu kém nhưng mà rất đam mê nó bù lại, đúng thế làm công việc gì phải có đam mê yêu thích mới được em có gia đình rồi không đi hoc đươc nên phải chịu các bạn chưa có gia đình chưa phải lo cơm áo gạo tiền thì gáng mà hoc theo đuổi đam mê

thanhluan_lndh
05-11-16, 09:19 PM
Thử test server này lỡ không cẩn thận bị dính virus nặng rùi, nó phá file exe, dll cả máy sạch hết. Anh em cẩn thận khi thử với server này.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhemtb113
05-11-16, 09:44 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vote phiếu :)))[-O<[-O<[-O<[-O<

161012
05-11-16, 09:47 PM
chú nc nghe muốn ấy hình ảnh của chú chả chứng thưc được điều gì lời nói của anh mới là chuẩn
nhìn thì nó 65k nhưng chỉ là ảo có nhiều cách để fix thực tế thì nó chỉ chạy vài k thôi

Chấm hết
chú ngon thì share server lên còn anh share fee dù lỗi là bình thường
chú share server lên vào đó muốn nói gì thì nói đừng tỏ ra nguy hiểm nói chuyện kiểu
súc phạm box này có mod đấy

Chú nói test cả nghìn mu mu nào cũng bị thì tui post hình ảnh lên chứng mình 65k vẫn đánh ra máu thôi, cải lỳ bảo thu v** ra :)))

vanbinh19991
06-11-16, 12:10 AM
hẾT THÁNG 11 K DÙNG dc nữa à ? vậy sao k share bản crack cho rồi trời !

đã pm ông ý nói gia hạn free mà . ae cứ dùng thôi ...
còn nữa virus thì kệ virus ... trên đời này có cái j hoàn hảo đâu . ăn cơm . .làm gì có ai dám khẳng định là k bao giờ ko vãi k nhỉ...

The Gamer
06-11-16, 03:18 AM
Bug chung 1 vài người cho ai đem online lưu ý
- Skill master ko tăng damage
- Bug bùa ko tăng exp hay level
- Bug reconenct nếu sử dụng
- Bug kẹt nick
- Sky event nhìn kundun ngắm xong tự về làng kết thúc event
- Bug blood caster đánh ko rớt quest hay mở cổng
- Bug khá nhiều

Anh em nào chơi off thì dc đừng mang online ko mệt lắm ^^ mình chi nêu bug thôi ko có ý gì nhé. Ai fixxdc thì xem lại
Đặc biết bản này tuyệt đối ko bao giờ dc mơ Reconnect nếu ko muốn off game sớm
Các bản bi giờ trừ bladeknight - tomatoes thì các bản khác đều bug chung như nhau

hoangtu_eck94
06-11-16, 03:54 AM
- Bug kẹt nick
- Bug khá nhiều

Anh em nào chơi off thì dc đừng mang online ko mệt lắm ^^ mình chi nêu bug thôi ko có ý gì nhé. Ai fixxdc thì xem lại
Các bản bi giờ trừ bladeknight - tomatoes thì các bản khác đều bug chung như nhau
chả thấy cái nào đúng cả :)...................................

Lmhuyenthoai
06-11-16, 06:48 AM
- Bug kẹt nick
- Bug khá nhiều

Ở clb bao lâu mà còn xàm ,bug chung hix chưa test thì đừng có nói vớ vẩn anh làm như chỉ có 2 đại ca nhà anh là fix đc còn lại không fix dc chắc!2 bác ấy chỉ là thần trong lòng anh thôi lỗi gì 2 bác ấy fix dc thì ngay cả thằng gà như em bh còn fix dc đừng nói các anh đi trước khác

phungbaphu
06-11-16, 10:01 AM
- Bug kẹt nick
- Bug khá nhiều

cái gì bạn cũng phán như đúng rồi vậy nhỉ. Có cần vác BladeKnight với Cà chua vào không. để ý hầu hết các topic bạn phán mang tính thù địch và thiếu tinh thần đóng góp.
1 vote cho chủ topic cứ tiếp tục phát triển nhé bạn. cứ làm những gì mình thích :-c

nampinn
06-11-16, 11:06 AM
- Bug kẹt nick
- Bug khá nhiều

Ông thanh niên này, chưa tess đã kêu bug này bug nọ |-):-?;))
Server này chẳng có cái bù nào như đã nếu cả.
Chắc lại đi dìm hàng nhau đây mà. ;));));));));))

vanbinh19991
06-11-16, 08:29 PM
ai biết tắt relogin k nhỉ ... chỉ mk với

Lmhuyenthoai
06-11-16, 09:18 PM
ai biết tắt relogin k nhỉ ... chỉ mk với

GameServer >> Custom >> Reconnect >>IsAutoReconnect = 1 thay bằng 0

The Gamer
06-11-16, 10:18 PM
Ông thanh niên này, chưa tess đã kêu bug này bug nọ |-):-?;))
Server này chẳng có cái bù nào như đã nếu cả.
Chắc lại đi dìm hàng nhau đây mà. ;));));));));))

thử tăng skill ảo ảnh liên hoàn xem có đổi màu master ko ?
Thử chưa

The Gamer
06-11-16, 10:24 PM
cái gì bạn cũng phán như đúng rồi vậy nhỉ. Có cần vác bladeknight với cà chua vào không. để ý hầu hết các topic bạn phán mang tính thù địch và thiếu tinh thần đóng góp.
1 vote cho chủ topic cứ tiếp tục phát triển nhé bạn. Cứ làm những gì mình thích :-c

đừng quốc tế bài anh nhé chú
a ko tiếp thằng chuyên gia bợ đít :)
a và chú ko có quan hệ gì đừng dính vô
ok
còn a nói để họ xem lại sai thì thôi
chứ a ko ám chỉ bản này lỗi mà chỉ nói đã có bug nên kiểm tra

The Gamer
06-11-16, 10:32 PM
chả thấy cái nào đúng cả :)...................................

master aalh fix dc chưa cậu ?:)
bản cua cậu có bao lỗi trong các lỗi mình nêu ^^

The Gamer
06-11-16, 10:37 PM
Ô, cái mu của pín là mu 65k trước dùng UGK antihack, vào game cho 65k point để đánh nhau không nhỉ?
Thấy mấy group mu online của mình có post mu này :D
Mấy hôm đầu còn vào hack exp với ngọc :)) không biết giờ sao rồi :D

mu 65k bản gốc là cua thiênvan tvweb1.85 sau nó of rồi thì phải ^^
còn ko biết bi giờ la ai sử dụng tên miền đó

chyozh
06-11-16, 11:18 PM
có ai vào phá sv này hộ em cái :((((((

nampinn
07-11-16, 01:01 AM
mu 65k bản gốc là cua thiênvan tvweb1.85 sau nó of rồi thì phải ^^
còn ko biết bi giờ la ai sử dụng tên miền đó

Chính xác như cậu nói, tên miền đó hiện tại mình đang sử dụng với sự trợ giúp của chủ cũ ^^!
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Ah, quên mất: cậu có bảng MT nào mà không bug AALH thì cho tớ xin.

The Gamer
07-11-16, 01:59 AM
Chính xác như cậu nói, tên miền đó hiện tại mình đang sử dụng với sự trợ giúp của chủ cũ ^^!
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Ah, quên mất: cậu có bảng MT nào mà không bug AALH thì cho tớ xin.

Tôi ko phải dân dev game__________

nampinn
07-11-16, 08:11 AM
Tôi ko phải dân dev game__________

;));));));));));));));));));));));));));));))
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

The Gamer
07-11-16, 06:24 PM
;));));));));));));));));));));));));));));))
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Cậu bao thằng phungbaphu nó dậy cho
thấy nó cái gì cũng biết
chắc nó fix dc đấy =))

nampinn
07-11-16, 07:44 PM
Cậu bao thằng phungbaphu nó dậy cho
thấy nó cái gì cũng biết
chắc nó fix dc đấy =))

>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Faker
10-11-16, 01:54 AM
Ngày xưa từng ao ước có đc server giống Arieth. Wing 4, minimaps, 3d, custom item các thứ h thì những thứ đó đã đc public hết :)
cơ mà vẫn thích cái mini maps của Arieth

caoboivip
10-11-16, 07:30 AM
có ai vào phá sv này hộ em cái :((((((

mu cua nguoi ta lam tai sao lai phai pha ban

thanhluan_lndh
10-11-16, 08:47 AM
Ngày xưa từng ao ước có đc server giống Arieth. Wing 4, minimaps, 3d, custom item các thứ h thì những thứ đó đã đc public hết :)
cơ mà vẫn thích cái mini maps của Arieth
MU Arieth có còn tồn tại không nhỉ, bạn còn có client không.

tuyentc
10-11-16, 12:20 PM
lâu lắm không vào clb. giờ nhiều server thật. hỏi nhỏ ngoài lề chút : trong clb có ae nào thích nhạc vinahouse không ??? giờ nhìn mu toàn custom. thế mà trước cứ chê này chê nọ thích để nguyên bản nguyên gốc =)) sợ thật=D>=D>=D>

Lmhuyenthoai
11-11-16, 12:12 AM

Up lại lick no virut
thêm mumaket + item + antihack + sql

The Gamer
11-11-16, 10:34 AM
lâu lắm không vào clb. giờ nhiều server thật. hỏi nhỏ ngoài lề chút : trong clb có ae nào thích nhạc vinahouse không ??? giờ nhìn mu toàn custom. thế mà trước cứ chê này chê nọ thích để nguyên bản nguyên gốc =)) sợ thật=D>=D>=D>

Nhạc nghe lạ thế :-s hãng nào sáng tác ra vậy : vinataba à :(
Game custom thì chủ yếu là kiếm ăn ngoài thôi cậu
chứ giờ mu client đến vực sâu rồi.
ĐẾn gamethuvn.net nó còn phải ra mu mobi kiếm ăn là biết rồi

Ngoài lề hỏi phát: anh em có ai có Cadic SSj 3 ko :(

__SKY__
15-11-16, 01:55 PM
Bản này có đưa lên Online được không thớt?
Sao test Online Client báo Kết nối tới máy chủ sẽ tắt trong... Vào là nó báo vậy luôn

Lmhuyenthoai
15-11-16, 02:45 PM
Bản này có đưa lên Online được không thớt?
Sao test Online Client báo Kết nối tới máy chủ sẽ tắt trong... Vào là nó báo vậy luôn

Online tốt bạn ạ ,còn báo thế nào thì bạn post hình lên và bạn vào bằng main nào

__SKY__
15-11-16, 03:56 PM
Mình dùng mainthuong.exe
đã cài đặt trên VPS, dùng Client ở VPS vào bình thường
nhưng đem về máy connect vào thì nó báo Kết nối tới máy chủ bị tắt :-s

=============================================
Trong main.exe có 2 dãy IP 192.168.1.100
nếu thay IP ở 192.168.1.100..%s..Reconnecting
Client ở VPS vào game không hiện bảng chọn server + Client ở máy Kết nối máy chủ bị mất

nếu KHÔNG thay IP ở 192.168.1.100..%s..Reconnecting
Client ở VPS vào game bình thường + Client ở máy Kết nối máy chủ bị mất

đã thử tắt Reconnecting vẫn y thế :v

exegame
15-11-16, 04:21 PM
Mình dùng mainthuong.exe
đã cài đặt trên VPS, dùng Client ở VPS vào bình thường
nhưng đem về máy connect vào thì nó báo Kết nối tới máy chủ bị tắt :-s

=============================================
Trong main.exe có 2 dãy IP 192.168.1.100
nếu thay IP ở 192.168.1.100..%s..Reconnecting
Client ở VPS vào game không hiện bảng chọn server + Client ở máy Kết nối máy chủ bị mất

nếu KHÔNG thay IP ở 192.168.1.100..%s..Reconnecting
Client ở VPS vào game bình thường + Client ở máy Kết nối máy chủ bị mất

đã thử tắt Reconnecting vẫn y thế :v
Vậy thì chịu roizzzxxxxxxxxxxxxx

Lmhuyenthoai
15-11-16, 04:41 PM
Clien có 2 cái ip 192.168.1.100 seri,vesion cũng vậy 1 cái là của game 1 cái là anti ,tốt nhất là thay cả 2 ip nhưng ip này chỉ nhận 13 chữ số nên bạn thay ip vps hay no ip đều phải 13 số mới dc mình cài cho 6 bạn rồi bình thường không có vấn đề gì cả

Faker
17-11-16, 09:39 AM
MU Arieth có còn tồn tại không nhỉ, bạn còn có client không.

Arieth chết lâu rồi nhưng di sản của Arieth Mu Hà Nội vẫn dựa trên nhiều cái của Arieth
Trc ViperMUHN từng show cái clip này và từng hứa sẽ public nhưng đó là câu chuyện của 5 năm trc....

vn_soldier
17-11-16, 09:41 AM
faker dev cả game mu hả !!!!!!!

lucastran
17-11-16, 07:56 PM
sever này gia hạn như thế nào và có dem online được không ad?

Lmhuyenthoai
18-11-16, 07:28 AM
sever này gia hạn như thế nào và có dem online được không ad?

Gia hạn free hết tháng thì pm mình gia hạn, online tốt

lucastran
18-11-16, 10:57 AM

mà max 50 menber thi đem on sao được??? Hihi

mayasaki
20-11-16, 09:04 PM

cho mình xin fb để liên hệ gia hạn đi

Lmhuyenthoai
21-11-16, 01:17 AM
cho mình xin fb để liên hệ gia hạn đi

Lmhuyenthoai
29-11-16, 08:57 PM
Update full Memb ko giới hạn Memb thêm một số chức năng mới Hết Tháng 12
Id các bạn dùng tool ra file connect cho vào data /custom
lick sql <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

avinhdt
29-11-16, 09:25 PM
Update full Memb Hết Tháng 12
Lick Gameserver <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lick Main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lick tool <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

như vậy có tiện ko nhỉ 1 tháng phải pm face 1 lần để gia hạn. thích thì free ko thích thì thu phí 8-x

votan9111
29-11-16, 11:15 PM
như vậy có tiện ko nhỉ 1 tháng phải pm face 1 lần để gia hạn. thích thì free ko thích thì thu phí 8-x

chuẩn cmnr. thích thì free. đéo thích thì thu phí. mà sớm muộn gì cũng ra bài thu phí :)

Lmhuyenthoai
30-11-16, 12:28 AM
chuẩn cmnr. thích thì free. đéo thích thì thu phí. mà sớm muộn gì cũng ra bài thu phí :)

chuẩn đó 2 bạn thích thì free là đúng còn thu phí thì ko ! thích thì free cho những ai thực sự đam mê miễn phí vĩnh viễn pm để check lick full.. còn bản này chỉ là đề mô 1 tháng tránh thể loại gạch đá riêng loại này thì vĩnh viễn là ăn phí 2 bạn hiểu rõ vấn đề chưa ạ , ko phải ai cũng làm vì tiền đâu bạn mình làm để biết ,biết nhiều rồi thì nghỉ học làm game khác ,tiền thì kiếm ngoài xã hội đầy thiếu gì sao phải thức đêm hôm kiếm 3 đồng lẻ

heroviet2301
30-11-16, 07:46 AM
chuẩn đó 2 bạn thích thì free là đúng còn thu phí thì ko ! thích thì free cho những ai thực sự đam mê miễn phí vĩnh viễn pm để check lick full.. còn bản này chỉ là đề mô 1 tháng tránh thể loại gạch đá riêng loại này thì vĩnh viễn là ăn phí 2 bạn hiểu rõ vấn đề chưa ạ , ko phải ai cũng làm vì tiền đâu bạn mình làm để biết ,biết nhiều rồi thì nghỉ học làm game khác ,tiền thì kiếm ngoài xã hội đầy thiếu gì sao phải thức đêm hôm kiếm 3 đồng lẻ

Đúng rồi, còn để kiếm tiền thì chức năng phải vượt Server của Ếch và BladeKnight109 thì mới thu hút được khách.

Lmhuyenthoai
30-11-16, 08:22 AM
Đúng rồi, còn để kiếm tiền thì chức năng phải vượt Server của Ếch và BladeKnight109 thì mới thu hút được khách.

Vâng bác chức năng thì như server 2 bác đó gọi là đầy đủ rồi dev thêm cũng chỉ là thừa thôi rối mắt chứ ko cần thiết giờ mu nào cũng chỉ có vậy thôi

lieuthunguyet
30-11-16, 08:59 AM
Share cho mình server này giới hạn 70 mem được không bạn ?>:D<

Lmhuyenthoai
30-11-16, 09:33 AM
Share cho mình server này giới hạn 70 mem được không bạn ?>:D<

Bạn download bản gs update full memb ko giới hạn nhé

lieuthunguyet
30-11-16, 03:27 PM
Bạn download bản gs update full memb ko giới hạn nhé

Chỉ giới hạn memb và không giới hạn time nha bạn .

YoungKeno
30-11-16, 03:56 PM
Thanks for share!
Chủ thớt có dạy code ko nhỉ? ^^!!

Lmhuyenthoai
30-11-16, 10:27 PM
Chỉ giới hạn memb và không giới hạn time nha bạn .

bản demo này ko giới hạn memb nhưng giới hạn thời gian, nếu admin nào thực sự muốn kinh doanh thì pm mình check lick chạy trên máy không giới hạn thời gian không giới hạn memb nhưng giới hạn máy< chỉ máy đó dùng được sang máy khác hoăc sửa đổi gì thì tịt>

Thanks for share!
Chủ thớt có dạy code ko nhỉ? ^^!!

mình có biết gì đâu mà chỉ có gì pm fakebook hỏi cái gì mình biết mình nói thôi

Lmhuyenthoai
18-12-16, 12:23 AM
Update Maxchar full class + item

anhtuan294
20-12-16, 06:44 PM
mình cài vào chọn nhân vật rồi nhưng đến đoạn now load..... để vào game thì bị đứng ko vô đk à

1 là lỗi data, bạn xem lại xem data bạn có thêm gì vào ngoài õốc của nó không?
2 là do port chưa mở?
3 là mình chưa biết nguyên nhân thứ 3, bạn cố gắng kiểm tra 2 nguyên nhân trên, chác chắn nó sẽ dính 1 trong 2

Devgame81
02-01-17, 09:09 PM
sorry bạn chủ topic mình không biết bạn có lấy source này làm kinh doanh không mình mượn clien và custom của bạn để tạo source cho anh em clb như mình đã nói .mình không cố ý phá bạn đâu nhé, xin thứ lỗi.

Lmhuyenthoai
04-01-17, 08:07 PM
sorry bạn chủ topic mình không biết bạn có lấy source này làm kinh doanh không mình mượn clien và custom của bạn để tạo source cho anh em clb như mình đã nói .mình không cố ý phá bạn đâu nhé, xin thứ lỗi.

ko sao đâu bác em cũng có kinh doanh gì đâu làm cho vui thôi

anhemtb113
04-01-17, 09:21 PM
Share free thật sự là rất tốt chúc topic ok tôi là tôi k xài 8->8->8->8->

ziziboon
05-01-17, 09:10 AM
Anh liên minh ơi còn xài được không ạ , em muốn xài không kêy đó

BimBo
10-01-17, 04:18 PM
ai có client viet hoa ko cho minh xin voi

Lmhuyenthoai
10-01-17, 05:09 PM
Dạo này mình nghịch jx nên không để ý tốt nay mình share lại full không check lick bằng source của bác devgame81 và fix sãn các bug mà topic của bác devgame81 đã fix cho các bạn để các bạn đem online ,em xin thay mặt memb clbgame đã và đang hay đang muốn làm admin chân thành cảm ơn bác devgame81 về những chia sẻ của bác,server này dành cho các bạn không biết gì về source ,cũng không cần thuê hay mua của ai!

socolas
10-01-17, 10:04 PM
Dạo này mình nghịch jx nên không để ý tốt nay mình share lại full không check lick bằng source của bác devgame81 và fix sãn các bug mà topic của bác devgame81 đã fix cho các bạn để các bạn đem online ,em xin thay mặt memb clbgame đã và đang hay đang muốn làm admin chân thành cảm ơn bác devgame81 về những chia sẻ của bác,server này dành cho các bạn không biết gì về source ,cũng không cần thuê hay mua của ai!

--quote--
Lần sửa cuối bởi Lmhuyenthoai, ngày 18-12-16 lúc 12:20 AM.
----end----

--> Mà bác fix được cai bug auto Buff master chưa, em check lại thì đúng như bác nói, DK gồng máu hoài luôn, DW buff manashield thì vẫn được, còn phép tăng ma lực thì chưa biết thế nào vì chưa có thời gian test cho hết.

Lmhuyenthoai
11-01-17, 12:44 AM
mình làm tranh thủ được sao dùng vậy nhé theo mình thì thế này là online tốt rồi
Update 11/1/2017

socolas
11-01-17, 02:23 AM
mình làm tranh thủ được sao dùng vậy nhé theo mình thì thế này là online tốt rồi
Update 11/1/2017

--> Thay mặt toàn thể mutizen tặng bác triệu like thay lời cảm ơn vì sự cống hiến to lớn này :Laluot_224: :Laluot_215:

beobanlinh
11-01-17, 10:41 AM
Update 11/1/2017
Tks bác nhé , tiện e hỏi là bản update này có phải gia hạn hàng tháng kô bác:P

beobanlinh
11-01-17, 10:53 AM
--> Thay mặt toàn thể mutizen tặng bác triệu like thay lời cảm ơn vì sự cống hiến to lớn này :Laluot_224: :Laluot_215:
Bác cho lên online ae test với , định nghịch 1 mình nhưng chơi đông vui hơn :))

BimBo
11-01-17, 11:23 AM
xin hỏi hex ip nằm ở flie nào ạ..

socolas
11-01-17, 09:58 PM
Bác cho lên online ae test với , định nghịch 1 mình nhưng chơi đông vui hơn :))

--> Vào server của mình mà nghịc nhé, nguyên bản của bác LMHT share đấy.

--> Liên hệ chữ ký nhé tình yêu :))

Update 11/1/2017

--> Vẫn bị bug agi nhé bác, lên tầm 20k agi trở lên thì quẩy giun hok ra nhé :P

--> Bác tô đậm cái tên lên nó thành cái khung nhìn khiếp quá :)) :))

--> Thanks you bác vì đã tạo điều kiện cho em ngic nát cái sever này kkkkk :))

Lmhuyenthoai
11-01-17, 10:58 PM
--> Vào server của mình mà nghịc nhé, nguyên bản của bác LMHT share đấy.

--> Liên hệ chữ ký nhé tình yêu :))

--> Vẫn bị bug agi nhé bác, lên tầm 20k agi trở lên thì quẩy giun hok ra nhé :P

--> Bác tô đậm cái tên lên nó thành cái khung nhìn khiếp quá :)) :))

--> Thanks you bác vì đã tạo điều kiện cho em ngic nát cái sever này kkkkk :))

mình tét hết rồi mà, giun là cái này hả

tất cả các class ra 65k rồi chỉ còn ef là 35k thôi

socolas
11-01-17, 11:46 PM
mình tét hết rồi mà, giun là cái này hả

tất cả các class ra 65k rồi chỉ còn ef là 35k thôi

---> Sv ngon thế này, lại hok chêck key như trước nữa, thì ACE mới mom mem tập làm AD thì quá tuyệt rồi, Thank you bác đã đi tiên phong cho phong trào vì cộng đồng. Share for free ^.^

--------------->>>>> Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game) <<<<-------------------

- Bác rảnh chỉ em cái event TVT (Ti vi ti) với hihi

Lmhuyenthoai
12-01-17, 08:55 AM
---> Sv ngon thế này, lại hok chêck key như trước nữa, thì ACE mới mom mem tập làm AD thì quá tuyệt rồi, Thank you bác đã đi tiên phong cho phong trào vì cộng đồng. Share for free ^.^

--------------->>>>> Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game) <<<<-------------------

- Bác rảnh chỉ em cái event TVT (Ti vi ti) với hihi

Có sao mình nói vậy Thực ra mình chưa đi event tvt này lần nào nên ko biết fix bạn biết tham gia thế nào hướng dẫn đi event này chắc là mình cũng fix dc ,giờ server này chỉ còn vài bug nhỏ là ,skill dl đánh trượt ,auto skill máter buff ,skill master rf ,và ef max 35k agi .nếu fix dc thì các server đang cho thuê kia cũng không bằng vì họ cũng lỗi như vậy.

bethichdubu
12-01-17, 10:46 AM
Bác mà hông share là em share bản X hoặc bản Legen là mấy cái Ti tan lít hay SS6 dẹp hết lun. Ka ka

Lmhuyenthoai
12-01-17, 11:13 AM
Bác mà hông share là em share bản X hoặc bản Legen là mấy cái Ti tan lít hay SS6 dẹp hết lun. Ka ka

Bạn cứ share ra cho anh em tham khảo,giờ xu hướng là source dev theo sở thích chứ ai đi thuê làm gì cho mệt trừ mấy cái anti tốt chưa có source thì phải chịu thôi

BimBo
14-01-17, 09:14 AM
chủ thot cho minh hỏi,., sao cái titanserver sài dc mấy ngày giờ bật nó ko lên nữa....

socolas
14-01-17, 11:19 AM
chủ thot cho minh hỏi,., sao cái titanserver sài dc mấy ngày giờ bật nó ko lên nữa....

--> Máy bị virus rồi bác,mình sài 3 tháng hok vấn đề gì hoặc chạy nhanh wa box bác devgame81 kéo cái tintanlink về cái nào sài cũng được nhóe bạn yêu :))

ziziboon
14-01-17, 05:01 PM
chạy trên 2k8 được không hay phải dùng sql 2000

bach102
19-01-17, 10:15 AM
Các bac cho e hỏi dùm, muốn cài server này cần thay địa chỉ ip tại những file nào, hoặc địa chỉ ip mặc định của server là gì? Vì e cài toàn báo Gameserver conect fail ... :(

nguyenanh_cntt
21-01-17, 07:16 PM
Sao một số Wing không hiện nhỉ

BimBo
24-01-17, 12:29 PM
sao deo wing mới . move map la bi mat nhi??

vietmagic
03-02-17, 06:30 PM
bản này sao không dùng Winmode 800x600 dc vậy thớt? màn hình độ phân dải 2k nó toàn full màn hình nhìn xấu quá

duongto
08-02-17, 07:00 PM
chủ thớt cho em xin facebook hỏi vài thứ với ....... em bỏ MU từ lúc ra reset cỡ 1 năm sau giờ mới biết có MU off nên gà nhiều thứ:
1. em lv400, tiền 2 tỷ, reset 5 lần rồi giờ muốn reset lần 6 em gõ lệnh /reset thì nó báo hệ thống reset đã đóng. làm sao mở hệ thống đây hoặc có cách reset khác không chỉ giúp em với
2. em gởi tiền zen vào thùng đồ, lấy tiền ra nó báo bạn không đủ zen

facebook em đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết chỉ giúp em chút thank

tangvanyen
17-02-17, 07:00 PM
mấy bác cho em hỏi server nay chỉnh chỗ nào để ném hộp kundun ra toàn đồ EX thế

Ducan
20-02-17, 09:23 PM
Mình dùng main trong file update.rar

Domino9990
21-02-17, 07:50 AM
bạn mở muserver/tool/main.info.ini sửa ip rồi chạy main info.exe được file connect copy file này vào client data/custom/connect

Ducan
21-02-17, 11:39 AM
Hình như main này nhiều virus, toàn bị del thôi.
Bác nào có main chạy ok share cho em xin với.
Cảm ơn rất nhiều...

clanlove45
26-02-17, 12:49 PM
Em cài không được nhỉ . hiicccc

exegame
26-02-17, 01:54 PM
Em cài không được nhỉ . hiicccc

Cài báo lỗi gì , cài tới bước nào rồi , chụp ảnh các kiểu lên chứ nói ko ko như vậy webzen cũng ko giúp bạn đc

clanlove45
19-03-17, 07:30 PM
Mình config hết rồi khi đang nhập bị ntn bác nào biết không ạ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3b702721bd18593307952a448744&oe=58D0B96D

exegame
19-03-17, 08:02 PM
Mình config hết rồi khi đang nhập bị ntn bác nào biết không ạ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3b702721bd18593307952a448744&oe=58D0B96D

Lỗi rõ ràng đó là sai tài khoản thôi

clanlove45
19-03-17, 09:39 PM
Lỗi rõ ràng đó là sai tài khoản thôi

tất nhiên biết là sai tài khoản nhưng mà trong khi đó đăng kí vs lập lại tài khoản khác rồi vẫn vậy đấy chứ -_-

exegame
19-03-17, 09:45 PM
tất nhiên biết là sai tài khoản nhưng mà trong khi đó đăng kí vs lập lại tài khoản khác rồi vẫn vậy đấy chứ -_-

Thế thì xem có nhầm DB ko......................

clanlove45
19-03-17, 10:03 PM
Thế thì xem có nhầm DB ko......................

exegame
19-03-17, 10:04 PM

pm fb xem cho........................

kenh14
19-03-17, 10:11 PM
định k trả lời vì thấy mấy bác mới mới lười đọc guildes quá.

. Kiểm tra mã Md5 ở titanlink + webserver

clanlove45
19-03-17, 10:51 PM
định k trả lời vì thấy mấy bác mới mới lười đọc guildes quá.

. Kiểm tra mã Md5 ở titanlink + webserver

Cái khốn nạn ở đây là chỉnh hết rồi mà nó vẫn bị cơ bác à -_-

clanlove45
20-03-17, 06:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c33a597dd390fc17ab47c6b75977&oe=58D2055F

exegame
20-03-17, 08:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c33a597dd390fc17ab47c6b75977&oe=58D2055F

sv này chưa chao mix đc wing custom

clanlove45
21-03-17, 03:42 PM

gacondihoc
21-03-17, 08:33 PM
Sv này hình như không có wing 2,5 còn wing cutoms cái thiếu cái thừa nên đổi tên fire wing...Bmb là được còn mình chưa thử gì hết

nkoxdl
26-03-17, 09:11 PM
Hướng dẫn e cài đặt được không ạ e là newmem nên không biết cài đặt ạ

hercules24
26-03-17, 09:23 PM
Hướng dẫn e cài đặt được không ạ e là newmem nên không biết cài đặt ạ

nkoxdl
26-03-17, 09:34 PM

e dùng SQL server 2008 r2 đc k ạ

nkoxdl
27-03-17, 09:03 AM
e dùng SQL server 2008 r2 đc k ạ

giúp với ạ............................................

KhongGianOL
27-03-17, 06:50 PM
giúp với ạ............................................

bị làm sao....mà giúp ntn thế bạn hở....

nkoxdl
30-03-17, 08:47 AM
bị làm sao....mà giúp ntn thế bạn hở....

SQL 2000 không cài được trên win10 ạ

exegame
30-03-17, 10:14 AM

cài đc bình thường............................

hercules24
30-03-17, 10:49 AM

win 10 thì thử cái này đi cậu

nkoxdl
30-03-17, 12:21 PM
win 10 thì thử cái này đi cậu

clip hướng dẫn cài mu die r còn clip hướng dẫn nào k ạ hoặc teamview đc k ạ

droclan
31-03-17, 08:31 AM
clip hướng dẫn cài mu die r còn clip hướng dẫn nào k ạ hoặc teamview đc k ạ

yahoo là gì mình xem cho.................

nkoxdl
31-03-17, 09:57 AM
yahoo là gì mình xem cho.................

bạn có fb k kb đi chứ mình k dùng yahoo

droclan
31-03-17, 09:59 AM
bạn có fb k kb đi chứ mình k dùng yahoo

link fb?? .........................

nkoxdl
31-03-17, 10:00 AM
link fb?? .........................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây ạ

thusinh1985
06-04-17, 07:05 AM
Devgame81 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cho e xin hỏi anh 1 câu
sao vũ khí và khiêng đồ cumtoms lại không hiện hình ảnh hả a ơi , e mong câu trả lời của a e cảm ơn a nhiều lắm

Jackma2000
06-04-17, 07:32 AM
1 là main không hỗ trợ new item
2 là clien chưa có item đó bạn ạ

nkoxdl
11-04-17, 12:05 PM
rs và master bị lỗi -1 fix s ạ đã chạy query r ạ

nkoxdl
11-04-17, 04:21 PM
rs và master bị lỗi -1 fix s ạ đã chạy query r ạ

ai giúp với ạ

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào

tinhuynh300495
16-04-17, 03:31 PM
Đươc sự hỗ trợ của AnhVan và ikenylee hôm nay mình share server này cho anh em admin mở online nhỏ full memb không giới hạn
vesion 0.00.00
seri 1111111111111111

Tính Năng

CÂN BẰNG CÁC CLASS

ỦY THÁC

ITEM PRICE

DANH HIỆU
*Danh hiệu do ADMIN tặng

CÁNH MỚI

RECONNECT

CHỈ SỐ THỰC

FIXED AGILITY

THANH MÁU
Thanh máu chuẩn RPG GAME

và 1 số tính năng khác

full Update 11/1/2017
gia hạn server thì làm thế nào vậy chủ thớt ơi

yoken9x
19-04-17, 08:47 PM
Cho hỏi dùng lệnh gì để offtrade?
Hình như phải treo SHOP mới offtrade đc nhỉ?

socolas
20-04-17, 02:04 PM
==> Mình nghịc cái server của bác này từ lúc bác mới đăng cho tới lúc bác share No-limited thì nói chung online ngon, mấy thánh éo hiểu gì về Bug cứ phán linh tinh, Bug phát sinh từ GS chứ không do config sai cũng phán bug, em đã góp ý và bác đã fix nhiểu lỗi vớ vẩn nên bạn nào thích thì mang về chiến thoải mái, chỉ khổ là phải config game hơi nhiều, mỗi tội bác pack mẹ cái main với làm cái khung bôi đen trên tên nhân vật thì em nản chia tay bác. Sự đóng góp này quá lớn rồi, mấy đại ca có server riêng của mình thì vào đây úp sọt thôi chứ có mẹ gì. :))

socolas
20-04-17, 02:11 PM
=>Lúc trước mình thuê GS của VG được 1 tháng nhưng cũng bị vài cái bug khó chịu mà cha này khá bận rộn nên về khâu support như shit, nên chia tay, lang thang lên đây thì thấy cái server của bác này từ lúc bác mới đăng cho tới lúc bác share un-limited thì nói chung online ngon, như vớ được vàng ấy, mấy thánh éo hiểu gì về Bug cứ phán linh tinh, Bug phát sinh từ GS chứ không biết là do config sai cũng phán bug, em đã góp ý và bác đã fix nhiểu lỗi vớ vẩn nên bạn nào thích thì mang về chiến on-off thoải mái, cái danh hiệu thì sài vài tiếng là nó lag thành cái khung trắng xóa, chỉ khổ là phải config game hơi nhiều, mỗi tội bác pack mẹ cái main với làm cái khung bôi đen trên tên nhân vật, muốn chèn thêm vài cái code hay hay vào GS cũng ko được nên em nản chia tay bác. Sự đóng góp này quá lớn rồi, mấy đại ca có server riêng đang bán hoặc cho thuê thì vào đây úp sọt thôi chứ có mẹ gì. :))

socolas
21-04-17, 05:36 PM
[QUOTE=Lmhuyenthoai;1169737]Đươc sự hỗ trợ của AnhVan và ikenylee hôm nay mình share server này cho anh em admin mở online nhỏ full memb không giới hạn
vesion 0.00.00
seri 1111111111111111

Tính Năng
Server bác này share có nhiều cái hay phết, love bác :D :))

Jackma2000
21-04-17, 05:42 PM
Cho mình xin file wing ss8 thần dc k bạn??
Tks vr much!

socolas
22-04-17, 11:34 AM
Cho mình xin file wing ss8 thần dc k bạn??
Tks vr much!

==>Server có sẵn rồi, lấy ra mà quẩy thôi.

thusinh1985
08-05-17, 11:51 AM
Sao một số Wing không hiện nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ssssssssssssssssssss
aifixdcloinayfixnchigiao

yeugamemu
08-05-17, 01:07 PM
ssssssssssssssssssss
aifixdcloinayfixnchigiao

Sv và client đã buil rà rồi đó mà biết đc ng ta đặt file ảnh bmf của wing ở đâu để mà thêm, chỉ có thêm mới ID và BMD

thusinh1985
08-05-17, 01:59 PM
1 là main không hỗ trợ new item
2 là clien chưa có item đó bạn ạ
achoexinmianhotro
new item , e cảm ơn a nhiều

Devgame81 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cho e xin hỏi anh 1 câu
sao vũ khí và khiêng đồ cumtoms lại không hiện hình ảnh hả a ơi , e mong câu trả lời của a e cảm ơn a nhiều lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai
chỉ em fix lỗi hình ảnh với e cảm ơn

yeugamemu
08-05-17, 02:28 PM
achoexinmianhotro
new item , e cảm ơn a nhiều

ai
chỉ em fix lỗi hình ảnh với e cảm ơn

0166.224.9787..................

socolas
08-05-17, 10:26 PM
ssssssssssssssssssss
aifixdcloinayfixnchigiao

==> Đến khổ với thanh niên này, viết mà cũng không space ra nổi
===> Main của LMHT hok có support item custom nhiều đâu, cái bạn thấy là do trong file item.txt nó có tên thôi, client phải được add hình ảnh của item đó mới load lên được. Sver này dùng client khác ko chạy được nhé. Còn không thì liên hệ face của ông LMHT nhờ hỗ trợ đi bạn. Lâu rồi ko biết ông đó còn online ko nữa, trước mình hay nói chuyện lắm.

thusinh1985
09-05-17, 10:37 AM
==> Đến khổ với thanh niên này, viết mà cũng không space ra nổi
===> Main của LMHT hok có support item custom nhiều đâu, cái bạn thấy là do trong file item.txt nó có tên thôi, client phải được add hình ảnh của item đó mới load lên được. Sver này dùng client khác ko chạy được nhé. Còn không thì liên hệ face của ông LMHT nhờ hỗ trợ đi bạn. Lâu rồi ko biết ông đó còn online ko nữa, trước mình hay nói chuyện lắm.
tsk
sep
hoc hoi dev game
hoc hoi dev game

catkevin
21-07-17, 06:01 PM
helpy lỗi đi thiên giới không ra quái fix như thế nào vậy ae

cobehamchoi
04-12-17, 08:15 PM
vesion 0.00.00
seri 1111111111111111

Tính Năng

CÂN BẰNG CÁC CLASS

ỦY THÁC

ITEM PRICE

DANH HIỆU
*Danh hiệu do ADMIN tặng

CÁNH MỚI

RECONNECT

CHỈ SỐ THỰC

FIXED AGILITY

THANH MÁU
Thanh máu chuẩn RPG GAME

và 1 số tính năng khác

full Update 11/1/2017
cho mình xin lại link được không sv bị lỗi rồi

thuong10c8
05-12-17, 03:48 AM
cho mình xin lại link được không sv bị lỗi rồi

Cô bé, pm cho a lethanhle nhé.
.................

cobehamchoi
06-12-17, 09:05 PM
Cô bé, pm cho a lethanhle nhé.
.................

cậu còn link không cho tớ xin với

0955196499
08-12-17, 09:02 PM
bạn ơi link sever báo virus r, ko cho tải. Ai có up lên mediafire hay host khác giúp mình với .

cobehamchoi
31-12-17, 10:20 AM
bạn ơi link sever báo virus r, ko cho tải. Ai có up lên mediafire hay host khác giúp mình với .

lin sv của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>