PDA

View Full Version : [JX] Share Server Võ Lâm Huyền Thoại Nền Kgame Cho Mem Tập Dev

JXGau
02-11-16, 08:20 PM
Như tiêu đề , giờ củng nghĩ võ lâm nên share lại Server cho ae mới tìm hiểu jx win tập dev chơi
Server mình đả dev lại từ bản Kgame nên củng không có gì nỗi bực, nên pro đừng ném đá ^:)^
Tính năng hoạt động server :
Event Giáng Sinh
Săn Thông Noen
Săn Boss Tiểu + Đại Hoàng Kim + Boss Kỳ Lân
Liên Đấu + Tĩ Võ Hoa Sơn
Vận Tiêu , Phong Kỳ , Vượt Ải
Công Thành Chiến
Phong Lăng Độ
Úp thêm 1 số trang bị Hoàng Kim Môn Phái
Trang Bị Động Sát
Chức Năng Ủy Thác
V.v.v....... A,e tự tìm hiểu thêm

Link 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : jxbm 1111

Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpeg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpeg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpeg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpeg

trieutam010
02-11-16, 08:48 PM
xin hướng dẫn chạy server được ko thớt, cho hỏi sv này là jx win phải ko :D

JXGau
02-11-16, 09:09 PM
xin hướng dẫn chạy server được ko thớt, cho hỏi sv này là jx win phải ko :D
Jx win bạn , config ip vào chiến thôi :D trên diển dàn có bài hướng dẩn ấy ;;)

cpnetpro
02-11-16, 09:28 PM
Online được không thớt.

Có thể Share Soucre không :D

sangpronhatkts
02-11-16, 09:49 PM
sv max ổn định :)) mà có virus j ko v

hotro
02-11-16, 10:49 PM
sv max ổn định :)) mà có virus j ko v

Virus max đông nha ae cẩn thận....

JXGau
02-11-16, 11:32 PM
Virus max đông nha ae cẩn thận....

Làm jx thì chấp nhận virus thôi . vài con nhầm nhò , chạy cả tháng trời máy tôi chẳng anh hưởng gì 😕

dovietthai
02-11-16, 11:57 PM
nói ít làm nhiều, tks thớt :))

hotro
03-11-16, 12:21 AM
Làm jx thì chấp nhận virus thôi . vài con nhầm nhò , chạy cả tháng trời máy tôi chẳng ảnh hưởng gì ������

tui biết mà ông, tại ông kia hỏi có virus không thôi nên tui trả lời luôn , thank ông đã share. Sẵn tiện ai có thể hướng dẫn mình cách thêm vòng sáng được không cảm ơn các bạn nhiều..

minhtri194
03-11-16, 02:00 AM
tui biết mà ông, tại ông kia hỏi có virus không thôi nên tui trả lời luôn , thank ông đã share. Sẵn tiện ai có thể hướng dẫn mình cách thêm vòng sáng được không cảm ơn các bạn nhiều..

ông vào đuọc game k ? s tôi k vào được nhỉ

hotro
03-11-16, 02:06 AM
ông vào đuọc game k ? s tôi k vào được nhỉ

Server báo lỗi gì ông??? có hình ảnh không..

JXGau
03-11-16, 07:40 AM
Nếu là sv này thì bạn add fb : 01868222024 tên Huy Hùng . mình chỉ bạn cách đổi vòng sáng khác

cokiemhoalong
03-11-16, 08:47 AM
Như tiêu đề , giờ củng nghĩ võ lâm nên share lại Server cho ae mới tìm hiểu jx win tập dev chơi
Server mình đả dev lại từ bản Kgame nên củng không có gì nỗi bực, nên pro đừng ném đá ^:)^
Tính năng hoạt động server :
Event Giáng Sinh
Săn Thông Noen
Săn Boss Tiểu + Đại Hoàng Kim + Boss Kỳ Lân
Liên Đấu + Tĩ Võ Hoa Sơn
Vận Tiêu , Phong Kỳ , Vượt Ải
Công Thành Chiến
Phong Lăng Độ
Úp thêm 1 số trang bị Hoàng Kim Môn Phái
Trang Bị Động Sát
Chức Năng Ủy Thác
V.v.v....... A,e tự tìm hiểu thêm

Link 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:
Sever nay có bug gì ko bạn có thể onl được ko

JXGau
03-11-16, 09:12 AM
Sever nay có bug gì ko bạn có thể onl được ko
Bug thì tất nhiên có rồi 😅 sv dành cho mem tập dev mà . onl nhỏ với bạn bè chơi thì củng đc

laptrinhjx
03-11-16, 09:19 AM
Bug thì tất nhiên có rồi 😅 sv dành cho mem tập dev mà . onl nhỏ với bạn bè chơi thì củng đc

cho mình hỏi , nhất thiết phải sql 2000 k . SQL 2005 có đc ko bạn

killer20099
03-11-16, 10:14 AM
cho mình hỏi , nhất thiết phải sql 2000 k . SQL 2005 có đc ko bạn

2k hay 2k5 chén tất hết ...........................

hotro
03-11-16, 11:00 AM
Nếu là sv này thì bạn add fb : 01868222024 tên Huy Hùng . mình chỉ bạn cách đổi vòng sáng khác

có thể add thêm vòng sáng mới được không bạn ơi......à khi thêm vòng sáng mới thì mình chỉnh được vị trí của vòng sáng được ko bạn...

JXGau
03-11-16, 12:14 PM
có thể add thêm vòng sáng mới được không bạn ơi......à khi thêm vòng sáng mới thì mình chỉnh được vị trí của vòng sáng được ko bạn...

trong patch mình có 63 vòng sáng , khác nhau , nhưng mình lựa 4 cái để sử dụng cho nhẹ patch .Ban mình add mới thì spr vòng sáng rồi thay đổi đường dẩn trong file NPCReg , Còn chĩnh vị trí thì hình chưa biết

minhtri194
03-11-16, 01:08 PM
Server báo lỗi gì ông??? có hình ảnh không..

không thấy báo lỗi bên gameserver nhưng s3relay thì kếu connect Gateway Fail, Bíhop thì lại không hiện ô thông báo server ông ạ

thanhdopc93
03-11-16, 02:42 PM
ai cài rồi cho hỏi pass bishop là gì vậy ??

JXGau
03-11-16, 04:16 PM
ai cài rồi cho hỏi pass bishop là gì vậy ??
nếu sử dụng DB trong sever thì pass bishop là volam 123

akir1994
04-11-16, 12:34 PM
nếu sử dụng DB trong sever thì pass bishop là volam 123

game sever : 1795205312 : 1795205312 không còn thông báo gì nữa vào client game tạo acc vào game thì thông báo bảo trì

SIR.ThaiBinh
04-11-16, 02:03 PM
Chỉ thêm ngựa vào jx này với ông ơi !!

minhtri194
04-11-16, 07:16 PM
game sever : 1795205312 : 1795205312 không còn thông báo gì nữa vào client game tạo acc vào game thì thông báo bảo trì

gameserver chưa chạy bạn ơi. xem chỉnh ip đúng chưa

ngaolun
06-11-16, 07:38 PM
có ai chạy được chưa sao mình chạy tới bishop (id:volam,pass:123) thì đơ

JXGau
06-11-16, 10:23 PM
có ai chạy được chưa sao mình chạy tới bishop (id:volam,pass:123) thì đơ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB moi cho ban day , pass jxbm 1111

conan067
24-11-16, 09:45 AM
Game server Báo lỗi playerdbloading failed !!!!!
1 leave game !!!
Sao đây ad fix dùm tks nhiều sài db jxbm

JXGau
24-11-16, 09:05 PM
Game server Báo lỗi playerdbloading failed !!!!!
1 leave game !!!
Sao đây ad fix dùm tks nhiều sài db jxbm
inbox fb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> minh team cho